Bác nào xem giúp em đường tình duyên và cuộc đời với ah

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
springflowers
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Bác nào xem giúp em đường tình duyên và cuộc đời với ah

Gửi bài gửi bởi springflowers » 15:10, 13/03/18

Các bác xem giúp em lá số với có phải xấu lắm không ah? :(
Lá số tử vi.jpg
Lá số tử vi.jpg (183.82 KiB) Đã xem 253 lần
Em thực cũng không hiểu nổi sao luôn được nhiều người khác phái để ý, được người khác giới đều nhận xét là em xinh xắn, rất có duyên. Bản thân cũng được nhiều anh yêu, để ý và giúp đỡ nhiều trong công việc cũng như cuộc sống (cả người lớn tuổi hơn và kém tuổi hơn). Vậy mà giờ tình duyên vẫn lận đận đến giờ vẫn chưa lập gia đình. Bản thân thuộc diện khó yêu, em có nhiều người theo đuổi nhưng vẫn khá dửng dưng. Em mới chia tay người yêu 5 năm mà chưa cưới. Nyc của em ít hơn em nhiều tuổi nên gia đình 2 bên phản đối kịch liệt nhưng bọn em vẫn quyết yêu nhau được 5 năm thì cũng chia tay. Em đi xem thì nhiều người bảo em và nyc chỉ có duyên yêu chứ không có nợ vk ck với nhau nên không lấy nhau được. Nyc của em vẫn bảo là vẫn còn yêu em rất nhiều. Nhưng em quyết định không quay lại vì cảm thấy 2 bên đã hết duyên không nợ nhau nên cảm thấy rất khó có tương lai

Các bác xem giúp em đường tình duyên với? Liệu khi nào em mới lấy ck ah và ck em sẽ là người như thế nào ah? Là người sẽ quen về sau hay là người em đã quen từ trước ah. Đồng thời các bác xem giúp em về con cái, công việc, cuộc sống với ah? Hình như số em phải xuất ngoại mới tốt hay sao phải không ah? Vì từ khi sinh ra đến giờ em vẫn đang sống cùng bố mẹ ah nhưng hình như số của em phải đi xa mới tốt ah?

Em cảm ơn các bác nhiều ah ^^

springflowers
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Bác nào xem giúp em đường tình duyên và cuộc đời với ah

Gửi bài gửi bởi springflowers » 17:18, 13/03/18

Có bác nào giúp em với ah. Em đang rất băn khoăn

hoangloi8978
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi hoangloi8978 » 21:45, 13/03/18

Theo cụ Thiên Lương thì mệnh Hoả mà chính tinh Đồng Âm hành Thuỷ thì tình duyên không được hạnh phúc .

giangdks
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi giangdks » 10:49, 14/03/18

có vẻ như tại tính cách là chính. đợi cuối năm nay hoặc năm tới coi sao. năm 2017 nếu cưới cũng được rồi thì phải. năm nay cố gắng may ra cuối năm có

thanhhuyen123
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi thanhhuyen123 » 12:03, 14/03/18

mệnh có hồng loan nên chị khá là xinh đẹp, tính nết đoan trang, tuy nhiên chị có vẻ là ng sống cô độc hoặc là luôn cảm thấy mình cô độc giữa cuộc đời hoặc là vì chị là người thích yên tĩnh, k thích ồn ào. Cung Quan Tài chị đều vô chính diệu, không biết là công việc của chị có bấp bênh trôi nổi hay thay đổi thường xuyên công việc hay k? tiền bạc có thiếu thốn j k chị?

springflowers
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi springflowers » 15:01, 14/03/18

