Ế chồng? Kinh doanh thất bại?

Kiến thức, luận giải, trao đổi về tử vi
Atulaaa
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Ế chồng? Kinh doanh thất bại?

Gửi bài gửi bởi Atulaaa » 14:14, 12/01/18

Em muốn hiểu sâu về lá số mình post cả bên tứ trụ nữa! Đọc sâu về cách "Cự Nhật", còn nói về cung phụ mẫu cung phụ mẫu vô chính diệu đọc về phụ mẫu vô chính diệu có triệt, thiên mã gặp triệt. Đọc về mệnh có 4 không, tuần không, triệt không, thiên không, địa không. Thì sẽ hiểu được về mình. Hiểu để sống cho hiệu quả và né những điều mình cần né. Cung tài có cách tài cư vị tài rất hay đấy. Cung thân khá là đẹp có khôi việt chiếu, cách cơ nguyệt đồng lương, sau 30 - 32 tuổi sẽ thay đổi rất nhiều sống sẽ ôn hoà hơn trước và may mắn hơn nhiều.

lienminh77
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi lienminh77 » 11:52, 13/01/18

Atulaaa đã viết:
14:14, 12/01/18
Em muốn hiểu sâu về lá số mình post cả bên tứ trụ nữa! Đọc sâu về cách "Cự Nhật", còn nói về cung phụ mẫu cung phụ mẫu vô chính diệu đọc về phụ mẫu vô chính diệu có triệt, thiên mã gặp triệt. Đọc về mệnh có 4 không, tuần không, triệt không, thiên không, địa không. Thì sẽ hiểu được về mình. Hiểu để sống cho hiệu quả và né những điều mình cần né. Cung tài có cách tài cư vị tài rất hay đấy. Cung thân khá là đẹp có khôi việt chiếu, cách cơ nguyệt đồng lương, sau 30 - 32 tuổi sẽ thay đổi rất nhiều sống sẽ ôn hoà hơn trước và may mắn hơn nhiều.
Em không có kiến thức về tử vi, bác có thể lý giải rõ ràng hơn vì từ chuyên môn em không hiểu!

KMD
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi KMD » 05:01, 14/01/18

lienminh77 đã viết:
12:01, 12/01/18
KMD đã viết:
04:19, 10/01/18
lienminh77 đã viết:
17:19, 09/01/18

Bác có thể nói rõ hơn về cung Phụ Mẫu giúp cháu được không ạ?
Cháu cảm ơn bác!
27 năm trôi qua, cháu nghĩ mình có thực hành chữ hiếu tốt không?
Khẳng định với bác là cháu lo cho gia đình, chăm sóc ba mẹ hết lòng hết sức.
Làm con mà được còn có ba mẹ là 1 diễm phúc rất lớn. Làm con mà biết báo đáp ân đức ba mẹ thì phước đức không thể nghĩ bàn. Cũng từ chữ hiếu này, sẽ sinh ra nhân, rồi sinh ra trí và nhiều đức tính khác nữa.

Nếu ta học, hiểu và thực hành đúng hiếu đạo thì ta có đầy đủ phước đức và trí tuệ. Khi ta có đầy đủ phước đức và trí tuệ thì có việc gì trên thế gian này có thể làm khó ta được nữa.

Nhapgiatuytuc
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Nhapgiatuytuc » 06:32, 14/01/18

Nhà e chắc khá giả hả? Chắc cũng là con 1?
lienminh77 đã viết:
17:49, 25/12/17
Xin chào cả nhà,

Chuyện tình cảm em có nhiều chuyện buồn phiền, gia đình không êm ấm lúc nào cũng bực bội, công việc không như ý. em ấp ủ ước mơ đi du học hoặc xuất ngoại nhưng vẫn chưa đến.

Xin giúp em xem tử vi về con đường học vấn, tình duyên, công việc và xuất ngoại.

Em xin cảm ơn ạ!

Hình ảnh

lienminh77
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi lienminh77 » 11:19, 15/01/18

Nhapgiatuytuc đã viết:
06:32, 14/01/18
Nhà e chắc khá giả hả? Chắc cũng là con 1?
lienminh77 đã viết:
17:49, 25/12/17
Xin chào cả nhà,

Chuyện tình cảm em có nhiều chuyện buồn phiền, gia đình không êm ấm lúc nào cũng bực bội, công việc không như ý. em ấp ủ ước mơ đi du học hoặc xuất ngoại nhưng vẫn chưa đến.

Xin giúp em xem tử vi về con đường học vấn, tình duyên, công việc và xuất ngoại.

Em xin cảm ơn ạ!

Hình ảnh
Gia đình em bình thường và đủ sống, em ko phải con 1.

Trả lời bài viết

Đang trực tuyến

Đang xem chuyên mục này: 1190 khách.