CHỒNG TƯƠNG LAI NHƯ THẾ NÀO? CẦN VÀI LỜI DỰ ĐOÁN

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
ThamLang80
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: CHỒNG TƯƠNG LAI NHƯ THẾ NÀO? CẦN VÀI LỜI DỰ ĐOÁN

Gửi bài gửi bởi ThamLang80 » 22:52, 12/08/18

Thôi chú thay chị trên kia xin lỗi em được chưa ! Hay là mình quen nhau nhé! Bé có thích trai râu hùm hàm én không hi hi hi xin lỗi bé anh anh vừa cạo râu thấy mình hơi dừ nên thất lễ bé bỏ qua nha ..mai anh để râu gửi hình làm quen nha . :x :"> :">

duabang
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi duabang » 23:00, 12/08/18

linhthao0921 đã viết:
17:59, 12/08/18
Cứ từ từ rồi tình đến bạn ơi, chỉ sợ đến khi tình đến lại chạy mất dép đấy bạn ơi :))
Anh sẽ có đôi lời nói với em.
Vận 24 của em thật ra không xấu. Nhưng nó sẽ khá khó khăn vì do bản chất của không khiếp bạo phát bạo tàn.
Mà bản mệnh của em thuộc bộ âm long trực tính cách rất rễ yếu đuổi nhất là ở vị trí long đức(thua thiệt thì tự an ủi mìn mà thôi).cung phu của em có sao thiên lương ngộ triệt lộc tồn thường là muộn chồng thì sẽ tốt hơn!
Bản mệnh tam hợp thân tý thìn của em sinh xuất cho bản mệnh hợi mão mùi không xấu.thường được bố mẹ nuông chiều từ bé.
Đại vận 24 tuổi trong tam hợp dần tuất ngọ hành hỏa sinh xuất cho tam hợp hợi mão mùi.
Và em cũng hay được quý nhân giúp đỡ về nhà cửa đất đai,trọ.
Năm 2018 l thái tuế đóng cung điền cho thấy năm nay của em không có biến động gì nhiều.năm nay dễ được quý nhân giúp đỡ.
(Anh trình tử kém.ko dám nhận cao siêu)

thichankem
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi thichankem » 23:00, 12/08/18

ThamLang80 đã viết:
22:52, 12/08/18
Thôi chú thay chị trên kia xin lỗi em được chưa ! Hay là mình quen nhau nhé! Bé có thích trai râu hùm hàm én không hi hi hi xin lỗi bé anh anh vừa cạo râu thấy mình hơi dừ nên thất lễ bé bỏ qua nha ..mai anh để râu gửi hình làm quen nha . :x :"> :">
Đại vận 34-44 của em cực hung. Anh làm quen em ko sợ gánh nợ cho em sao? 😂😂

ThamLang80
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi ThamLang80 » 23:15, 12/08/18

Hhi hi hi em làm anh sướng tỉ tê
Nạn qua nạn lại nạn gì ...anh chấp luôn
Em buồn anh hoá chuồn chuồn
Anh bay anh lượn trên giường em luôn
Nếu em vui quá hoá rồ
Anh đây xin nhận hết phần điên luôn
Chúng mình cùng đập tay thề nhé!
Coi như là kết quả đề lô
Nếu thành đôi em có ô đi trời nắng
Nếu không thành anh cũng có ô tô

HamanoRie
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi HamanoRie » 23:27, 12/08/18

ThamLang80 đã viết:
22:37, 12/08/18
Tuổi trẻ ai chẳng vậy Thất sát em không nhớ mình trước kia sao he he he khác là bản mệnh em có sự kiểm soát của chính tinh . Đào hoa là mùa xuân tuổi trẻ và mỗi thời xuân cũng lại khác xưa thật,cái này ảnh hưởng từ văn hoá chính trị kinh tế ... nói chung là thế giới sắp bị Phế òi !!! :))
Em trước nay đều mang số 7 không đổi mà. Duy có lối ăn nói hỗn hào với người lớn thì bé già chưa bao giờ anh ạ hihi.

koollee
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi koollee » 00:02, 13/08/18

