Yêu -> chia tay -> quay lại -> rồi lại chia tay. Bao giờ duyên mới cạn và cưới chồng

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
hasung3107
Chính thức
Chính thức

Re: Yêu -> chia tay -> quay lại -> rồi lại chia tay. Bao giờ duyên mới cạn và cưới chồng

Gửi bài gửi bởi hasung3107 » 09:02, 13/03/18

nhutnbq đã viết:
17:55, 12/03/18
Dù sao cũng là Hồng loan tứ mộ, haiz
Ui anh/chị ơi,
Anh/chị có thể nói rõ hơn cho em được không ạ
Hồng Loan tứ mộ là sao ạ

superpipi2606
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Yêu -> chia tay -> quay lại -> rồi lại chia tay. Bao giờ duyên mới cạn và cưới chồng

Gửi bài gửi bởi superpipi2606 » 21:48, 14/03/18

hasung3107 đã viết:
09:02, 13/03/18
nhutnbq đã viết:
Ui anh/chị ơi,
Hồng Loan tứ mộ là sao ạ
Hồng loan tứ mộ nếu mình không nhầm là số khóc chồng. Lá số bạn giống mình lắm luôn mình share lên đây luôn cho xôm nhá... cùng hội tình duyên lận đận

Hình ảnh

Như mình tự nghiên cứu thì thấy lá số thế này khó đoán lắm vì đang cung phu hội nhiều cách bật lợi cho hôn nhân- cô thần, quả tú, hóa kị, đẩu quân rồi lại thiên hình phục binh. Nên nhiều khi nghĩ lấy được chắc cũng một nghìn vấn đề, nghĩ mà nản :((

hasung3107
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi hasung3107 » 15:31, 22/03/18

superpipi2606 đã viết:
21:48, 14/03/18
hasung3107 đã viết:
09:02, 13/03/18
nhutnbq đã viết:
Ui anh/chị ơi,
Hồng Loan tứ mộ là sao ạ
Hồng loan tứ mộ nếu mình không nhầm là số khóc chồng. Lá số bạn giống mình lắm luôn mình share lên đây luôn cho xôm nhá... cùng hội tình duyên lận đận

Hình ảnh

Như mình tự nghiên cứu thì thấy lá số thế này khó đoán lắm vì đang cung phu hội nhiều cách bật lợi cho hôn nhân- cô thần, quả tú, hóa kị, đẩu quân rồi lại thiên hình phục binh. Nên nhiều khi nghĩ lấy được chắc cũng một nghìn vấn đề, nghĩ mà nản :((

Nên nhiều khi nghĩ lấy được chắc cũng một nghìn vấn đề, nghĩ mà nản :(( =)) thôi đành phó mặc vậy bạn

hasung3107
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi hasung3107 » 16:07, 02/04/18

Người Lữ Khách đã viết:
19:08, 12/03/18
Phu có cách tướng phục kị nên nó bị như vậy đó , chia tay rồi lại quay lại .... Cho hỏi bạn làm gì ?, thu nhập khá chứ ?.
Anh Lữ khách có thể cho em lời bình được không ạ?

Rosie Q
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Rosie Q » 16:49, 02/04/18

hasung3107 đã viết:
10:46, 08/03/18
Các anh/chị đia qua cho em xin lời bình với ạ
Em đau đầu với cái tình duyên lận đận của em quá, mãi không dứt nổi một người. Đùa chứ năm nay cũng 27 tuổi rồi, em cũng bị hối lắm rồi ạ, bgio em mới có tin hỉ báo đến ạ
Chia sẻ với b! Mình cũng tên Hà như bạn, lá số phụ tinh cũng gần giống b nè.
Cung Phu của b có Ân Quang-Thiên Quý ở cung Di-Phúc chiếu về, bạn đọc về 2 sao Quang-Quý cư Phu Thê đi, yêu thì ở cũng chẳng đc, dứt cũng chẳng xong. Nghe ngta nói là cái nợ tình tiền kiếp ấy bạn. Có Phục Binh-Tướng Quân có vẻ như là cản trở k dễ dàng.
Bạn và bạn trai của bạn có kiểu gần thì cãi nhau mà xa thì nhớ nhau k?
Còn Hồng loan miền tứ mộ số gái khóc chồng. Tớ cũng thế T :(

B chia sẻ chút về bạn trai của b hiện tại đi. Cao lớn, đẹp trai, lãng mạn chứ :)

Đây là ls của mình:
Hình ảnh

hasung3107
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi hasung3107 » 17:09, 10/04/18

