Lop hoc tu vi phong thuy tu tru 

Diễn đàn » Hỏi đáp - Luận giải » Xem tướng, danh tính, chữ viết

Nội qui chuyên mục

Chuyên mục luận giải cần có thái độ ứng xử đúng mực, không được spam. Các bài viết có nội dung không liên quan sẽ bị xóa bỏ. Thành viên vi phạm sẽ bị treo nick.

Trang 8 trên 15 [ 145 bài viết ] Chuyển đến trang Trang vừa xem  1 ... 5, 6, 7, 8, 9, 10, 11 ... 15  Trang kế tiếp

Người tạo Tin nhắn
Ngoại tuyến 
 Tiêu đề bài viết: TL: Xem chữ ký, chữ viết đoán tương lai !
 Gửi bài Đã gửi: 19:23, 22/04/11 
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Cảm ơn: 917
tuongphap đã viết:
@ Anh thbthb: Chữ ký của anh nghiêng mà ngay nó là điểm báo cho 1 tốt ở anh trong công việc nhưng lại không tốt khi 1 ai đó nhận xét về anh. Tính tình của anh bề ngoài ngay thẳng nhưng bên trong thì gió chiều nào xoay chiều đấy, con người khá thích ứng với những biến đổi bất ngờ trong công việc nhờ đó mà công danh thăng tiến, chữ ký đi lên quá cao biểu hiện cho sự mơ tưởng quá cao, thiếu thực tế nhưng bù lại chữ ký nổi lên sự triển vọng trong sự nghiệp. Nói tóm lại. Số phận của anh k lo không có công danh, chỉ lo nhất là mơ tưởng cao siêu quá thành ra lại chẳng thực hiện đc gì thì k hay thôi.
Về phần vợ con thì vợ là người khôn ngoan, khoé miệng tuy k xinh nhưng rất có sức hút nam giới nhờ vào giọng nói hay như chim vàng anh, ngọt như mía lùi :) Con cái thì có đứa làm nên công danh sự nghiệp nhưng lại xa cha mẹ.

hihi! anh cảm ơn Tuong phap nhiều nhé! Đoạn em nói anh bề ngoài thì ngay thẳng mà bên trong thì gió chiều nào theo chiều ấy thì anh chưa thấy ứng lắm! Vì a thấy mình đúng là tính tình ngay thẳng bộc trực, với lại khá bảo thủ, cứ khư khư ôm lấy suy ngĩ của mình thì có ấy! và chắc sau này gia trưởng lắm! hihi! còn phần em nói chữ kí anh nghiêng quá chắc là anh phải cho nó bớt nghiêng đi một chút thì tốt hơn đấy nhỉ? Nhưng mà chắc anh chụp ảnh hơi nghiêng lên chứ bình thường thì ngiêng chừng 150em ạ! anh cảm ơn em nhiều nhé! Nếu em còn ngộ ra được điều gì nữa từ chữ kí của anh thì cho anh biết thêm nhé! anh cảm ơn em nhiều! :x :x :x

Đầu trang 
Ngoại tuyến 
 Gửi bài Đã gửi: 20:09, 22/04/11 
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Cảm ơn: 144
thbthb đã viết:
tuongphap đã viết:
@ Anh thbthb: Chữ ký của anh nghiêng mà ngay nó là điểm báo cho 1 tốt ở anh trong công việc nhưng lại không tốt khi 1 ai đó nhận xét về anh. Tính tình của anh bề ngoài ngay thẳng nhưng bên trong thì gió chiều nào xoay chiều đấy, con người khá thích ứng với những biến đổi bất ngờ trong công việc nhờ đó mà công danh thăng tiến, chữ ký đi lên quá cao biểu hiện cho sự mơ tưởng quá cao, thiếu thực tế nhưng bù lại chữ ký nổi lên sự triển vọng trong sự nghiệp. Nói tóm lại. Số phận của anh k lo không có công danh, chỉ lo nhất là mơ tưởng cao siêu quá thành ra lại chẳng thực hiện đc gì thì k hay thôi.
Về phần vợ con thì vợ là người khôn ngoan, khoé miệng tuy k xinh nhưng rất có sức hút nam giới nhờ vào giọng nói hay như chim vàng anh, ngọt như mía lùi :) Con cái thì có đứa làm nên công danh sự nghiệp nhưng lại xa cha mẹ.

