HỘI NHỮNG NGƯỜI CÓ TÀI ĂN NÓI , LƯU LOÁT ĐƯỢC CHÚ Ý , XIN MỜI ?????

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
phucphucphucphuc
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: HỘI NHỮNG NGƯỜI CÓ TÀI ĂN NÓI , LƯU LOÁT ĐƯỢC CHÚ Ý , XIN MỜI ?????

Gửi bài gửi bởi phucphucphucphuc » 12:31, 24/12/17

Hình ảnh
Cháu thấy ai cũng bảo lá số này có tài ăn nói không biết có đúng không? :-/

ngominhhuynh
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi ngominhhuynh » 14:00, 24/12/17

thachcamdang đã viết:
12:26, 24/12/17
ngominhhuynh đã viết:
11:09, 24/12/17
thachcamdang đã viết:
11:16, 15/12/17
- MỞ CHỦ ĐỀ NÀY ĐỂ THACH NGHIÊN CỨU THÊM VỀ CON SAO CƯ MÔN

- Ở ĐÂY CỰ MÔN CỦA BẠN CÓ THỂ Ở BẤT CỨ VỊ TRÍ NÀO TRONG 12 Ô LÁ SỐ .... TÔI CŨNG MUỐN THỬ TEST 1 SỐ VẤN ĐỀ ẢNH HƯỞNG CỦA CỰ MÔN KHI NÓ NẰM Ở CÁC VỊ TRÍ KHÁC NHAU

- CÓ 1 ĐIỀU MÀ THACH ĐANG SUY NGHĨ MÀ CHƯA CÓ LỐI RA : BÀ GIÀ THẠCH CÓ CON SAO CƯ MÔN Ở CUNG NÔ BỘC ĐẸP CÓ TỨ LINH SONG LỘC CHIẾU TAM HỢP VÌ BÀ GIÀ TUỔI TÂN SỬU ĂN VÒNG LOC TỒN ...MÀ THẤY BÀ GIÀ THACH ĂN NÓI LÔM CÔM HAY NÓI XẤU NGƯỜI TA NÓI CHUYỆN CỬA QUYỀN KHẨU NGHIỆT ....TOÀN ĐEM CÁI XẤU ĐỔ VÀO NGƯỜI TA CÒN CÁI TỐT MÌNH NHẬN LẤY ...VÀ KẾT QUẢ LÀ BÀ GIÀ CỦA THACH CUỘC SỐNG KHÔNG KHÁ NỔI

- VẬY CÂU HỎI Ở ĐÂY SAO CỰ MÔN Ở CUNG NÔ THÌ CHO DÙ NÓ GẶP NHIỀU CÁT TINH THÌ NÓ THUỘC VỀ CHỦ LÁ SỐ HAY THUỘC VỀ BẠN BÈ ĐỒNG NGHIỆP CHỦ LÁ SỐ
Hình ảnh
Nhờ bác xem giúp. Mệnh em có hổ cái tấu thư thiên khốc nhưng miệng mồm không nhanh nhạy. Nói chuyện ngang phè không tí cảm tình. Cự Môn cư Nô..

cụ mon gap dao hoa thiên không rồi nên nói chuyện khá tự cao , có nét nâng bản thân lên trên mọi người trong thiên hạ , coi trời bằng vung

- nhìn mệnh di và quan biết là bạn là 1 người rất gian hùng thâm hiểm , bạn đi xa cẩn thận nguy hiêm thế giới bên ngoài nhiều kẻ muốn ám sát phục kích chơi xấu bạn bất cứ lúc nào , cứ ra ngoài là dính tới cơ quan chức năng
Phần nhiều cái tật nó cứ thế nên ít khi mình mở miệng. Cứ phang câu nào ra y như quăng vào mặt. Nếu không ra ngoài chắc khó mà mần j được nên thôi cứ mạo hiểm, né cũng chả được. Cảm ơn bác đã xem qua.

Linh huynh
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Linh huynh » 14:44, 24/12/17

Do tính chất công việc cháu phải gặp đối tác và thuyết trình nhiều nên các anh chị trong công ty hay bảo cháu lanh và khéo...còn ba mẹ và hàng xóm thì kêu cháu khờ, ít nói... :-? :-? :-?

Hình ảnh

thachcamdang
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi thachcamdang » 16:14, 24/12/17

Linh huynh đã viết:
14:44, 24/12/17
Do tính chất công việc cháu phải gặp đối tác và thuyết trình nhiều nên các anh chị trong công ty hay bảo cháu lanh và khéo...còn ba mẹ và hàng xóm thì kêu cháu khờ, ít nói... :-? :-? :-?