Rosie Q đã viết:
16:49, 02/04/18
hasung3107 đã viết:
10:46, 08/03/18
Các anh/chị đia qua cho em xin lời bình với ạ
Em đau đầu với cái tình duyên lận đận của em quá, mãi không dứt nổi một người. Đùa chứ năm nay cũng 27 tuổi rồi, em cũng bị hối lắm rồi ạ, bgio em mới có tin hỉ báo đến ạ
Chia sẻ với b! Mình cũng tên Hà như bạn, lá số phụ tinh cũng gần giống b nè.
Cung Phu của b có Ân Quang-Thiên Quý ở cung Di-Phúc chiếu về, bạn đọc về 2 sao Quang-Quý cư Phu Thê đi, yêu thì ở cũng chẳng đc, dứt cũng chẳng xong. Nghe ngta nói là cái nợ tình tiền kiếp ấy bạn. Có Phục Binh-Tướng Quân có vẻ như là cản trở k dễ dàng.
Bạn và bạn trai của bạn có kiểu gần thì cãi nhau mà xa thì nhớ nhau k?
Còn Hồng loan miền tứ mộ số gái khóc chồng. Tớ cũng thế T :(

B chia sẻ chút về bạn trai của b hiện tại đi. Cao lớn, đẹp trai, lãng mạn chứ :)

Đây là ls của mình:
Hình ảnh
Cảm ơn những chia sẻ của bạn ^^
Bạn trai mình thì ko cao to, người thấp thôi nhưng cơ bắp cũng đẹp phết :"> :"> :"> , đối với mình thì ngoại hình cũng có cái duyên (nói đẹp trai thì chắc là ko), 2 người cứ tưởng như hợp nhau nhưng cũng ko hẳn là vậy, đúng là gần nhau kiểu gì cũng có xích mích, nhưng xa thì lại nhớ da diết.
Nếu như bảo chỉ xét về chuyện tc 2 người thì cũng k có vấn đề gì lớn lao, nhưng vì những tác động bên ngoài, 2 gia đình nội ngoại nên mới hay xảy ra vấn đề. Yêu thì chẳng đành, mà bỏ cũng chẳng xong thật. Chắc đây đúng là cách cục của Quang Quý chiếu Phu. Nhưng mình đọc thì thấy bảo : Có Ân quang ở cung Phu là ông Trời bù đắp cho những chị em chịu thiệt thòi về đường tình duyên. Có Ân quang cung Phu thì chị em bớt được một mối lo lớn về đức lang quân

songvuisongkhoe
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi songvuisongkhoe » 08:26, 11/04/18

hasung3107 đã viết:
17:09, 10/04/18
.... Có Ân quang cung Phu thì chị em bớt được một mối lo lớn về đức lang quân[/i][/b]
Mình thì lại thấy ai có Ân Quang Thiên Qúy cung phu thê thì thường đặt nặng vấn đề lâu bền trong hôn nhân. Hòa hợp hay không cũng cố nhịn nhục nên thường quan hệ cũng lâu bền. Mình ko nói liệu đó có phải phúc phận hay ko với tính cách này. Tùy thuộc cách mình chọn vợ chồng mà có thể là nghiệp hay duyên.

hasung3107
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi hasung3107 » 16:54, 16/04/18

songvuisongkhoe đã viết:
08:26, 11/04/18
hasung3107 đã viết:
17:09, 10/04/18
.... Có Ân quang cung Phu thì chị em bớt được một mối lo lớn về đức lang quân[/i][/b]
Mình thì lại thấy ai có Ân Quang Thiên Qúy cung phu thê thì thường đặt nặng vấn đề lâu bền trong hôn nhân. Hòa hợp hay không cũng cố nhịn nhục nên thường quan hệ cũng lâu bền. Mình ko nói liệu đó có phải phúc phận hay ko với tính cách này. Tùy thuộc cách mình chọn vợ chồng mà có thể là nghiệp hay duyên.
Em nghĩ cái này đúng với em nhiều hơn ạ, thường đặt nặng vấn đề lâu bền, khi có chuyện thì thường nghĩ đến vấn đề đó mà khó dứt :(

MarkHolland
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi MarkHolland » 17:27, 16/04/18

Phải có kết quả cuối cùng mới tính đến lâu hay bền chứ.
Nhà chưa chuyển sổ đổ đã tính xem bao lâu nền sụt, nghĩ cũng xa quá :))

hasung3107
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi hasung3107 » 10:01, 17/04/18

MarkHolland đã viết:
17:27, 16/04/18
Phải có kết quả cuối cùng mới tính đến lâu hay bền chứ.
Nhà chưa chuyển sổ đổ đã tính xem bao lâu nền sụt, nghĩ cũng xa quá :))
Ơ bác nói hay, kết quả như nào mới là cuối cùng ạ. yêu đương thì mong đến việc lâu hay bền đều là tâm lý bình thường, chỉ khi đặt nặng nó quá thì mới đem lại phiền muộn

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”

Đang trực tuyến

Đang xem chuyên mục này: 610 khách.