Lop hoc tu vi phong thuy tu tru 

Diễn đàn » Hỏi đáp - Luận giải » Tử vi - Xem tử vi

Nội qui chuyên mục

Chuyên mục luận giải cần có thái độ ứng xử đúng mực, không được spam. Các bài viết có nội dung không liên quan sẽ bị xóa bỏ. Thành viên vi phạm sẽ bị treo nick.

Trang 1 trên 1 [ 10 bài viết ] 

Người tạo Tin nhắn
Ngoại tuyến 
 Tiêu đề bài viết: Liêm Trinh chủ mệnh, Thiên Lương chủ thân. Xin hỏi công danh
 Gửi bài Đã gửi: 18:52, 19/03/10 
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Cảm ơn: 9
Tuy tuổi đời còn chưa nhiều nhưng em thấy mình sao gặp toàn nghịch cảnh trớ trêu trong chuyện học hành, thi cử. Năm nay cũng là năm khá quan trọng để quyết định rằng năm sau mình có được đủ điều kiện để được như ý hay không. Xin các cao nhân chỉ báo cho một đôi lời. Em chân thành cám ơn rất nhiều. Đây là lá số của em:
Hình ảnh

Đầu trang 
Ngoại tuyến 
 Tiêu đề bài viết: TL: Liêm Trinh chủ mệnh, Thiên Lương chủ thân. Xin hỏi công
 Gửi bài Đã gửi: 20:21, 19/03/10 
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Cảm ơn: 429
Chú này có Vợ oách dã man :))

Đầu trang 
Ngoại tuyến 
 Gửi bài Đã gửi: 20:30, 19/03/10 
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Tuanva111988 đã viết:
Chú này có Vợ oách dã man :))

Thế là sao hả bác? :( Em thấy đường tình cảm của mình trắc trở và nhiều phiền muộn lắm. Số em chắc là số lấy vợ muộn. :(

Đầu trang 
Ngoại tuyến 
 Gửi bài Đã gửi: 23:09, 19/03/10 
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Xin mọi người giúp đỡ cho em với ạ. :( Hiện tại em đang rất cảm thấy bế tắc và mệt mỏi. Em xin chân thành cám ơn ạ !

Đầu trang 
Ngoại tuyến 
 Gửi bài Đã gửi: 07:51, 20/03/10 
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Cảm ơn: 2
Đương số nên kiếm một nghề cơ khí để làm, bớt chi tiêu, đừng cao vọng. Tình duyên tốt đẹp, được nhờ vợ, con. Năm 25 t trở đi có nhiều cơ hội tốt đẹp.

Đầu trang 
Ngoại tuyến 
 Gửi bài Đã gửi: 08:45, 20/03/10 
Mới gia nhập
Mới gia nhập

congquyen đã viết:
Đương số nên kiếm một nghề cơ khí để làm, bớt chi tiêu, đừng cao vọng. Tình duyên tốt đẹp, được nhờ vợ, con. Năm 25 t trở đi có nhiều cơ hội tốt đẹp.

Ôi thôi em lỡ đi theo con đường khác mất rồi. Em học ngân hàng ạ. Bác bảo em đừng cao vọng là sao ạ? Bác nói rõ hơn cho em được không ạ? Quả thực bình thường em có mơ được cao được sang gì đâu? Chỉ là ngày học hành thế nào cho khỏi phụ lòng cha mẹ. Mong bác nói rõ hơn cho em...

Đầu trang 
Ngoại tuyến 
 Gửi bài Đã gửi: 09:21, 20/03/10 
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Danh hiệu: 1
Huy chương hạng ba (1)
Cảm ơn: 43
Mệnh Phá Quân Tràng Sinh, Thân Tham Kình Vượng gia Văn Khúc miếu. Vậy là bậc trượng phu tay gươm tay đàn đủ cả, có gì mà phải ẻo lả đau khổ vì vài chuyện học hành, tình cảm con con.

