Luận cung Phu thê(Trung Châu phái)

Các bài viết trao đổi học thuật về môn tử vi
Nội qui chuyên mục
Các bài viết trong chuyên mục này mang tính nghiên cứu và nghiệm lý. Không được đăng lá số để nhờ xem ở đây.
Hình đại diện của thành viên
truy mệnh
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Luận cung Phu thê(Trung Châu phái)

Gửi bài gửi bởi truy mệnh » 18:16, 14/05/18

songvuisongkhoe đã viết:
00:44, 04/05/18
truy mệnh đã viết:
23:56, 30/04/18
thiên cơ cư ngọ là cái gì sao ko có luận vậy ???
Tổ hợp của cung thê của bạn là gì? Thường cung phu thê cư nào cũng áp chỉ "chuyện lỡ" 1 lần mà dẫn đến duyên phận. Người chồng/vợ có tín ngưỡng. Cung PT cư ngọ cũng thế. Vẫn là vợ nhỏ hơn chồng ít nhất 3 tuổi, xinh, giỏi việc nhà. Nhưng xem hôn nhân bền vững hay không cần phải xem tinh hệ.
Hình ảnh

ý của bạn là sao thiên cơ cư cung nào cũng ám chỉ chuyện lỡ 1 lần mà nên duyên nợ phải ko, khổ gia đình vợ con quá xin tiền bối cho 1 quẻ

songvuisongkhoe
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi songvuisongkhoe » 07:56, 16/07/18

Mình ám chỉ rất nhiều ý nghĩa với từ "lỡ 1 lần". Ko phải ý nghĩa xấu nên bạn đừng lo lắng. Chỉ có thể tóm gọn rằng cung phu thê cung thiên cơ thì bạn đừng có ý nghĩ tình cảm bắt đầu trong sáng, từ bạn bè lâu ngày thành người yêu rồi vợ chồng. Chỉ vậy thôi. Mà có gì quan trọng hả bạn. Dù thế nào thì có vợ là dc rồi.

Nhìn qua lá số thì vợ bạn cũng đẹp, sang, dáng người đẩy đà, 2 vc tiền ai nấy xài. Có thể làm trong quân cảnh là hợp số.

Liemtruong
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Liemtruong » 10:39, 16/07/18

em đọc bài của bác thấy rất hay kiến thức quý . đây là lá số của em , hiện tại chưa kết hôn , em 33 tuổi rùi . có người nói là em 2 vợ , lấy vợ ở xa , hoặc phải chia ly 2 - 3 lần mới bền , em post lên , để bác nghiệm lý xem , có đúng vậy ko ạ . chân thành cám ơn .

Hình ảnh

joienguyen
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi joienguyen » 14:53, 17/07/18

songvuisongkhoe đã viết:
07:56, 16/07/18
Mình ám chỉ rất nhiều ý nghĩa với từ "lỡ 1 lần". Ko phải ý nghĩa xấu nên bạn đừng lo lắng. Chỉ có thể tóm gọn rằng cung phu thê cung thiên cơ thì bạn đừng có ý nghĩ tình cảm bắt đầu trong sáng, từ bạn bè lâu ngày thành người yêu rồi vợ chồng. Chỉ vậy thôi. Mà có gì quan trọng hả bạn. Dù thế nào thì có vợ là dc rồi.

Nhìn qua lá số thì vợ bạn cũng đẹp, sang, dáng người đẩy đà, 2 vc tiền ai nấy xài. Có thể làm trong quân cảnh là hợp số.
Mong được bác luận giải cho cháu cung phu thê ạ

Cháu cám ơn bác ạ.

Hình ảnh

Trả lời bài viết

Quay về “Nghiên cứu tử vi”

Đang trực tuyến

Đang xem chuyên mục này: 150 khách.