Xin mọi người xem giúp có kinh doanh được không ạ?

Kiến thức, luận giải, trao đổi về tử vi
Hình đại diện của thành viên
canhchimdoncoi
Chính thức
Chính thức

Re: Xin mọi người xem giúp có kinh doanh được không ạ?

Gửi bài gửi bởi canhchimdoncoi » 08:08, 04/10/17

migirl đã viết:
21:40, 03/10/17

Dạ mình xin trả lời như sau:
_ Mình vẫn đang đi làm chuyên viên cho công ty thực phẩm. Nhưng công ty sắp đổi địa điểm nên mình tính không đi làm mà chuyển sang kinh doanh.
_ Minh chưa kết hôn, và trước đến nay cũng chưa chính thức hẹn hò ai
_ Mình đang ở cùng ba mẹ nhà do ba mẹ tự làm và xây được. Trước ngõ nhà mình mới mở 1 tiệm nhậu cách chừng 50m, không có tiệm đồ khô.
_ Ba mình trước cùng mẹ kinh doanh nay bệnh ở nhà ko làm gì
_ Nhà mình có 3 anh chị e vẫn đang ở cùng ba mẹ không ai sống xa cả, em trai đi làm cũng hay nhậu vui xã giao chứ không nghiện.
Mong được xem giúp ạ. Xin cảm ơn nhiều!!!
nếu được thì bạn cung cấp thông tin về cha mẹ 1 chút nha... mình cần tới lui 1 vài giờ coi lá số nào chuẩn với bạn...

Mình sẽ coi 1 vài tiểu hạn nhỏ đê coi có ứng với bạn không

Hình ảnh

migirl
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi migirl » 19:01, 04/10/17

canhchimdoncoi đã viết:
08:08, 04/10/17
nếu được thì bạn cung cấp thông tin về cha mẹ 1 chút nha... mình cần tới lui 1 vài giờ coi lá số nào chuẩn với bạn...

Mình sẽ coi 1 vài tiểu hạn nhỏ đê coi có ứng với bạn không

Hình ảnh
_ Ba mẹ đều xa quê lập nghiệp từ bắc vô nam
_ Ba mình sinh năm 1958 đến năm 2006 bị tai biến nhẹ , trc đây ba mình khá gia trưởng giờ đỡ hơn rồi. 2, 3 năm nay sức khỏe đi xuống nhiều bệnh lắm. Trước ba với mẹ buôn bán sau khi bệnh ba ở nhà. Ba có dư ít tiền bán đất đai nhà cửa gửi ngân hàng lấy tiền đấy xài
_ Mẹ 1960 sức khỏe mẹ khá tốt, số mẹ lúc trẻ rất vất vả lấy ba xong thì cùng ba buốn bán sau ba bệnh 1 mình mẹ ko 3 chị em ăn học. Đến năm 2010 nhà mình gặp biến cố tài chính sau đó mẹ không đi bán nữa. Năm 2011 hay 2012 gì đó mình không nhớ rõ nẹ đi làm công ty rất vất vả mẹ làm được tầm 3 năm thì không đi làm nữa.
_ Trước khi ba bị bệnh những năm đầu 2000 nhà mình làm ăn cũng được sau khi ba bệnh đi xuống từ từ
_ Từ 2015 đến nay mẹ sống khá an nhàn hạnh phúc do 3 đứa học xong đều từ từ đi làm. Đưa tiền cho mẹ xài mẹ hưởng thụ hơn. Nhà cũng vui vẻ hơn.
_ Riêng mình khá lận đận công việc 2015 mình đổi 4 công ty, cuối 2016 đi làm 1 cty đc vài tháng cũng nghỉ, năm 2017 đi làm ở đây thì mẹ cũng yên tâm hơn.
Mong bạn coi giúp nhé!!!

migirl
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi migirl » 16:18, 06/10/17

Upppppppppppppppppppp...

canhchimdoncoi
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi canhchimdoncoi » 16:16, 11/10/17

migirl đã viết:
19:01, 04/10/17
klj
dữ kiện đúng rồi bạn... khoảng gần 10 tuổi là mình thấy mẹ bạn gặp biến cố chỗ làm phải nghĩ việc
mình thấy bố uống rựu khá nhiều vận này bạn à

LE VAN ANH
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi LE VAN ANH » 17:32, 11/10/17

người này mệnh cứng, làm được viec lớn; số giàu tự nhiên, mệnh có tử phủ vũ tướng rất thích hợp với kinh doanh; ngoài 30 tuoi sẽ gạp nhiều thuận lợi; sang dại vận 43 đến 53 tuôi là gạp cơ hội làm giàu lớn; lấy chồng sang, được nhờ chồng; năm 30; 31 dều có cơ hội lấy chông; láy chồng gần thì tốt, không nên lấy chồng xa; không thích hợp việc di chuyển hoặc di đây đi đó, nên làm từ thiện để tích thêm âm đức; đề phòng hạn 54 đến 63 tuổi

canhchimdoncoi
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi canhchimdoncoi » 18:54, 11/10/17

