Lop hoc tu vi phong thuy tu tru 

Diễn đàn » Hỏi đáp - Luận giải » Tử vi - Xem tử vi

Nội qui chuyên mục

Chuyên mục luận giải cần có thái độ ứng xử đúng mực, không được spam. Các bài viết có nội dung không liên quan sẽ bị xóa bỏ. Thành viên vi phạm sẽ bị treo nick.

Người tạo Tin nhắn
Ngoại tuyến 
 Tiêu đề bài viết: Sao Kế Đô chiếu năm nay, xin cho lời khuyên!!!!!!
 Gửi bài Đã gửi: 21:54, 13/02/11 
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Cảm ơn: 36
Năm nay coi tử vi, mình mới biết bị sao Kế Đô chiếu nên lò mò lên đây nhờ mọi người xem giúp là có quá xấu không ạ? tránh việc xấu thế nào ạ? Mong mọi người xem giúp mình lá số này với:

Hình ảnh

Đầu trang 
Ngoại tuyến 
 Tiêu đề bài viết: TL: Sao Kế Đô chiếu năm nay, xin cho lời khuyên!!!!!!
 Gửi bài Đã gửi: 10:03, 14/02/11 
Nhị đẳng
Nhị đẳng

up cho ngày Valentine!!!!!!!!!!!!

Đầu trang 
Ngoại tuyến 
 Gửi bài Đã gửi: 10:07, 14/02/11 
Đang bị cấm
Đang bị cấm
Hình đại diện của thành viên

Cảm ơn: 0
Cái xấu trước mắt của cưng là ngày Valentine vẫn ngồi đây xem số. :D

Đầu trang 
Ngoại tuyến 
 Gửi bài Đã gửi: 11:37, 15/02/11 
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Đúng rùi đó anh Jack ơi, nhưng sao Kế Đô đâu chỉ chiếu riêng ngày Valentine đâu ^_^, nên hok bít em còn hi vọng j hok, Jack coi tiếp giùm nha, xie xie

Đầu trang 
Ngoại tuyến 
 Gửi bài Đã gửi: 15:27, 20/02/11 
Nhị đẳng
Nhị đẳng

huhu, hok ai coi giúp mình

Đầu trang 
Ngoại tuyến 
 Gửi bài Đã gửi: 15:56, 20/02/11 
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Cảm ơn: 154
trong tử vi ko có thể loại sao kế đô... mỗi năm có vận hạn nhưng chẳng có cái sao nào là sao kế đô chiếu cả. vì vậy bạn đừng nghe lời xàm bậy kế đô la hầu j đấy mà rước lo lắng bực mình vào người. Số này đẹp, khốc hư tý ngọ mệnh thân đồng cung lại có nhật nguyệt sáng chiếu, thêm tả hữu phù trợ là người thông minh ngay thẳng, lại còn có cả quang quý chiếu về, thì tâm linh mẫn đạt, làm chuyện j cũng có người giúp đỡ. người này ăn cách cự nhật, khốc hư tuế phá thì lời ngay thẳng được lòng người trên, người xa chứ ko được lòng người gần người dưới. nhưng dù sao tâm tốt lại thông tuệ nên cũng ko bị ghét.
từ năm 15t đã rộng bước thênh thang rồi... nếu năm 25t (2007) mà chưa lấy chồng thì cũng xuất ngoại để tiếp tục con đường tiến thân. người này tuy ko hay tâm sự với người khác nhưng bù lại có người yêu tốt, dễ chia sẻ tâm sự... ờ, bạn này có đời sống vợ chồng rất hòa hợp... là điều đáng mừng hehehe...
số này đang ở đại hạn đẹp, cơ lương lại còn có cả xương khúc, lại còn trong thế thìn cư thìn thổ nữa... thật đúng là thênh thang 1 cõi đất trời là đây. ko lẽ vì đang thuận buộm xuôi gió quá mà nghe nói kế đô la hầu nên hoảng hốt buồn phiền?

Đầu trang 
Ngoại tuyến 
 Gửi bài Đã gửi: 18:48, 20/02/11 
Nhị đẳng
Nhị đẳng

thanks timhieutuvi113 đã xem giúp lá số, vì mình đang vừa trải qua 1 năm thất bại trong tình cảm và công việc nên tâm trạng đang buồn, không biết năm nay có tốt hơn không? mình ko tin sao kế đô cho lắm, nhưng thấy xui quá nên cúng sao cho lành.