Hình ảnh
sau 30 tuôi cháu ăn nói phải cẩn thận đó nhé , cháu mà bức xúc là nói ra những câu trởi giáng tến lửa sét phát ra từ miệng làm người ta giật mình ...nói nhẹ nhàng thôi

người nào làm cháu không vui đối xư với cháu không tốt là trong đầu cháu sẽ có những suy nghĩ hết sức độc ác thâm hiểm về người đó ...ví dụ : anh a mà trêu gheo cháu chi b phá cháu thì trong đầu cháu chỉ có suy nghĩ cầu trời cho mấy người đó bị bệnh nan y hay bị tai nạn giao thông

cháu sẽ có rất nhiều người tình , còn chồng thì khỏi nói 2-3 đời chồng , hỏi thật nhé nhu cầu tình dục cháu cao không , có hay coi phim người lớn không , chắc 16 tuổi đã có bạn trai rồi

thankiu
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi thankiu » 16:45, 24/12/17

Hình như k có duyên với topic này của bác Thạch huhu up mấy lần mà k được 😭😭

Linh huynh
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Linh huynh » 19:23, 24/12/17

thachcamdang đã viết:
16:14, 24/12/17
Linh huynh đã viết:

Hình ảnh
sau 30 tuôi cháu ăn nói phải cẩn thận đó nhé , cháu mà bức xúc là nói ra những câu trởi giáng tến lửa sét phát ra từ miệng làm người ta giật mình ...nói nhẹ nhàng thôi

người nào làm cháu không vui đối xư với cháu không tốt là trong đầu cháu sẽ có những suy nghĩ hết sức độc ác thâm hiểm về người đó ...ví dụ : anh a mà trêu gheo cháu chi b phá cháu thì trong đầu cháu chỉ có suy nghĩ cầu trời cho mấy người đó bị bệnh nan y hay bị tai nạn giao thông

cháu sẽ có rất nhiều người tình , còn chồng thì khỏi nói 2-3 đời chồng , hỏi thật nhé nhu cầu tình dục cháu cao không , có hay coi phim người lớn không , chắc 16 tuổi đã có bạn trai rồi
Dạ cháu cám ơn bác đã nghiệm... đúng ạ...tính cháu bạn thân hiểu nhau hay nói là cháu hiểm kiểu ngoài cười mà đầu nghĩ kế hại người ta...
Cháu xưa cũng nóng tính mà giờ ra xã hội nên ráng nhịn vì không nhịn thì sếp đì chết ạ.
Từ nhỏ đến giờ cháu chưa có người yêu hay bồ...không hiểu tại sao cháu không thích ai hết ạ...cháu thì cũng từng coi phim 18+ mà cháu thấy cũng bình thường...

luuhien76
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi luuhien76 » 21:22, 24/12/17

Anh thanhcamdang nghiệm lý giúp lá số của em với ạ. Da tạ đa tạ!!!
Hình ảnh

thachcamdang
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi thachcamdang » 10:58, 25/12/17

luuhien76 đã viết:
21:22, 24/12/17
Hình ảnh
lá này ăn nói khá hiền lành , cách nói chuyện nghe được cũng ít nói không phải nói nhiều , lá này trời cho bạn những người bạn đồng nghiệp cấp dưới cấp trên , người làm thuê tốt bụng hiền lành

bạn là người phụ nữ lo cho chồng cho đời sống gia đình , cha mẹ bạn tuy ở nơi khá xa nhưng cũng thường lo lắng cho bạn

Linh huynh
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Linh huynh » 15:43, 25/12/17

Linh huynh đã viết:
19:23, 24/12/17
thachcamdang đã viết:
16:14, 24/12/17
Linh huynh đã viết:

Hình ảnh

Dạ cháu cám ơn bác đã nghiệm... đúng ạ...tính cháu bạn thân hiểu nhau hay nói là cháu hiểm kiểu ngoài cười mà đầu nghĩ kế hại người ta...
Cháu xưa cũng nóng tính mà giờ ra xã hội nên ráng nhịn vì không nhịn thì sếp đì chết ạ.
Từ nhỏ đến giờ cháu chưa có người yêu hay bồ...không hiểu tại sao cháu không thích ai hết ạ...cháu thì cũng từng coi phim 18+ mà cháu thấy cũng bình thường...
hôm nay cháu đi làm mới nhớ ạ...đối tác của cháu hay đi tăng 2 karaoke thì kêu mấy chị ra phục vụ (có sờ mó) cháu cũng hay dòm...cái đó có tính là coi phim người lớn ko ạ?

Chứ hồi cấp 8 cháu bị trầm cảm nên giờ cháu thấy ko yêu được ai...

luuhien76
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi luuhien76 » 12:42, 27/12/17

thachcamdang đã viết:
10:58, 25/12/17
luuhien76 đã viết:
21:22, 24/12/17
Hình ảnh
lá này ăn nói khá hiền lành , cách nói chuyện nghe được cũng ít nói không phải nói nhiều , lá này trời cho bạn những người bạn đồng nghiệp cấp dưới cấp trên , người làm thuê tốt bụng hiền lành

bạn là người phụ nữ lo cho chồng cho đời sống gia đình , cha mẹ bạn tuy ở nơi khá xa nhưng cũng thường lo lắng cho bạn
Thanks bạn đã xem cho mình. Mình thấy đúng ở chỗ ko thích nói nhiều. Nhưng luôn là nói chuyện cởi mở, rất dễ bắt chuyện và hòa nhập với người khác. Tuy nhiên chỉ là xã giao chứ thân thiết lâu dài thì ít. Ai mà ko ưa rồi tuyệt nhiên ko thích nói chuyện nữa.
Đồng nghiệp đúng là luôn được gặp những người chân thành tình thương mến thương. Cho đến giờ thì mình cảm nhận như vậy!
Cha mẹ hiện ở xa và luôn lo lắng cho mình, nhất là sợ mình ế. Bạn xem giúp mình đường duyên với. Hiện đang thương thầm 1 người, không biết có nên duyên không.

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”

Đang trực tuyến

Đang xem chuyên mục này: 740 khách.