Lá số kinh doanh BẠO PHÁT !!!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
thachlam12
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Lá số kinh doanh BẠO PHÁT !!!

Gửi bài gửi bởi thachlam12 » 18:46, 24/02/18

Mọi người cho em hỏi là lá số của em có định hướng làm những công việc như nhà đất, bất động sản hay kinh doanh lớn được chứ ?
Hiện tại còn vài tháng nữa là thi đại học, nhưng em vẫn chưa đựng hướng được mình hợp ngành nghề nào. Không biết có phải do Tham Lang thủ mệnh lại gặp Hỏa tinh không mà em hay thích tìm hiểu những sự việc kỳ bí, có xu hướng thích tìm hiểu bùa chú này nọ :V và hiện tại thì em có quá nhiều ngành nghề để lựa chọn. Nhưng mọi thứ: " cả thèm chóng chán". Em thực sự mệt mỏi, nhìn bạn bè tuy học không bằng mình nhưng ít ra nó cũng có cái kỹ nghệ riêng mà đam mê, mà theo đuổi. Em là người rất tham vọng ( đôi khi hơi thái quá thành ra "ảo tưởng"). Em tìm hiểu thì thấy mệnh của em khá phù hợp với kinh doanh nhưng thú thực, em không thích lăn lộn lắm, mặc dù nếu tình thế ép buộc thì em nghĩ mình vẫn ra "chiến trường" được. Em cũng thích những nghề về nghệ thuật, vì em tự thấy mình rất đa sầu đa cảm, cảm thụ mọi thứ đều có phần hơn các bạn đồng trang lứa, em thích viết lách, đôi lúc cảm xúc dâng trào thì miệt mài viết còn lại thì cũng chóng chán. Đôi khi nhìn dòng người ngược xuôi mọi nẻo đường, nhìn thấy những người quyền quí, nhìn thấy những ăn mày, em thường hay tự vấn mình, nhân sinh thực sự là gì? Xưa nay nhân định thắng thiên cũng nhiều, dù cho số phận nghiệt ngã thế nào em tự nhủ cũng phải " vững tay chèo".
Em xin được mượn hai câu Kiều để kết thúc phần nhờ cậy của mình:
-------------------------------------------------------------------------------------
"Ngẫm hay muôn sự tại trời,
Trời kia đã bắt làm người có thân.
Bắt phong trần phải phong trần,
Cho thanh cao mới được phần thanh cao."
Chúc mọi người một ngày vui!!
-------------------------------------------------------------------------------------
Hình ảnh

thachlam12
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Lá số kinh doanh BẠO PHÁT !!!

Gửi bài gửi bởi thachlam12 » 19:18, 24/02/18

mọi người xem hộ em với ạ.

Chamhetok
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Chamhetok » 20:33, 24/02/18

Thíc thuật huyền bí thì đã đi xem tử vi ở đâu chưa

tranhau
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi tranhau » 21:55, 24/02/18

Cái diễn tả của bác y chang mình... bạn bè chả học đc bnhiu nhưng thu nhập cao gấp mấy lần, vừa thích kinh doanh vừa thích làm nhàn hạ... ưa suy nghĩ cao xa... lá số cũng gần giống lun.
Tập tin đính kèm
Hau_2018_99d0e54c.jpg (152.71 KiB) Đã xem 417 lần

thanhhương78
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi thanhhương78 » 23:32, 24/02/18

lá của cháu bị phá cách rồi , số này dễ thành người tu hành. Vì vậy hãy lo học tập cho tốt đừng nên ảo tưởng , tham lang đi với hỏa tinh thì dễ gặp điều bất ngờ nhưng với lá số cháu là tiêu cực , lá này xung sát nhiều nên rất độc

tranhau
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi tranhau » 05:56, 25/02/18

thanhhương78 đã viết:
23:32, 24/02/18
lá của cháu bị phá cách rồi , số này dễ thành người tu hành. Vì vậy hãy lo học tập cho tốt đừng nên ảo tưởng , tham lang đi với hỏa tinh thì dễ gặp điều bất ngờ nhưng với lá số cháu là tiêu cực , lá này xung sát nhiều nên rất độc
Vậy tham đi vs linh thì sao bác

thachlam12
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi thachlam12 » 08:26, 25/02/18

thanhhương78 đã viết:
23:32, 24/02/18
Lá số của cháu do đâu mà bị phá cách ạ. Cô giải thích thêm được không ạ ?

Hình đại diện của thành viên
kingsman
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi kingsman » 08:38, 25/02/18

làm nghề nào mang tính quần chúng cần tính xả giao hợp với em ... em có nghĩ về làm phiên dịch viên bao giờ chưa

xây dựng cũng ok hợp nhưng hơi cực nhe....
~~~~~
Dù gì hoàn cảnh đưa đẩy sẽ theo nghề thôi... đời ko ai học đc chữ ngờ lolz

thachlam12
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi thachlam12 » 08:46, 25/02/18

kingsman đã viết:
08:38, 25/02/18
làm nghề nào mang tính quần chúng cần tính xả giao hợp với em ... em có nghĩ về làm phiên dịch viên bao giờ chưa

~~~~~
Thú thực là em tính học chuyên sâu về Anh Ngữ ạ. Em học ngoại ngữ cũng rất tốt. >:D< >:D<

Hình đại diện của thành viên
kingsman
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi kingsman » 08:54, 25/02/18

thachlam12 đã viết:
08:46, 25/02/18
kingsman đã viết:
08:38, 25/02/18

~~~~~
Thú thực là em tính học chuyên sâu về Anh Ngữ ạ. Em học ngoại ngữ cũng rất tốt. >:D< >:D<
thật ra anh nhìn nhầm sang lá số của trần hầu lolz

Em làm về xây dựng hoặc marketing banking accounting đều ok hơn trầu hầu... nếu có background ngoại ngữ thì càng tốt

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”

Đang trực tuyến

Đang xem chuyên mục này: 1360 khách.