Hỏa Linh

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
bapcai09hp
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Hỏa Linh

Gửi bài gửi bởi bapcai09hp » 12:20, 13/01/18

Làm như những người có chính tinh đẹp như tử vi, thiên tướng, thiên lương,... là người tốt, chính nhân quân tử ấy -_-

DVTPharma
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi DVTPharma » 12:43, 13/01/18

Nhapgiatuytuc đã viết:
05:23, 13/01/18
Hi Bác,
Cảm ơn bác đã có nhg lời chia sẻ chân thành. Cho e hỏi là bác bị tai nạn trc Tết hay sau Tết, để e biết là năm Thân hay năm Dậu :-?

May mà người bác ko bị vde j, dù cho có mấy con sát tinh chiếu theo như vậy =D>

DVTPharma đã viết:
03:02, 13/01/18
Chính xác sau tết: ngày 12/2/2017 dương lịch.
Hôm đó mình đi xe máy. Bị oto đâm ngang xe. :) người ngợm lúc đó cũng máu miệng máu tai... May quá chỉ là rách bề ngoài, tai trái dính vài vết khâu. Còn lại ko sao cả. 😁

Triệu Mặc Ngọc
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Triệu Mặc Ngọc » 12:46, 13/01/18

DVTPharma đã viết:
12:43, 13/01/18
Nhapgiatuytuc đã viết:
Hi Bác,
Cảm ơn bác đã có nhg lời chia sẻ chân thành. Cho e hỏi là bác bị tai nạn trc Tết hay sau Tết, để e biết là năm Thân hay năm Dậu :-?

DVTPharma đã viết:
Hôm đó mình đi xe máy. Bị oto đâm ngang xe. :) người ngợm lúc đó cũng máu miệng máu tai... May quá chỉ là rách bề ngoài, tai trái dính vài vết khâu. Còn lại ko sao cả. 😁
Hôm qua đang call ông anh đi đâu mất vậy. Nay rảnh ko tối qua quận 7 chơi đi

DVTPharma
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi DVTPharma » 12:46, 13/01/18

TheLinh đã viết:
10:51, 13/01/18
Nhapgiatuytuc đã viết:

DVTPharma đã viết:
Các bác đừng hỏi số ở đây nhé, top này chỉ bàn về Lục sát tinh thôi :-bd 8->
Bạn đọc xem mình hỏi hay nói gì đến số ko? =))
Bên ngành của mình có 1 câu này: Đọc kỹ hướng dẫnsử dụng trước khi dùng. 😊

DVTPharma
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi DVTPharma » 12:50, 13/01/18

Triệu Mặc Ngọc đã viết:
12:46, 13/01/18
DVTPharma đã viết:
Nhapgiatuytuc đã viết:
Hi Bác,

Qua đt hết pin.
A đang cf bên Q10 có chút việc.
Để chiều xem sao. Có gì a nt zalo cho.
Mà bớt chua ngoa đi. Nhất là trốn đông người như mạng xã hội, người tốt ko thiếu nhưng thiếu niên bàn phím quá đông, mắc mệt làm gì. 😂

Triệu Mặc Ngọc
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Triệu Mặc Ngọc » 13:22, 13/01/18

Tối nay em định đi hội chợ mới mở để mua đồ. Bên hội chợ tối có bắn cá, rút thăm trúng thưởng, phi tiêu, xiếc... Ném vòng. Nói chung vui mà. Xong tối về đi ăn chung với thằng em trai thân thiết =)) tranh thủ tạt qua mấy tiệm trang sức, em định mua một bộ trang sức vàng trắng để dành ăn tết, nhẫn với dây chuyền, lắc tay đề dành đeo chung với đồng hồ =)) định mua nguyên một bộ luôn mà để đi xem r lựa nữa. Em mới có bộ trang sức bằng vàng 18k à chứ chưa có bộ vàng trắng nào. =))

Anh cứ nhắn qua zalo đi nha. Tuần này hay tuần sau đều đc. Qua cái nhà hàng sushi đi =))

Mà công nhận em ghét mấy con đĩ mệnh ko kiếp ghê. Hồi xưa em có chơi với một con đĩ mệnh không kiếp đây, nó vào nhà định làm vũ nữ thoát y để cua ông già em luôn mới chết mẹ =)) con đĩ non đó sau bị ông già em đá, đáng đời. Chơi với mấy con đĩ mệnh không kiếp như chơi với lửa vậy. Mà mấy con đĩ mệnh không kiếp thường có cái trò hay tự đạo đức giả lắm nha. Nó hay tự nhận nó tốt lắm, chính con đĩ này đã dắt mối cho thằng bồ cũ con âm binh ngửa lol lấy cái bầu ra để ăn vạ đây này. Mấy con đĩ đó đáng bị táng cho dập lol chứ ai mà dám chơi với thứ đó. Thằng bồ cũ ngu thì chịu thôi. Cha mẹ mắc bệnh tâm thần, đói khổ, vạ vật lang thang họ hàng mỗi người nuôi một ít, cuộc sống mình khổ thì ko lo đi lo hứng cái bầu của con chó điên. Biết đâu đang nuôi con của thằng khác đó. Cha mẹ mình thì ko lo ko nuôi đi nuôi lol của thiên hạ. Thằng đó đúng là khôn =))

