Năm nay năm tuổi mong các bác coi giúp em vận hạn năm 2018 với

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
bà già
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Năm nay năm tuổi mong các bác coi giúp em vận hạn năm 2018 với

Gửi bài gửi bởi bà già » 16:03, 20/02/18

Năm nay năm tuổi của e mong các bác coi giúp em các vận hạn trong năm 2018 nhất là về điền trạch và tử tức. Đầu xuân năm mới kính chúc các bác dồi dào sức khỏe, an khang, thịnh vượng!!! em xin chân thành cảm ơn !!!
Hình ảnh

mrqt
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: Năm nay năm tuổi mong các bác coi giúp em vận hạn năm 2018 với

Gửi bài gửi bởi mrqt » 16:28, 20/02/18

bà già đã viết:
16:03, 20/02/18
Năm nay năm tuổi của e mong các bác coi giúp em các vận hạn trong năm 2018 nhất là về điền trạch và tử tức. Đầu xuân năm mới kính chúc các bác dồi dào sức khỏe, an khang, thịnh vượng!!! em xin chân thành cảm ơn !!!
Hình ảnh
Sao tự nhiên chị hỏi mình điền trạch với tử tức vậy, một cung nó có nhiều ý nghĩa chứ. Năm nay e là một năm khó khăn của chị, tiền vào thì ít tiền ra thì nhiều có khi còn phải tranh chấp với người dưới về tiền bạc nhưng lại có thể được hỗ trợ của người lớn. Về con cái cũng không thấy có gì đặc biệt, có khi vì con cái mà áp lực. Lá này về gia đạo chồng con khá vất vả. Năm ngoái có thể được một khoản tiền bất ngờ nhưng tình cảm vợ chồng không êm ấm, đều vào nửa đầu năm.

bà già
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi bà già » 16:38, 20/02/18

mrqt đã viết:
16:28, 20/02/18
bà già đã viết:
16:03, 20/02/18
Hình ảnh
Sao tự nhiên chị hỏi mình điền trạch với tử tức vậy, một cung nó có nhiều ý nghĩa chứ. Năm nay e là một năm khó khăn của chị, tiền vào thì ít tiền ra thì nhiều có khi còn phải tranh chấp với người dưới về tiền bạc nhưng lại có thể được hỗ trợ của người lớn. Về con cái cũng không thấy có gì đặc biệt, có khi vì con cái mà áp lực. Lá này về gia đạo chồng con khá vất vả. Năm ngoái có thể được một khoản tiền bất ngờ nhưng tình cảm vợ chồng không êm ấm, đều vào nửa đầu năm.
Em xem đúng quá gia đạo chồng con năm ngoái của chị vất vả nhiều vấn đề, theo lá số thì chỉ khó có con mà chị lại mới sinh em bé cuối năm 2017 nên muốn hỏi xem con chỉ có bị ốm đau gì trong năm tới không, hiện tại chỉ ở trong gia đình đông người tam đại đồng đường nên muốn hỏi về điện trach bao giờ nhà chỉ bán được nhà, em xem luôn giúp chị về đường hôn nhân có biến cố gì lớn trong các năm tiếp theo không, năm nào thì chỉ li dị chồng nhé, thanks e nhìu!!!

mrqt
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi mrqt » 17:04, 20/02/18

bà già đã viết:
16:38, 20/02/18
mrqt đã viết:
Năm nay có khả năng bán nhà cao đấy chị có điều em thấy dễ vì yếu tố gia đình mà thay đổi quyết định, ngoài ra cũng bán nhà giá không hời do giục tốc bất đạt. Năm nay có thể sống xa ông chồng nhưng khó bỏ, năm sau thì bỏ dứt khoát được. ông chồng này thấy cũng đẹp trai mà nhỉ, chắc tính ham chơi với hơi cò cuội. Con đang nhỏ thì nếu còn vun vén được thì chị cố gắng thử coi. Năm nay chị cũng dễ mắc mấy bệnh về hệ hô hấp và đau xương nữa. Chúc chị năm mới nhiều niềm vui hơn năm cũ.

linhtvtn
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi linhtvtn » 17:51, 20/02/18

Bác mrqt có thể xem giúp em vận hạn năm 2018 của em được không ạ :(( năm trước em có nhiều dự định về công việc mà không thành, k biết năm nay thế nào ạ :((
Hình ảnh

bà già
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi bà già » 18:49, 20/02/18

mrqt đã viết:
17:04, 20/02/18
bà già đã viết:
16:38, 20/02/18
mrqt đã viết:
Năm nay có khả năng bán nhà cao đấy chị có điều em thấy dễ vì yếu tố gia đình mà thay đổi quyết định, ngoài ra cũng bán nhà giá không hời do giục tốc bất đạt. Năm nay có thể sống xa ông chồng nhưng khó bỏ, năm sau thì bỏ dứt khoát được. ông chồng này thấy cũng đẹp trai mà nhỉ, chắc tính ham chơi với hơi cò cuội. Con đang nhỏ thì nếu còn vun vén được thì chị cố gắng thử coi. Năm nay chị cũng dễ mắc mấy bệnh về hệ hô hấp và đau xương nữa. Chúc chị năm mới nhiều niềm vui hơn năm cũ.
Em ơi xem giúp nốt cho chị với năm sau chị bỏ chồng thì chị có lấy chồng khác được không,e coi giúp chị năm kết hôn với có con nữa là vào năm nào hay số chị ở vậy nuôi con tới già,ông chồng hiện tại tính cách nhiều vấn đề lại ki kiệt suốt ngày soi vợ mệt vs ông ý lắm...

bà già
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi bà già » 21:03, 21/02/18

các bác coi tiếp giúp e với...

tappyvn
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi tappyvn » 05:33, 25/02/18

Cung Nô của bạn có Tham Lang, Cung Thân (Thiên di) có cự môn (giống mình quá), nên dễ có các mối quan hệ ngoài chồng. Không biết có phải không?

bà già
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi bà già » 16:38, 26/02/18

tappyvn đã viết:
05:33, 25/02/18
Cung Nô của bạn có Tham Lang, Cung Thân (Thiên di) có cự môn (giống mình quá), nên dễ có các mối quan hệ ngoài chồng. Không biết có phải không?
oh nó mình lại là người rất chung thủy nên ko yêu 2 ng 1 lúc bạn à, đó chồng ko biết trân trọng mình thôi, a ta muốn thì cứ li di giờ mình bình thản đón nhận, người muốn buông bỏ mình mình chả giữ làm gì, bạn lấy chồng nước ngoài khác biệt văn hóa khả năng li hôn là cao >:D<

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”

Đang trực tuyến

Đang xem chuyên mục này: 880 khách.