Em đang rối như tơ, mọi người xem giúp em có thể đoàn tụ với chồng trong năm này được không ạ

Kiến thức, luận giải, trao đổi về tử vi
mrqt
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: Em đang rối như tơ, mọi người xem giúp em có thể đoàn tụ với chồng trong năm này được không ạ

Gửi bài gửi bởi mrqt » 21:55, 12/10/17

thanh_hoan đã viết:
21:08, 12/10/17
Ủa, SG chỗ nào mà mưa lớn vậy? nghe mưa chuyện này xong đúng ngập mặt luôn. Nói chung mệnh không thân kiếp thì phải lao đao chứ. thân cư di mã lộc cô tang thì chắc sau này định cư không về luôn. Cách nói chuyện đầy vẻ của cự nhật, logic, khiêm tốn, miên man, biết cách tìm kiếm thông tin. Nói chung bây giờ thì không kém nhiều người đâu, có điều hay thấy thất vọng về bản thân vậy thôi. Nên làm các ngành về nhân sự, tư vấn, ngoại giao, giám sát cũng ok, nói chung là có tính công khai minh bạch. Mà giỏi tử vi thế còn hỏi han quái gì, mã ngộ trường sinh rồi nhảy cung gì đó mình không biết luôn á.

thanh_hoan
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Em đang rối như tơ, mọi người xem giúp em có thể đoàn tụ với chồng trong năm này được không ạ

Gửi bài gửi bởi thanh_hoan » 23:35, 12/10/17

mrqt đã viết:
21:55, 12/10/17
thanh_hoan đã viết:
21:08, 12/10/17
Ủa, SG chỗ nào mà mưa lớn vậy? nghe mưa chuyện này xong đúng ngập mặt luôn. Nói chung mệnh không thân kiếp thì phải lao đao chứ. thân cư di mã lộc cô tang thì chắc sau này định cư không về luôn. Cách nói chuyện đầy vẻ của cự nhật, logic, khiêm tốn, miên man, biết cách tìm kiếm thông tin. Nói chung bây giờ thì không kém nhiều người đâu, có điều hay thấy thất vọng về bản thân vậy thôi. Nên làm các ngành về nhân sự, tư vấn, ngoại giao, giám sát cũng ok, nói chung là có tính công khai minh bạch. Mà giỏi tử vi thế còn hỏi han quái gì, mã ngộ trường sinh rồi nhảy cung gì đó mình không biết luôn á.
SG thất thủ mưa gió sấm sét trải từ quận 10-tân bình-bình tân mà, bên mrqt ko mưa hả trời :-? , h hết rồi :D
haha, mình mà giỏi tử vi đã không rối bời rồi. Chỉ biết vài cái bề nổi thôi, còn cách ăn theo gì với gì thì hk biết, chỉ đem thân mình nghiệm lý thôi, dự sau này già dành time nghiên cứu thêm môn này, chứ nó nhiều kiểu quá, hk nhớ được, nhưng thấy nó hay vì khoa học và có mấy sao mà nghiệm nhiều thứ đúng quá =)). Còn kiểu nhảy kia là mình có đọc được topic chị nào đó nói như vậy nên hỏi xem đúng hk :D. À thấy mọi người nói mệnh không thân kiếp thì kiểu người bẩn tính này nọ nhưng mình thấy mình ko có vậy, mình ko bao h làm hại một ai, ko dành giật lừa gạt ai bao h, hay do có Thái dương nên hãm cái tính xấu đó nhỉ, cả ck mình cũng thế (2 vc mình sinh cùng ngày âm nên cùng mệnh không thân kiếp, chỉ thấy suy nghĩ hao tổn và lao đao ~X(

Cảm ơn mrqt đã cho mình lời khuyên về ngành nghề, thích nhất là nghề có tính công khai minh bạch :D nhưng mấy ngành về nói nói mình hk muốn tí nào :((, với kiểu nói to trước đám đông hk được, đang tính chuyển sang học Thống kê mà hk biết theo nỗi hk, sợ nghề chọn mình chứ mình hk chọn nghề được :((. mrqt cho mình hỏi câu nữa thui nha, mình thấy có song lộc mà hk biết mình làm tiền vs tích được hk, kiểu ko hợp kinh doanh mà phi thương bất phú nên sợ cả đời hk đủ trả tiền nợ, 2vc cưới nhau về hk lo làm ăn mà lo học nên được đống nợ :))

mrqt
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi mrqt » 17:16, 13/10/17

thanh_hoan đã viết:
23:35, 12/10/17
Không kiếp đắc khác với hãm, đi với các bộ chính tinh và vòng thái tuế, khác nhau nữa, phú là 1 phần thôi, còn phải suy ra nữa. Lúc đầu nên đọc mấy cuốn tvđs tân biên, tv áo bí, tử vi tinh điển, sau có thời gian thì đọc thêm các lọai khác, lúc đó inbox rồi tôi gửi cho... Đọc mỗi quyển chắt lọc ra được 1 tý thì cũng đủ chém gió rồi. Mệnh cách này thì không hợp với kinh doanh đâu, có nhiều cách làm giàu mà, số này ấm no đầy đủ mà lo gì, cự nhật tại dần tuổi canh là thượng cách dù chỉ mỗi con hóa lộc nhưng lá này hơi thiếu cát tinh và vận trình tốt xấu đan xen, vận đẹp qua sớm quá nên chưa nắm bắt được gì, giá như đổi lại mệnh thân lại với nhau thì tốt hơn.
Chúc vui và sớm đạt được ý nguyện!