Xem nào, năm nay mới 19 tuổi, Đào Không yêu đương say đắm, bị phụ bạc và bên kia có kẻ thứ 3 nên mới rên rỉ sướt mướt. Có câu "khôn không đến trẻ, khỏe không đến già". Tuổi trẻ còn khỏe để chịu khổ thì cứ chịu. Không rèn luyện quen thì đến lúc già vấp ngã làm sao có thể đứng dậy.

Số này thực sự mà nói sẽ khó giàu (Phá Hao), không thuận công danh (Tham Lang Văn Khúc chính sự phiền hà), chỉ còn cái tinh thần, khí phách là có thể rèn luyện được.

Thân ái,

Đầu trang 
Ngoại tuyến 
 Gửi bài Đã gửi: 09:41, 20/03/10 
Mới gia nhập
Mới gia nhập

binbinbush đã viết:
Mệnh Phá Quân Tràng Sinh, Thân Tham Kình Vượng gia Văn Khúc miếu. Vậy là bậc trượng phu tay gươm tay đàn đủ cả, có gì mà phải ẻo lả đau khổ vì vài chuyện học hành, tình cảm con con.

Xem nào, năm nay mới 19 tuổi, Đào Không yêu đương say đắm, bị phụ bạc và bên kia có kẻ thứ 3 nên mới rên rỉ sướt mướt. Có câu "khôn không đến trẻ, khỏe không đến già". Tuổi trẻ còn khỏe để chịu khổ thì cứ chịu. Không rèn luyện quen thì đến lúc già vấp ngã làm sao có thể đứng dậy.

Số này thực sự mà nói sẽ khó giàu (Phá Hao), không thuận công danh (Tham Lang Văn Khúc chính sự phiền hà), chỉ còn cái tinh thần, khí phách là có thể rèn luyện được.

Thân ái,

Ôi cảm ơn bác nhiều quá. Mà bác nói rõ hơn cho em là luyện tinh thần, khí phách là như thế nào không ạ? Và em muốn hỏi thêm, năm sau nếu đạt được kết quả tốt em sẽ có cơ hội đi du học. Bác xem giúp em là chuyện học hành, thi cử từ nay đến khoảng gần giữa năm sau như thế nào với. Em vốn cực khổ bỏ tâm, bỏ trí, bỏ sức nhiều vào chuyện học hành nhưng toàn gặp hung vận với nghịch cảnh. Số em có phải ôm hận, bất đắc chí suốt đời không bác? :(

Đầu trang 
Ngoại tuyến 
 Gửi bài Đã gửi: 16:49, 22/03/10 
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Tự nhiên mấy hôm nay chuyện xấu cứ dồn dập đến. Tuy em cũng cứng nhưng cũng thấy lo quá các bác ạ. Hic hic. Không biết mình đang vào hạn gì đây. Các bác xem thử cho em với. Cứ mãi kiểu này chắc em ôm hận cả đời thật :(

Đầu trang 
Ngoại tuyến 
 Gửi bài Đã gửi: 22:37, 17/03/13 
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Cảm ơn: 0
http://ww.xemtuong.net/KHHB/tuvi/index. ... +xem+Tu+Vi

Đầu trang 
Hiển thị bài viết cách đây:  Sắp xếp theo  

Trang 1 trên 1 [ 10 bài viết ] 

Diễn đàn » Hỏi đáp - Luận giải » Tử vi - Xem tử vi

Đang trực tuyến

Đang xem chuyên mục này: ara, Bing [Bot], bongbeo, Cold Road, Google [Bot], hadoan, HoaManLau, lanyanbar, LaoDongTa, ngoc_le89, Nqtrang92, piggy188, sontung233, SunnyGirl, timcamhungxanh, wuaaiha, Yahoo [Bot]234 khách.

Bạn không thể tạo chủ đề mới.
Bạn không thể trả lời bài viết.
Bạn không thể sửa những bài viết của mình.
Bạn không thể xóa những bài viết của mình.