HAI LÁ SỐ ĐẦU NĂM ĐẦU THÁNG VỢ CHỒNG CÃI NHAU :((

Kiến thức, luận giải, trao đổi về tử vi
Trả lời bài viết
bekinhcan_9x
Chính thức
Chính thức

HAI LÁ SỐ ĐẦU NĂM ĐẦU THÁNG VỢ CHỒNG CÃI NHAU :((

Gửi bài gửi bởi bekinhcan_9x » 23:04, 13/02/18

Các cao nhân xem giúp hai lá số này có duyên vợ chồng lâu dài không ạ? Vợ chồng có hạnh phúc, no đủ không ạ? Mới cưới vài tháng mà lộn tùng phèo hết lên, đặc biệt dịp tết này, hai đứa cứ có nhiều vấn đề mâu thuẫn nhau. Nản quá mọi người ạ. Em cảm ơn các bác nhiều ạ!
Lá số chồng:
Hình ảnh

Lá số vợ:
Hình ảnh

thachcamdang
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: HAI LÁ SỐ ĐẦU NĂM ĐẦU THÁNG VỢ CHỒNG CÃI NHAU :((

Gửi bài gửi bởi thachcamdang » 10:00, 14/02/18

bekinhcan_9x đã viết:
23:04, 13/02/18
Các cao nhân xem giúp hai lá số này có duyên vợ chồng lâu dài không ạ? Vợ chồng có hạnh phúc, no đủ không ạ? Mới cưới vài tháng mà lộn tùng phèo hết lên, đặc biệt dịp tết này, hai đứa cứ có nhiều vấn đề mâu thuẫn nhau. Nản quá mọi người ạ. Em cảm ơn các bác nhiều ạ!
Lá số chồng:
Hình ảnh

Lá số vợ:
Hình ảnh
2 lá này xem ra khó ở với nhau , đặc biệt là lá nữ này ăn nói rất là chói tay , nữ này miệng lưỡi nói ra câu nào cũng toàn như là đâm chọt ,

lá nam này tháng 1-2018 theo lịch phương tây chắn chắn làm ăn buôn bán kinh doanh tốt nếu làm các ngành kinh doanh kiểu di động di chuyển liên tục xuất nhập hàng hóa vân tải từ nơi này sang nơi khác hoặc trong và ngoài nước thì tháng 1 kiếm được cũng khá nhiều tiền .....có lợi lộc tiền tài dâng tới tận miệng ,,,có quý nhân có người giúp đỡ trong công việc :))

tháng 2-2018 theo lịch phương tây thế nào vợ chồng khó năm chung giường , 1 trong 2 vợ chồng sẽ có việc ăn năm với người khác bên ngoài trong tháng này ....

Trả lời bài viết

Đang trực tuyến

Đang xem chuyên mục này: 740 khách.