hihi! anh cảm ơn Tuong phap nhiều nhé! Đoạn em nói anh bề ngoài thì ngay thẳng mà bên trong thì gió chiều nào theo chiều ấy thì anh chưa thấy ứng lắm! Vì a thấy mình đúng là tính tình ngay thẳng bộc trực, với lại khá bảo thủ, cứ khư khư ôm lấy suy ngĩ của mình thì có ấy! và chắc sau này gia trưởng lắm! hihi! còn phần em nói chữ kí anh nghiêng quá chắc là anh phải cho nó bớt nghiêng đi một chút thì tốt hơn đấy nhỉ? Nhưng mà chắc anh chụp ảnh hơi nghiêng lên chứ bình thường thì ngiêng chừng 150em ạ! anh cảm ơn em nhiều nhé! Nếu em còn ngộ ra được điều gì nữa từ chữ kí của anh thì cho anh biết thêm nhé! anh cảm ơn em nhiều! :x :x :x

Nghiêng 15 độ thì k phải là nghiêng rồi. Anh ký tên lại và chụp lại up lên đây. Chứ như trên thì lại thành ra không phải chữ ký của anh rồi

Đầu trang 
Ngoại tuyến 
 Gửi bài Đã gửi: 21:23, 22/04/11 
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Cảm ơn: 14
tuongphap đã viết:
@ Anh hilda: Cuộc đời anh nhàn nhạ, suốt cuộc đời luôn có sự nâng đỡ nhưng mà trong tâm anh rắc rối tơ vò. Có lẽ trong cuộc sống công việc tuy thuận lợi nhàn hạ nhưng gia đạo lại lắm chuyện rối ren. Số lấy vợ, gia đình vợ cấp đất cho mà xây nhà dựng cửa.

a ơi, e là nữ;;), chắc cũng vẫn thế chứ ạ:D
Đúng là e là ng hay suy nghĩ, từ bé đến giờ, chuyện gì cũng lo lắng, bận tậm, chả cứ chuyện của mình :(, lại hay nghĩ quá lên nữa, mệt óc mà đôi khi làm ơn mắc oán, cố sửa rồi nhưng sao khó quá. Tính đến giờ, vẫn còn đang đi học, thì cuộc sống cũng đúng là nhàn thật:">, cũng mong là tương lai được như thế để có thời gian mà nghĩ ngợi cho điên cái đầu :((. Anh có thể nói rõ hơn về vấn đề gia đạo của em được không ạ, để em biết còn sửa chữa từ bây giờ? Mà a cho em hỏi chút nữa, là tên Hương thì có ảnh hưởng gì đến chồng con không ạ, e có đi xem thầy bói bảo là tên không được đẹp, dễ chia ly :-S. Cảm ơn anh tp thật nhiều ạ:x

Đầu trang 
Ngoại tuyến 
 Gửi bài Đã gửi: 01:14, 23/04/11 
Mới gia nhập
Mới gia nhập

tuongphap đã viết:
Nghiêng 15 độ thì k phải là nghiêng rồi. Anh ký tên lại và chụp lại up lên đây. Chứ như trên thì lại thành ra không phải chữ ký của anh rồi

ùi! anh lại cứ tưởng không cần quan tâm đến việc ngiêng hay không? hihi! nên anh chụp ẩu quá! Theo lời em dặn anh đã chụp lại 1 cách cực kì cẩn thận! Nên đây chính xác là chữ kí của anh! Em trai xem kĩ lại cho anh chút nhé! Anh cảm ơn em nhiều! >:D< >:D< >:D<

Đầu trang 
Ngoại tuyến 
 Gửi bài Đã gửi: 03:06, 23/04/11 
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Cảm ơn: 0
Em kí viết cả tên ra chữ tròn trịa thẳng như học sinh cấp 1 :) không biết là thế nào, em đang đi công tác nên chưa chụp lên đây được, mong anh xem giùm em với. Thanks anh.