Đầu trang 
Ngoại tuyến 
 Gửi bài Đã gửi: 22:06, 21/02/11 
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Cảm ơn: 154
vậy mình hỏi thêm 1 chút để xác nhận: năm ngoái chia tay người yêu có phải vì người ta tòm tem với người khác lưu đại vận năm 2010 ở Hợi có riêu y kình hình đà, tiểu hạn có tang hổ khốc hư (cự nhật xung chiếu) ngoài ra lưu kình tại đào hoa, và thêm kình ở hồng loan nữa. trong đại vận này có 4 linh thêm cơ lương, thì ko đến nỗi chứ nhỉ. dù sao cũng sẽ nghiên cứu thêm tại sao 2 người hoà hợp vậy mà thèng người yêu vẫn tòm tem chỗ khác. Cho hỏi đương số làm nghề j? và có phải quen người yêu mới chia tay vào năm sửu 2009 (mới quen những đã rất thắm thiết)?
À đương số giúp xác nhận cho việc tính tình bên trên chuyện đương số có thông linh (giác quan thứ 6) rất tốt nên phát hiện ra việc người yêu đi ăn phở?
Đương số làm ngành nghề liên quan đến trading? năm vừa rồi lỗ kha khá? Phủ gặp triệt thêm song hao thì có vẻ có thêm không kiếp đắc địa thì chắc vừa lời đc 1 tí đã xuống dốc ko phanh... đương số mua bán chứng khoán hay vàng @@

Đầu trang 
Ngoại tuyến 
 Gửi bài Đã gửi: 23:12, 21/02/11 
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Cảm ơn: 9
ui, mình cúng bị sao quả tạ này chiếuđây, đúng đêm (11h46p) đêm 30 mình fat sốt, ôm luôn đế hết tết, chẳng đi đc đâu cả.

Đầu trang 
Ngoại tuyến 
 Gửi bài Đã gửi: 23:14, 21/02/11 
Nhị đẳng
Nhị đẳng

113 nói đúng hết rồi đó, mình có giác quan thứ 6 rất tốt, việc chia tay cũng đúng như 113 nói, thực ra là ngoại tình tư tưởng, mình có nghi ngờ nhưng chủ quan nên không để ý. Tụi mình biết nhau trước đó nhưng không thân, giữa 2009 thì mới bắt đầu quen, tính tình thì khá giống nhau, nhưng cả 2 đều nóng tính, bạn mình là Thất Sát mà, lúc mới quen 2 đứa còn con nít lắm. Mình đưa lá số bạn đó cho bạn dễ nghiên cứu:

Hình ảnh

Công việc của mình là XNK, Mình làm ở công ty lớn, đang tốt dần lên, nhưng đến cuối năm cả phòng có chuyện nên mình xin nghỉ, giờ đang muốn quay lại.

Năm ngoái mình có đầu tư vàng, đang có lời đến gần cuối năm thì bán, tuy không bị lỗ nhưng trả nợ cho mẹ hết, rồi mất điện thoại nên cũng gọi là xui rồi. Hiện giờ vẫn chi nhiều hơn thu hix hix :(

Nhìn chung, đầu năm ngoái mọi thứ tốt đẹp, đến cuối năm thì mình không còn gì :(

Mình có người chị bảo lãnh qua Mỹ, nhưng hơn 30 tuối mới đi được, chắc ở đây luôn quá

Mình đang tìm hiểu 1 người, hông biết có thành hông, nhờ bạn coi giúp luôn nha, hạn hôn nhân gần của mình là 2014 phải ko bạn?

Hình ảnh

Sửa lần cuối bởi love_wind vào ngày 23:47, 21/02/11 với 1 lần sửa.

Đầu trang 
Hiển thị bài viết cách đây:  Sắp xếp theo  

Trang 1 trên 5 [ 42 bài viết ] Chuyển đến trang 1, 2, 3, 4, 5  Trang kế tiếp

Diễn đàn » Hỏi đáp - Luận giải » Tử vi - Xem tử vi

Bạn không thể tạo chủ đề mới.
Bạn không thể trả lời bài viết.
Bạn không thể sửa những bài viết của mình.
Bạn không thể xóa những bài viết của mình.