Cháu kính chúc bác Hung Ton luôn mạnh khỏe, vui vẻ trong cuộc sống và thật nhiều người có duyên được bác chỉ đường.hihi

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
hungton
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: Cháu kính chúc bác Hung Ton luôn mạnh khỏe, vui vẻ trong cuộc sống và thật nhiều người có duyên được bác chỉ đường.h

Gửi bài gửi bởi hungton » 19:50, 01/07/18

TheLinh đã viết:
12:00, 05/06/18
Kính gửi Bác Hungton.!

Năm hợi 2019 sau cháu thấy hạn thật không hay. Khi nhìn tiểu hạn, lưu niên, l.tuế cùng các sao lưu tụ hội.

Rồi thế đứng đv vốn quá yếu, không đủ sức răn đe đám côn đồ liêm phá(h) phục kiếp kỵ xung gốc đv.
Bạn Thelinh mến,
Cám ơn Bạn có lời bàn .Trong tinh thần tham cứu khoa tử vi xin có vài ý kiến:
1- Đại hạn 73-82 T : Lưỡng Tướng Việt Hỏa Lộc tồn : Rất mạnh , đủ sức đối phó với Liêm Phá Kiếp Kỵ Phục .
Năm Kỷ Hợi , 2019, 74T có Phủ Tồn Hỏa Lưu Đà Mã Linh Không : Dự phòng xe hư máy , bị phạt . trắc trở công việc . hao tài . LNĐHạn có Liêm Phá Kíếp Kỵ Phục . Lưu Thái Tuế ở Hợi <Phúc nhập Tử tức> . Bản mệnh vững.
Rất mến Bạn , Có gì cần trao đổi sẽ sẵn lòng với Bạn .
Mến ,

tlthuyphuong
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Cháu kính chúc bác Hung Ton luôn mạnh khỏe, vui vẻ trong cuộc sống và thật nhiều người có duyên được bác chỉ đường.h

Gửi bài gửi bởi tlthuyphuong » 02:01, 06/07/18

Cháu mới vào diễn đàn không lâu nhưng hay làm tàu ngầm đọc các bình luận, rất ấn tượng với bác hungton về sự điềm đạm khi trả lời và luôn kèm theo “mến” nhẹ nhàng :D , nhân dịp cháu cũng xin gửi lá số nhờ bác xem giúp cháu :
Về công việc ( Khi nào cháu mới thôi nhảy việc ? Cv đang làm có hướng phát triển ko ạ?) cháu có thể lo đc cho gia đình cụ thể là ba mẹ về kinh tế không bác?
Về tình cảm: cháu chưa quen ai, liệu có thể sống độc thân hay sẽ vẫn cưới chồng? (Nhiều vị nói cung Phu là cung xấu nhất trong lá này)
Mong phản hồi của bác 🙏🏻
Tập tin đính kèm
1FDB8034-7009-4E43-BA78-20A1DAB07BE5.jpeg (285.14 KiB) Đã xem 317 lần