Nếu đúng lá số này thì cha mẹ là cái gốc gây ra vấn đề cho cuộc sống của bạn, nhưng cũng là nút gỡ của cuộc đời bạn. Dù gì thì cũng là cha mẹ bạn, bạn hãy nhìn nhận thoáng lên 1 chút.
Nếu để thuận thế theo nước chảy bèo trôi, thì sau 1 thời làm dâu, qua thời con dại rồi bạn sẽ tự giác ngộ được mà bắt đầu làm đúng, và tháo gỡ được nút thắt đang chờ bạn gỡ.
Như nội dung bạn viết, bạn đã tự nhận thấy rằng bạn đã lớn rồi, nhiều vấn đề cần phải tĩnh tâm lại để nhìn nhận sẽ khách quan hơn. Ngôn từ của bạn bốp chát quá.
Vài lời theo quan điểm cá nhân của mình, bạn ngẫm nghĩ sẽ thấy câu trả lời cho câu hỏi của bạn. Nếu mình làm bạn không vừa lòng, thì cũng xin bạn coi như gió thoảng qua tai, xem như những gì mình viết không tồn tại mà bỏ qua, không cần đếm xỉa đến nhé!
Cảm ơn bạn!

tuanbun1990
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi tuanbun1990 » 00:15, 13/08/18

nick thichankem hay nhi haha...cung thich an kem nhg sao ten lai la Keo the kia hehe :p

tuanbun1990
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi tuanbun1990 » 00:21, 13/08/18

hoi teen teen nick m la thickdanhvo hahahaha =)) :)) =))

ô long
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi ô long » 02:32, 13/08/18

thichankem đã viết:
22:36, 12/08/18
Nói thật luôn em cảm thấy nếu không nói được câu nào có ích động viên người khác thì không nên nói. Nếu là em thì em sẽ động viên, đưa ra lời khuyên. Còn chỉ xăm soi cái xấu hay điều không tốt thì em sẽ không nói. Thay vì chỉ rõ hạn đó găp chuyện gì thì chỉ bảo Gặp hạn nặng, VÌ THẾ Đừng mong cao siêu! ??? Thật sự so với TIÊU ĐỀ của em thì câu trả lời của bác quá lạc đề và còn làm người khác khó chịu!
Còn 2 anh chị ở trên đừng lấy độ tuổi ra móc méo người khác. Thế anh chị lớn tuổi hơn em định nghĩa thế nào là " ngạo khí ngút trời" ???
Dường như mới ít tuổi thôi mà cuộc đời phũ với cô quá, khiến cô nghĩ ai phát ngôn cũng là xăm soi cái xấu của cô!
Sao cô không nhận ra đó là lời báo trước, và khuyên cô đừng hao tâm tổn tứ nhiều vì vận đó chỉ chủ cầu bình an; vì tiền tài, danh vọng khi đó có cũng bằng không nếu không qua nổi đại vận đó.
Giờ cô muốn mọi người phải khuyên cô, động viên cô thế nào? Hay phải cố gắng gọt số cho thật khéo để phán cho tốt làm cô vui lòng?
Cô lên đây nhờ xem số, nhờ xem tình duyên và hậu vận, mà người khác phán cho cô, cô lại quạt lại thế này. Chẹp!

Ruaxinhgiatao
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Ruaxinhgiatao » 08:37, 13/08/18

Bác ô long ơi là bác ô long, bác nhiệt tình làm gì để con bé nó bảo bác nói cái không cần nói, người ta hỏi gì thì nói đó bác ơi, bác nói chi lắm được lợi ích gì cho bác chăng? Các anh các chị êk, dù sao em nó cũng nhỏ tuổi hơn các anh các chị, em nó không phải chỗ nào thì nói chỗ ấy, lôi lá số ra vận này vận kia làm giề thế, hù người à :)) lại còn chưa bao giờ láo với bậc trưởng bối nữa, nói những điều này để làm gì thía? Ai giải thích giùm tớ được ko 8->

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”

Đang trực tuyến

Đang xem chuyên mục này: 670 khách.