thanh_hoan
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi thanh_hoan » 13:16, 14/10/17

mrqt đã viết:
17:16, 13/10/17
thanh_hoan đã viết:
23:35, 12/10/17
Không kiếp đắc khác với hãm, đi với các bộ chính tinh và vòng thái tuế, khác nhau nữa, phú là 1 phần thôi, còn phải suy ra nữa. Lúc đầu nên đọc mấy cuốn tvđs tân biên, tv áo bí, tử vi tinh điển, sau có thời gian thì đọc thêm các lọai khác, lúc đó inbox rồi tôi gửi cho... Đọc mỗi quyển chắt lọc ra được 1 tý thì cũng đủ chém gió rồi. Mệnh cách này thì không hợp với kinh doanh đâu, có nhiều cách làm giàu mà, số này ấm no đầy đủ mà lo gì, cự nhật tại dần tuổi canh là thượng cách dù chỉ mỗi con hóa lộc nhưng lá này hơi thiếu cát tinh và vận trình tốt xấu đan xen, vận đẹp qua sớm quá nên chưa nắm bắt được gì, giá như đổi lại mệnh thân lại với nhau thì tốt hơn.
Chúc vui và sớm đạt được ý nguyện!
Cảm ơn mrqt nhiều, hôm qua đọc được lời chúc của mrqt mà muốn khóc như mưa SG luôn vì mình mới nhận giấy báo, kì này họ thay đổi luật bất ngờ cho du học sinh và làm khắt khe hơn, mình không đủ tiêu chuẩn, giấy tờ. Chắc không kham nổi chuyện này rồi :(( :((. Làm hồ sơ nước này nước nọ cả 2 năm rồi, bao nhiêu công sức tiền bạc. Chắc số mình chỉ xuất ngoại Lào, Cambodia chơi loanh quanh thôi, buồn hết cả một dòng sông :(( :(( . Chúc mrqt nhiều sức khỏe, niềm vui trong cuộc sống :)

mrqt
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi mrqt » 13:54, 14/10/17

thanh_hoan đã viết:
13:16, 14/10/17
Cảm ơn mrqt nhiều, hôm qua đọc được lời chúc của mrqt mà muốn khóc như mưa SG luôn vì mình mới nhận giấy báo, kì này họ thay đổi luật bất ngờ cho du học sinh và làm khắt khe hơn, mình không đủ tiêu chuẩn, giấy tờ. Chắc không kham nổi chuyện này rồi :(( :((. Làm hồ sơ nước này nước nọ cả 2 năm rồi, bao nhiêu công sức tiền bạc. Chắc số mình chỉ xuất ngoại Lào, Cambodia chơi loanh quanh thôi, buồn hết cả một dòng sông :(( :(( . Chúc mrqt nhiều sức khỏe, niềm vui trong cuộc sống :)
Đúng là quá nhanh và bât ngờ luôn! Dù năm nay xấu nhưng tin hiệu đi vẫn rất mạnh, nên vẫn tin là có cách nào đó đi được, mình làm công nhân thôi, không rõ hồ sơ thế nào nhưng vẫn mong bạn cố gắng hoàn thiện hơn hoặc tìm cơ hội khác, sẽ có người giúp. cố gắng lên nhé!

thanh_hoan
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi thanh_hoan » 13:23, 15/10/17

mrqt đã viết:
13:54, 14/10/17
thanh_hoan đã viết:
13:16, 14/10/17
Đúng là quá nhanh và bât ngờ luôn! Dù năm nay xấu nhưng tin hiệu đi vẫn rất mạnh, nên vẫn tin là có cách nào đó đi được, mình làm công nhân thôi, không rõ hồ sơ thế nào nhưng vẫn mong bạn cố gắng hoàn thiện hơn hoặc tìm cơ hội khác, sẽ có người giúp. cố gắng lên nhé!
Đúng là người tính không bằng trời tính mà, bôn ba không qua thời vận, số nộp kì trước mà họ ngâm đến kì này họ mới làm cho; luật mới chưa thấy đưa lên, nơi khác chưa áp dụng mà nơi này âm thầm áp dụng rồi, chỉ trách mình quá chủ quan và duyên chưa đến thôi :(( . Thua keo này ta bày keo khác vậy, mình sẽ cố thêm năm nữa xem sao nhưng thấy thiệt hại nhiều quá nên buồn :((. Năm nay đi xa chưa thấy nên chắc ứng đi loanh quanh trong nước ko quá :)). Cảm ơn mrqt động viên mình nhiều, có thông tin gì cuối năm mình báo cáo thầy :D

Người Lữ Khách
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Người Lữ Khách » 03:28, 16/10/17

Sơn Trạch tổn --> hào 2 , sơn lôi di , bạn ko đi dc !.

thanh_hoan
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi thanh_hoan » 11:02, 16/10/17

Người Lữ Khách đã viết:
03:28, 16/10/17
Sơn Trạch tổn --> hào 2 , sơn lôi di , bạn ko đi dc !.
Vậy nếu mình làm hồ sơ khác cuối năm hoặc năm sau thì có khả năng không Người Lữ Khách, liệu làm hồ sơ nước khác có may mắn hơn không, mong Người Lữ Khách xem giúp, mình không biết về kinh dịch như vầy :-S

Trả lời bài viết

Đang trực tuyến

Đang xem chuyên mục này: 800 khách.