LE VAN ANH đã viết:
17:32, 11/10/17
người này mệnh cứng, làm được viec lớn; số giàu tự nhiên, mệnh có tử phủ vũ tướng rất thích hợp với kinh doanh; ngoài 30 tuoi sẽ gạp nhiều thuận lợi; sang dại vận 43 đến 53 tuôi là gạp cơ hội làm giàu lớn; lấy chồng sang, được nhờ chồng; năm 30; 31 dều có cơ hội lấy chông; láy chồng gần thì tốt, không nên lấy chồng xa; không thích hợp việc di chuyển hoặc di đây đi đó, nên làm từ thiện để tích thêm âm đức; đề phòng hạn 54 đến 63 tuổi
that su... ban co luan dai van ai bao gio trong qua khu chua... nhat la ve kinh doanh ...

la nay tuan triet lam nhuc dau lam day...

LE VAN ANH
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi LE VAN ANH » 19:02, 11/10/17

yên tâm đi sao triệt án ngữ cung mệnh không ảnh hưởng gí hết (nó chỉ tác dung trong 30 nam đầu) sao tuân ở cung nô bộc lai là dấu hiệu tốt vì bạn khảng định được vị trí chủ khách nếu bạn làm kinh doanh bạn sẽ điều khiển được khách hàng./.

panda83
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi panda83 » 04:12, 12/10/17

LE VAN ANH đã viết:
19:02, 11/10/17
yên tâm đi sao triệt án ngữ cung mệnh không ảnh hưởng gí hết (nó chỉ tác dung trong 30 nam đầu) sao tuân ở cung nô bộc lai là dấu hiệu tốt vì bạn khảng định được vị trí chủ khách nếu bạn làm kinh doanh bạn sẽ điều khiển được khách hàng./.
tôi sẽ đố bạn 1 vài hạn nếu bạn muốn, tôi muốn kiểm tra trình độ coi hạn của bạn đến đâu... hay là chỉ đọc mấy kt kia trên mạng thôi

Nội tôi nghe bạn định nghĩa về tuần là tôi thấy ko ổn rồi. Tuần triệt rất quan trọng để xem những hạn liên quan về tiền bạc, nó còn làm đảo lộn vận sanh.... mà bán phán như ko có gì

canhchimdoncoi
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi canhchimdoncoi » 06:18, 12/10/17

migirl đã viết:
16:18, 06/10/17
Upppppppppppppppppppp...
Vận này thì bạn bè giúp đỡ nhưng dễ làm hao tổn tiền bạc...
Bạn làm gì vận này cũng cảm thấy mang tính chậm chạp trì trệ trong kinh doanh nhưng không phải không làm được

Vận 30-40t có thể bán 1 căn nhà ở huớng Tây Nam... hạn này sẽ đi mượn tiền để cho đầu tư kinh doanh ở nha' huớng Tây Bắc ... cụ thể là cũng hơi chán chỗ làm công việc

sau 30t có thể có chồng... hạn chế di chuyển về phía Tây, vận này dễ bị té nhã khi đi về phía Tây, hạn chế đến sông hồ phía Tây nếu co thể

có thể lấy chồng trong khoang nay....30-40t,

Hạn sau 30t-40t coi chừng bị nhân viên hoặc bạn bè lừa đảo ... có thể châm chích làm đương sự buồn ...
Hạn 40t-50t có bạn bè tốt giúp đỡ
Sau 50t-60 là tốt nhất, số có hậu do mình làm ra và có lộc từ cho^'ng

Nhà cửa này khá sau vận 50t, ít nhất là 6 căn trong đó có vài căn do chồng giúp mua...Còn từ đây đến đó mỗi đại vận 10 năm bạn chuyển qua/mua 1 căn nhà khác nhau.

Sau 50t có thể bước thêm 1 bước nữa...la^'y chồng vận sau 50t giúp mua thêm nhà

LE VAN ANH
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi LE VAN ANH » 09:31, 12/10/17

kiến thức thì thật mênh mông, cái mình biết thì có hạn mà cái chưa biets thì còn bao la, mình khong thích tranh luận thế nào là đúng, thế nao là chưa đúng, hiểu thế nao là do trình độ của mỗi người, còn phải chờ thời gian kiểm chứng, còn như hiểu tuần, triệt nó làm đảo lộn vận sanh như thề là chưa đầy đủ, tuần triệt nó có mat tích cưc của nó, có người cung mênh có chinh tinh đác dia lại có tuần triêt mà vẫn làm ông lớn;

Trả lời bài viết

Đang trực tuyến

Đang xem chuyên mục này: 800 khách.