Em đang rối như tơ, mọi người xem giúp em có thể đoàn tụ với chồng trong năm này được không ạ

Kiến thức, luận giải, trao đổi về tử vi
thanh_hoan
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Em đang rối như tơ, mọi người xem giúp em có thể đoàn tụ với chồng trong năm này được không ạ

Gửi bài gửi bởi thanh_hoan » 19:27, 10/10/17

Xin chào mọi người,

Dưới đây là lá số của mình, mọi người có ghé qua xem giúp mình có được xuất ngoại diện du học sang với chồng không chứ vợ chồng son mà xa nhau cả năm trời rồi buồn quá ạ :((

Mình đang ở đại vận 25-34 tam hợp thiên di có thiên mã, lưu hà, cung phúc có phượng cát giải thần, cung mệnh Cự Nhật có phi liêm nên mình nghĩ mình sẽ đi ở đại vận này phải không ạ? Nhưng năm nay tiểu hạn ở cung huynh đệ, lưu niên đại hạn cung quan lộc VCD còn lưu thiên mã hội đại hao tại Tử (bị tuần nên nhảy sang cung Phu) nên không biết xuất nổi không vì giấy tờ h bắt phải bổ sung dù mình nộp đầu năm và giờ cũng vào kì học rồi nên lo quá :((

Mong mọi người ghé ngang xem giúp mình gỡ rối tơ lòng, cảm ơn mọi người :x
thanh_hoan_2017_068fb114.jpg (259.86 KiB) Đã xem 394 lần

thanh_hoan
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Em đang rối như tơ, mọi người xem giúp em có thể đoàn tụ với chồng trong năm này được không ạ

Gửi bài gửi bởi thanh_hoan » 10:12, 11/10/17

Có ai ghé ngang coi giúp em với ạ :(:(:(

Thợ mộc
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: Em đang rối như tơ, mọi người xem giúp em có thể đoàn tụ với chồng trong năm này được không ạ

Gửi bài gửi bởi Thợ mộc » 21:22, 11/10/17

Nhìn bạn luận như thế các thầy run hết cả sao dám vào bình luận.

mrqt
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi mrqt » 23:32, 11/10/17

[quote=thanh_hoan post_id=1450885 time=1507638430 user_id=193870]
Xin chào mọi người,

Dưới đây là lá số của mình, mọi người có ghé qua xem giúp mình có được xuất ngoại diện du học sang với chồng không chứ vợ chồng son mà xa nhau cả năm trời rồi buồn quá ạ :((

Mình đang ở đại vận 25-34 tam hợp thiên di có thiên mã, lưu hà, cung phúc có phượng cát giải thần, cung mệnh Cự Nhật có phi liêm nên mình nghĩ mình sẽ đi ở đại vận này phải không ạ? Nhưng năm nay tiểu hạn ở cung huynh đệ, lưu niên đại hạn cung quan lộc VCD còn lưu thiên mã hội đại hao tại Tử (bị tuần nên nhảy sang cung Phu) nên không biết xuất nổi không vì giấy tờ h bắt phải bổ sung dù mình nộp đầu năm và giờ cũng vào kì học rồi nên lo quá :((

Mong mọi người ghé ngang xem giúp mình gỡ rối tơ lòng, cảm ơn mọi người :x thanh_hoan_2017_068fb114.jpg
[/quote]

Năm nay xa chồng là đúng rồi, hao tán và bấn loạn nữa. rồi sẽ đi, nhanh và bất ngờ. Đi đường hết sức cẩn thận dễ bị té ngã và cướp giật.

thanh_hoan
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi thanh_hoan » 10:32, 12/10/17

mrqt đã viết:
23:32, 11/10/17
thanh_hoan đã viết:
19:27, 10/10/17
Xin chào mọi người,