Cảm ơn các bác ah. Năm nay khả năng có cao không ah và nếu được sẽ là tháng mấy ah? Hình như lá số của em là sẽ lấy ck người nước ngoài có đúng không ah? Vì em thấy khá nhiều sao liên quan đến việc sẽ lấy ck người nước ngoài. Em cũng hay làm các công việc liên quan đến người nước ngoài (qua công việc là chính ah)

springflowers
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi springflowers » 15:13, 14/03/18

thanhhuyen123 đã viết:
12:03, 14/03/18
mệnh có hồng loan nên chị khá là xinh đẹp, tính nết đoan trang, tuy nhiên chị có vẻ là ng sống cô độc hoặc là luôn cảm thấy mình cô độc giữa cuộc đời hoặc là vì chị là người thích yên tĩnh, k thích ồn ào. Cung Quan Tài chị đều vô chính diệu, không biết là công việc của chị có bấp bênh trôi nổi hay thay đổi thường xuyên công việc hay k? tiền bạc có thiếu thốn j k chị?
Chuẩn luôn bạn Thanh Huyền ah. Mình cũng hay được mọi người khen là xinh đẹp, đặc biệt là nam giới hay khen. Tính mình hướng nội nên ít tâm sự trừ khi phải thân lắm. Chơi với bạn bè thì chủ trương về chất hơn là lượng. Nghĩa là ít bạn bè nhưng thân còn hơn là nhiều bè. Khi vào một môi trường mới mình khá là thận trọng để ý mọi người trước khi xem có thể kết thân không hay chỉ là bạn bè, đồng nghiệp xã giao bình thường. Tuy nhiên nếu hợp tính thì mình rất cởi mở và chia sẽ khá nhiều.

Công việc của mình đúng là thường xuyên thay đổi công việc (hay nhảy việc). Công việc bấp bênh trong thời kỳ mới đi làm, gần đây tốt hơn nhiều. Tuy nhiên khi đi làm lại hay được cấp trên (đặc biệt là nam giới) trọng dụng và giúp đỡ. Thường xuyên gặp quý nhân trong môi trường công việc. Tại công việc của mình bây giờ mình được sếp - giám đốc cũng chính là cấp trên trực tiếp của mình - là nam giới, quan tâm, giúp đỡ, ưu ái, che chở rất nhiều nên có được điều kiện tốt (công việc khá nhàn, thú vị, được làm những j mình thích, lương cao hơn mọi người ở cty, có làm sai cũng không bị trách móc bao giờ). Tuy nhiên vì là sếp nam giới lại ưu ái mình đặc biệt khác hẳn mọi người (mà trước giờ anh sếp này nổi tiếng là người công minh, thông minh, chưa bao giờ ưu ái bất kỳ ai) nên ở công ty cũng có không ít dị nghị là mình được sếp che chở, bao bọc, ưu ái. Mặc dù mình hoàn toàn trong sáng với anh sếp này, mình chưa bao giờ có ý định đổi tình lấy tiền hay cái j khác. Có lẽ vì mình trong sáng và lương thiện, tính cách có phần vẫn còn trẻ con nên anh sếp rất thích, rất quý, tôn trọng và ưu ái

Về tài bạch thời gian mấy năm gần đây tốt hơn rất nhiều. Không giàu nhưng cũng không khó khăn. Mình bị khó khăn về tiền bạc trong mấy năm thời đi học và mới ra trường thôi

Mình là Thân cư Quan lộc mà Quan vô chính diệu thì có xấu không bạn?

thanhhuyen123
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi thanhhuyen123 » 18:44, 14/03/18

Thân đồng cung với cung Quan nên chị có vẻ là người xem trọng địa vị sự nghiệp, nhưng đường công danh cũng không hiển đạt lắm và chức vị cũng bình thường và thường phải lo về vấn đề công việc làm. Thân cư Quan lại là mệnh nữ nên khó lấy chồng, không được nhờ chồng hoặc dễ khắc chồng. Về việc thân cư quan có xấu k thì e cũng k thể trả lời chị được, tuy nhiên theo sự hiểu biết của em thì vì Thân cư Quan nên về công việc phải luôn luôn cẩn thận và đề phòng những trường hợp xấu xảy ra: như mất việc ở tuổi này hay vì lý do đó mà công việc trục trặc...

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”

Đang trực tuyến

Đang xem chuyên mục này: 1390 khách.