Đầu trang 
Ngoại tuyến 
 Gửi bài Đã gửi: 04:05, 23/04/11 
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Cảm ơn: 0
tuongphap xem giup e chữ viết vs chữ kí này naz
thank tuongphap nhiu nhiu :x
Hình ảnhI

Đầu trang 
Ngoại tuyến 
 Gửi bài Đã gửi: 08:08, 23/04/11 
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Cảm ơn: 144
@ Anh thbthb: Chữ ký của anh trong thế phương trực long trầu. Cuộc đời ắt gặp được một cơ hội cực kì tốt đẹp rồi biến thành long thành phượng. Chữ ký này mang tầm vóc của một người quyền uy, giàu có trong tương lai không xa. Tuy nhiên điểm xấu của chữ ký là chữ ký tạo cảm giác co dãn thì khó lòng mà yên thân trong công việc tuy rằng thuận lợi, có nhàn đấy nhưng hay bị kích bác, rèm pha. Lắm kẻ trâu buộc ghét trâu ăn mà ngấm ngầm hại

Đầu trang 
Ngoại tuyến 
 Gửi bài Đã gửi: 08:55, 23/04/11 
Lục đẳng
Lục đẳng
Hình đại diện của thành viên

Cảm ơn: 403
Tướng pháp xem giúp chị chữ ký nhé . Cảm ơn em nhiều :x

J.jpg [ 56.94 KiB | Đã xem 148 lần. ]

Đầu trang 
Ngoại tuyến 
 Gửi bài Đã gửi: 10:10, 23/04/11 
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Cảm ơn: 563
chữ kí của jane bấn loạn quá :D

Đầu trang 
Ngoại tuyến 
 Gửi bài Đã gửi: 10:13, 23/04/11 
Mới gia nhập
Mới gia nhập

tuongphap đã viết:
@ Anh thbthb: Chữ ký của anh trong thế phương trực long trầu. Cuộc đời ắt gặp được một cơ hội cực kì tốt đẹp rồi biến thành long thành phượng. Chữ ký này mang tầm vóc của một người quyền uy, giàu có trong tương lai không xa. Tuy nhiên điểm xấu của chữ ký là chữ ký tạo cảm giác co dãn thì khó lòng mà yên thân trong công việc tuy rằng thuận lợi, có nhàn đấy nhưng hay bị kích bác, rèm pha. Lắm kẻ trâu buộc ghét trâu ăn mà ngấm ngầm hại

Anh cảm ơn Tuongphap nhiều nhé! Hy vọng là sẽ được như những điều tốt đẹp em nói! Nếu có thể thì anh vẫn mong em cho anh biết thêm về vấn đề vợ con qua chữ kí 1 chút! Còn nếu em bận thì cũng không sao! Hihi! Một lần nữa chân thành cảm ơn em! Chúc em mạnh giỏi và thịnh đạt về Tướng pháp! :x :x :x

Đầu trang 
Hiển thị bài viết cách đây:  Sắp xếp theo  

Trang 8 trên 15 [ 145 bài viết ] Chuyển đến trang Trang vừa xem  1 ... 5, 6, 7, 8, 9, 10, 11 ... 15  Trang kế tiếp

Diễn đàn » Hỏi đáp - Luận giải » Xem tướng, danh tính, chữ viết

Đang trực tuyến

Đang xem chuyên mục này: Không có thành viên nào trực tuyến.19 khách.

Bạn không thể tạo chủ đề mới.
Bạn không thể trả lời bài viết.
Bạn không thể sửa những bài viết của mình.
Bạn không thể xóa những bài viết của mình.