Mong mọi người ghé ngang xem giúp mình gỡ rối tơ lòng, cảm ơn mọi người :x thanh_hoan_2017_068fb114.jpg
Năm nay xa chồng là đúng rồi, hao tán và bấn loạn nữa. rồi sẽ đi, nhanh và bất ngờ. Đi đường hết sức cẩn thận dễ bị té ngã và cướp giật.
Ôi cảm ơn mrqt, bạn luận đúng quá với tình trạng năm nay của mình, năm ngoái ck mình làm hso có 1 tháng là đi, mình cũng nghĩ vậy nên không đi làm ở nhà học thêm và chờ thôi, ai dè chờ quá lâu nên bấn loạn, sầu não và không dưng ở nhà không mà tiền nhà bên kia vẫn phải đóng nên hao tán quá. Mình sẽ cẩn thận hơn. Nhân tiện mrqt có thể nhìn tổng quan xem số mình sau này làm việc có nên gì không chứ hiện tại mình không thích ngành đang làm tí nào cả (mình kinh doanh bên xuất nhập khẩu) :)

thanh_hoan
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi thanh_hoan » 10:41, 12/10/17

Thợ mộc đã viết:
21:22, 11/10/17
Nhìn bạn luận như thế các thầy run hết cả sao dám vào bình luận.
Hix, mình cũng chỉ bập bẹ tử vi thôi, nhưng xem tổng không được, sợ có phá cách gì chứ 5 lần 7 lượt bảo hồ sơ mình ok rồi mà h bảo phải bổ sung này nọ trong khi nhập học mất rồi, giấy tờ báo bổ sung đi gần 3 tuần mà mình chưa nhận được nên cảng thêm lo lắng. Mình sầu não quá nên mới đưa lên cho mọi người xem xem chứ đắn đo suy nghĩ cả tháng mới post ấy :(( :(( , Thợ mộc xem xem cuộc đời sau của mình có làm nên cơm cháo thành tựu gì không chứ đó h tiền không thiếu nhưng hk thừa bao h

Thợ mộc
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Thợ mộc » 12:52, 12/10/17

Khá mệt mỏi nhỉ thân cư thiên di đã vậy tam hợp mệnh khắc tam hợp cung thiên di . Cung thiên di lại có thiên mã hãm + địa kiếp.

thanh_hoan
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi thanh_hoan » 15:55, 12/10/17

Thợ mộc đã viết:
12:52, 12/10/17
Khá mệt mỏi nhỉ thân cư thiên di đã vậy tam hợp mệnh khắc tam hợp cung thiên di . Cung thiên di lại có thiên mã hãm + địa kiếp.
Vậy nên sau 30 là biết lênh đênh roài, chuẩn bị tư thế thui :D . Chứ dưới 30 còn ăn mệnh nên chưa thấy phong ba, chỉ thấy hơi thất thường tí :D . Thợ mộc xem thêm cho mình có gì tốt hay xấu nữa hem, cho mình nghiệm lý thêm với, à cung tử của mình xấu, chậm con phải không, nhưng liệu 1,2 năm tới có được hk nhỉ (ck con trai một lại đích tôn nên hối quá, xa nhau thế này mần ăn j cho có :(( :((

mrqt
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi mrqt » 19:05, 12/10/17

Ôi cảm ơn mrqt, bạn luận đúng quá với tình trạng năm nay của mình, năm ngoái ck mình làm hso có 1 tháng là đi, mình cũng nghĩ vậy nên không đi làm ở nhà học thêm và chờ thôi, ai dè chờ quá lâu nên bấn loạn, sầu não và không dưng ở nhà không mà tiền nhà bên kia vẫn phải đóng nên hao tán quá. Mình sẽ cẩn thận hơn. Nhân tiện mrqt có thể nhìn tổng quan xem số mình sau này làm việc có nên gì không chứ hiện tại mình không thích ngành đang làm tí nào cả (mình kinh doanh bên xuất nhập khẩu) :)
[/quote]

