Bác nào xem giúp em đường tình duyên và cuộc đời với ah

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
springflowers
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Bác nào xem giúp em đường tình duyên và cuộc đời với ah

Gửi bài gửi bởi springflowers » 15:03, 13/03/18

Các bác xem giúp em lá số với có phải xấu lắm không ah?

Em thực cũng không hiểu nổi sao luôn được nhiều người khác phái để ý, được người khác giới đều nhận xét là em xinh xắn, rất có duyên. Bản thân cũng được nhiều anh yêu, để ý và giúp đỡ nhiều trong công việc cũng như cuộc sống (cả người lớn tuổi hơn và kém tuổi hơn). Vậy mà giờ tình duyên vẫn lận đận đến giờ vẫn chưa lập gia đình. Bản thân thuộc diện khó yêu, em có nhiều người theo đuổi nhưng vẫn khá dửng dưng. Em mới chia tay người yêu 5 năm mà chưa cưới. Nyc của em ít hơn em nhiều tuổi nên gia đình 2 bên phản đối kịch liệt nhưng bọn em vẫn quyết yêu nhau được 5 năm thì cũng chia tay. Em đi xem thì nhiều người bảo em và nyc chỉ có duyên yêu chứ không có nợ vk ck với nhau nên không lấy nhau được. Nyc của em vẫn bảo là vẫn còn yêu em rất nhiều. Nhưng em quyết định không quay lại vì cảm thấy 2 bên đã hết duyên không nợ nhau nên cảm thấy rất khó có tương lai

Các bác xem giúp em đường tình duyên với? Liệu khi nào em mới lấy ck ah và ck em sẽ là người như thế nào ah? Là người sẽ quen về sau hay là một trong những người đang thích em bây giờ. Đồng thời các bác xem giúp em về con cái, công việc, cuộc sống với ah? Hình như số em phải xuất ngoại mới tốt hay sao phải không ah? Vì từ khi sinh ra đến giờ em vẫn đang sống cùng bố mẹ ah nhưng hình như số của em phải đi xa mới tốt ah?

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”

Đang trực tuyến

Đang xem chuyên mục này: 910 khách.