DVTPharma đã viết:
12:50, 13/01/18
Triệu Mặc Ngọc đã viết:
DVTPharma đã viết:

Qua đt hết pin.
Mà bớt chua ngoa đi. Nhất là trốn đông người như mạng xã hội, người tốt ko thiếu nhưng thiếu niên bàn phím quá đông, mắc mệt làm gì. 😂

4pillar
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi 4pillar » 13:32, 13/01/18

Đặt tên thì chịu, cứ như VietNam đặt tên là hay đấy.
Nói chung là, cả cái xã hội tiểu nhân khốn kiếp thì lên ngôi, quân tử thì ở bùn đen. Trắng xanh đỏ vàng lẫn lộn thì bọn mang sát tinh thủ mệnh khéo lại sinh phùng thời đấy. Cứ nói phi thường cách các kiểu, mà xưa nay làm méo gì có thằng đại gia nào mệnh tử vi cư ngọ, tử phủ triều viên cát tinh méo đâu, toàn công nhân khu công nghiệp, nhân viên văn phòng 5tr 1 tháng. Đời mà, cờ đến tay thằng nào thằng đấy phất, tin vào cách cục người xưa khi có quân, có thần thì có mà ăn cháo. Đúng như triệu ngọc nói, tôi giao tiếp với bọn không kiếp cư mệnh đúng là tiểu nhân, mà thậm chí là làm những cái méo thể ngờ. Cơ mà xã hội lắm thằng như thế mà giàu lắm đấy.

DVTPharma
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi DVTPharma » 13:33, 13/01/18

Triệu Mặc Ngọc đã viết:
13:22, 13/01/18
Tối nay em định đi hội chợ mới mở để mua đồ. Bên hội chợ tối có bắn cá, rút thăm trúng thưởng, phi tiêu, xiếc... Ném vòng. Nói chung vui mà. Xong tối về đi ăn chung với thằng em trai thân thiết =)) tranh thủ tạt qua mấy tiệm trang sức, em định mua một bộ trang sức vàng trắng để dành ăn tết, nhẫn với dây chuyền, lắc tay đề dành đeo chung với đồng hồ =)) định mua nguyên một bộ luôn mà để đi xem r lựa nữa. Em mới có bộ trang sức bằng vàng 18k à chứ chưa có bộ vàng trắng nào. =))

Anh cứ nhắn qua zalo đi nha. Tuần này hay tuần sau đều đc. Qua cái nhà hàng sushi đi =))

Mà công nhận em ghét mấy con đĩ mệnh ko kiếp ghê. Hồi xưa em có chơi với một con đĩ mệnh không kiếp đây, nó vào nhà định làm vũ nữ thoát y để cua ông già em luôn mới chết mẹ =)) con đĩ non đó sau bị ông già em đá, đáng đời. Chơi với mấy con đĩ mệnh không kiếp như chơi với lửa vậy. Mà mấy con đĩ mệnh không kiếp thường có cái trò hay tự đạo đức giả lắm nha. Nó hay tự nhận nó tốt lắm, chính con đĩ này đã dắt mối cho thằng bồ cũ con âm binh ngửa lol lấy cái bầu ra để ăn vạ đây này. Mấy con đĩ đó đáng bị táng cho dập lol chứ ai mà dám chơi với thứ đó. Thằng bồ cũ ngu thì chịu thôi. Cha mẹ mắc bệnh tâm thần, đói khổ, vạ vật lang thang họ hàng mỗi người nuôi một ít, cuộc sống mình khổ thì ko lo đi lo hứng cái bầu của con chó điên. Biết đâu đang nuôi con của thằng khác đó. Cha mẹ mình thì ko lo ko nuôi đi nuôi lol của thiên hạ. Thằng đó đúng là khôn =))

DVTPharma đã viết:
12:50, 13/01/18
Triệu Mặc Ngọc đã viết:

Qua đt hết pin.
@.@ Đau đầu với e quá. Có cũg đc, ko có cũg đc. Nhưg nói mấy câu đó trên này làm gì? Tẩu hỏa nhập ma giống chú special rồi há há.

=)) a đi công chuyện đã. Pi

thatsat275
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi thatsat275 » 13:53, 13/01/18

Theo cụ Thiên Lương thì Thất sát là thủ lĩnh chỉ huy Kình Đà,Phá quân chỉ huy đc Không kiếp,Tham Lang chỉ huy đc Hỏa Linh

Triệu Mặc Ngọc
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Triệu Mặc Ngọc » 13:59, 13/01/18

Trong các lục sát, tôi ghét không kiếp nhất =)) sau đó đến bọn đào hoa thiên không. Nói chứ ra đời là phải đề phòng với bất cứ loại người rồi, kể cả hạng thái tuế tôi vẫn đề phòng như bình thường. Đời cứ động tới tiền là rõ mặt nhau ngay tốt nhất là ko nên quá thân thiết và luôn có một khoảng cách chừng mực

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”

Đang trực tuyến

Đang xem chuyên mục này: 770 khách.