Làm ngành này thì thu nhập cũng ổn nhưng dễ tranh chấp và lật kèo phải không? Năm nay cũng tưởng cứ ok rồi thì lại hỏng. Nhưng qua nửa đầu năm rồi thì cuối năm tốt hơn. Bạn tài năng thì làm gì chẳng được, xử thế cũng khéo nữa. từ 34 tuổi trở đi mới bắt đầu ổn định được.

thanh_hoan
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi thanh_hoan » 21:08, 12/10/17

mrqt đã viết:
19:05, 12/10/17
Ôi cảm ơn mrqt, bạn luận đúng quá với tình trạng năm nay của mình, năm ngoái ck mình làm hso có 1 tháng là đi, mình cũng nghĩ vậy nên không đi làm ở nhà học thêm và chờ thôi, ai dè chờ quá lâu nên bấn loạn, sầu não và không dưng ở nhà không mà tiền nhà bên kia vẫn phải đóng nên hao tán quá. Mình sẽ cẩn thận hơn. Nhân tiện mrqt có thể nhìn tổng quan xem số mình sau này làm việc có nên gì không chứ hiện tại mình không thích ngành đang làm tí nào cả (mình kinh doanh bên xuất nhập khẩu)
Làm ngành này thì thu nhập cũng ổn nhưng dễ tranh chấp và lật kèo phải không? Năm nay cũng tưởng cứ ok rồi thì lại hỏng. Nhưng qua nửa đầu năm rồi thì cuối năm tốt hơn. Bạn tài năng thì làm gì chẳng được, xử thế cũng khéo nữa. từ 34 tuổi trở đi mới bắt đầu ổn định được.
[/quote]

Đúng rồi, tưởng ok lại hỏng, mà lại vài ba lần mới đau chứ.
Mình làm công ăn lương thôi, nhưng muốn chốt vụ nào cũng phải có sếp vào, mình không chốt nổi ấy, kiểu dưng ok rồi mà lại kéo dài kiểu gì hixhix, nói chung không muốn làm kinh doanh tí gì, không muốn đãi môi với ai cả. Nói thật đến h này mình không biết mình có tài năng gì luôn, mình toàn tìm hiểu rộng chứ không sâu được nên nhiều lúc thấy chán con người mình ghê. Xử thế thì mình là người hiểu chuyện chứ cái miệng mình nói dở lắm, cộc lốc à, bị mẹ rày hoài :(( , sếp cũng bảo giao tiếp không tốt lắm nhưng chém gió bạn bè em út thì bọn nó ngoác cả mồm =)) (Cái này con Cự Môn chắc luôn, nhưng bị gì mà không thuyết trình nổi chời woi, khổ lắm ấy :(( ). Nhỏ có ba mẹ bên thì học giỏi mà lớn lên cảm thấy ngu đần quá, toàn cơm áo gạo tiền vs chơi nhảy ;;) học hoài hk được hixhix (hết thời học rồi chăng). Xưa thi đại học hk biết gì, chị dẫn zô thầy phán con đi quản trị kinh doanh, lo học ngoại ngữ thế là đi luôn vì nghe tên nó thích :)) , nên h hk có chuyên môn gì theo cả :D :D . H mình chỉ mong tìm được nghề chuyên môn nên mình ưa thích để mình sống vs nghề với đam mê, làm cả bằng nhiệt huyết thôi mà sao khó quá, cứ quẩn quanh nên vc mới quyết dứt áo ra đi tìm cuộc sống mới, mà hem biết nên cơm cháo j hem thôi vì muốn ăn bám ck mà ck hẻm cho :(( . VC mình có định cư được hk vậy mrqt hay số mình toàn bay nhảy thôi, ổn định hổng nỗi vì sợ thiên mã ngộ tràng sinh, đi hoài đi mãi :-?

P/S: SG mưa lớn quá nên muốn trải lòng tí

Trả lời bài viết

Đang trực tuyến

Đang xem chuyên mục này: 810 khách.