Lop hoc tu vi phong thuy tu tru 

Diễn đàn » Hỏi đáp - Luận giải » Tử vi - Xem tử vi

Nội qui chuyên mục

Chuyên mục luận giải cần có thái độ ứng xử đúng mực, không được spam. Các bài viết có nội dung không liên quan sẽ bị xóa bỏ. Thành viên vi phạm sẽ bị treo nick.

Trang 1 trên 1 [ 8 bài viết ] 

Người tạo Tin nhắn
Ngoại tuyến 
 Tiêu đề bài viết: Sao thái Bạch chiếu mạng hạn nặng quá
 Gửi bài Đã gửi: 14:59, 16/02/13 
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Cảm ơn: 26
Tình hình bác cháu ở quê mới xem dùm năm nay cháu có sao thái bạch chiếu mạng hạn rất nặng :(( phải đốt hình nhân thế mạng ji đó mong các cao nhân trên diễn đàn luận giải dùm cháu xem năm nay có hạn ji nặng k ah cảm ơn mọi người nhiều ah còn đây là lá số của cháu http://dichvu.lyso.vn/lasotuvi.php?lid=2U3I34QU

Đầu trang 
Ngoại tuyến 
 Tiêu đề bài viết: TL: Sao thái Bạch chiếu mạng hạn nặng quá
 Gửi bài Đã gửi: 17:38, 16/02/13 
Mới gia nhập
Mới gia nhập

upppppppppppppppppppp chờ cao nhân ghé qua luận giải dùm

Đầu trang 
Ngoại tuyến 
 Gửi bài Đã gửi: 17:47, 16/02/13 
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Cảm ơn: 4
tui năm nay cũng sao thái bạch nè, lo lắng quá làm gì, sao thái bạch thì kị đồ trắng, có ra đường mặc áo trắng thì kiếm cái áo khoác nào đấy khoác vào. Đừng lo lắng quá, sao thái bạch này thì chỉ sợ đi trên đường có chuyện thôi, cho nên cẩn thận không thừa đâu. Với lại bị sao thái bạch thì cầm tiền không được đâu, cho nên ai có rủ làm ăn thì đừng làm, làm cũng thất bại ah. Có số tiền lớn thì gửi ba hoặc mẹ giữ giùm cho. Còn chưa yên tâm thì lúc đi trên đường cứ niệm Nam mô a di đà phật, cho giảm bớt tai nạn.
Lưu đại vận thấy có bộ song hao đấy, cẩn thận mất đồ hay phải tốn tiền không đâu, tiểu vận có lưu tang môn coi chừng có chuyện buồn, nếu chưa có người yêu năm nay chắc sẽ có.

Đầu trang 
Trực tuyến 
 Gửi bài Đã gửi: 19:31, 16/02/13 
Nhất đẳng
Nhất đẳng
Hình đại diện của thành viên

Cảm ơn: 10
Tôi năm nay tuổi ta cũng 31, nghe mẹ lên chùa nói mắc sao thái bạch , sao này nghe là cũng khá rắc rối,còn câu nữa nam la hầu nữ kế đô.

Đầu trang 
Ngoại tuyến 
 Gửi bài Đã gửi: 21:50, 16/02/13 
Mới gia nhập
Mới gia nhập

8151684 đã viết:
tui năm nay cũng sao thái bạch nè, lo lắng quá làm gì, sao thái bạch thì kị đồ trắng, có ra đường mặc áo trắng thì kiếm cái áo khoác nào đấy khoác vào. Đừng lo lắng quá, sao thái bạch này thì chỉ sợ đi trên đường có chuyện thôi, cho nên cẩn thận không thừa đâu. Với lại bị sao thái bạch thì cầm tiền không được đâu, cho nên ai có rủ làm ăn thì đừng làm, làm cũng thất bại ah. Có số tiền lớn thì gửi ba hoặc mẹ giữ giùm cho. Còn chưa yên tâm thì lúc đi trên đường cứ niệm Nam mô a di đà phật, cho giảm bớt tai nạn.
Lưu đại vận thấy có bộ song hao đấy, cẩn thận mất đồ hay phải tốn tiền không đâu, tiểu vận có lưu tang môn coi chừng có chuyện buồn, nếu chưa có người yêu năm nay chắc sẽ có.

thank bạn nhiều thế đi xe màu trắng có sao k bạn thấy bác mình cúng sao giải hạn cho bảo năm nay mình hạn nặng có thể thể bị vào tù :( lên phải đốt hình nhân thế mạng ji đó hx

Đầu trang 
Ngoại tuyến 
 Gửi bài Đã gửi: 08:10, 17/02/13 
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Cảm ơn: 4
chỉ áo thôi còn quần áo đồ đạc màu nào cũng được, coi bói hay tử vi phải linh hoạt, chẳng hạn như thầy bói nói năm ngoái tôi bị mất đồ như điện thoại hoặc là té xe, nhưng đâu phải vậy. Đúng là có mất cái điện thoại nhưng là đưa cho ba của tui xài, việc này cũng tương tự như là mất nhưng mà nó là mất trong gia đình, từ người này sang người khác. Còn cái vụ đốt hình nhân gì đó thì mùng 1 tết năm nào mẹ tui cũng đốt hết, nếu biết sợ thì bây giờ lo làm chuyện tốt tu tâm dưỡng tánh.

Đầu trang 
Ngoại tuyến 
 Gửi bài Đã gửi: 13:24, 17/02/13 
Mới gia nhập
Mới gia nhập

hihi tks bạn bạn xem dùm mình năm nay bố mẹ tớ làm ăn công việc có thuận lợi k bạn mà thấy ở trên bạn bảo năm nay chắc là có ny nghe mà thấy vui quá tình duyên tớ lận đận hoài ak :(

Đầu trang 
Ngoại tuyến 
 Gửi bài Đã gửi: 22:22, 17/02/13 
Mới gia nhập
Mới gia nhập

uppppppppppppp chờ các cao nhân ghé qua luận giải dùm :(

Đầu trang 
Hiển thị bài viết cách đây:  Sắp xếp theo  

Trang 1 trên 1 [ 8 bài viết ] 

Diễn đàn » Hỏi đáp - Luận giải » Tử vi - Xem tử vi

Bạn không thể tạo chủ đề mới.
Bạn không thể trả lời bài viết.
Bạn không thể sửa những bài viết của mình.
Bạn không thể xóa những bài viết của mình.