Mọi người xem giúp em về công việc ạ :">

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Hình đại diện của thành viên
Naichan
Chính thức
Chính thức

Mọi người xem giúp em về công việc ạ :">

Gửi bài gửi bởi Naichan » 21:30, 13/01/18

Bao nhiêu sát tinh xấu nó dồn vào thân mệnh quan của em hết rồi nên em cũng không biết mình sợ cái gì nữa.. :))

Đại vận vừa rồi của em có Thiên Không Hóa Kỵ, trong đại vận vừa qua em cũng khá tĩnh, chẳng làm chuyện lớn lao gì, nhưng cũng bị ảnh hưởng một ít, hết đại vận thì học hành dở dang tiền tài không tới. Công việc thì thôi khỏi bàn, vẫn còn đang ăn bám ạ.

Em thấy đại vận sau có Kình Đà Kiếp chiếu thì phải, nên em cũng chẳng mong chờ sẽ phất, chỉ cầu đủ cái ăn thôi ạ. Mọi người xem giúp em đại vận này có những gì cần phải chú ý với ạ.

Cung quan của em xấu quá, nên em đoán chắc sau này cũng long đong. Em đang học ngoại ngữ nên chắc sau này sẽ phát triển mảng dịch thuật. Đại vận tới của em phải dùng cung này nhiều, mọi người cho em đôi lời với ạ :">

Giờ đọc lại thấy em hỏi nhiều quá huhuhu, mong mọi người xem giúp em ạ, em cảm ơn nhiều :(

Hình ảnh

Naichan
Chính thức
Chính thức

Re: Mọi người xem giúp em về công việc ạ :">

Gửi bài gửi bởi Naichan » 20:22, 14/01/18

Xấu quá nên không ai xem hay sao ấy huhuhu :((

yesterday2016
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi yesterday2016 » 20:30, 14/01/18

Lá này cung chồng con ổn đấy.
Phụ nữ được đằng chồng con là tốt rồi.

mrqt
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi mrqt » 22:47, 14/01/18

Naichan đã viết:
20:22, 14/01/18
Xấu quá nên không ai xem hay sao ấy huhuhu :((
Bạn thông minh, sau này giàu. Năm sau làm dịch thuật là hợp lý, cuối năm tốt hơn đầu năm, sẽ thay đổi công việc ít nhất 1 lần có thể do người quen hoặc anh em giới thiệu vào chỗ làm, đi đường cẩn thận chút tránh đi ẩu.

Naichan
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Naichan » 02:24, 18/01/18

yesterday2016 đã viết:
20:30, 14/01/18
Lá này cung chồng con ổn đấy.
Phụ nữ được đằng chồng con là tốt rồi.
Dạ em cảm ơn anh ạ. Em thấy mọi người xem lá số em ít nhắc tới cung phu, mà tính em cũng hướng nội, nên cả nhà còn lo em sẽ ế nữa cơ T_T

Đúng là thân con gái được chồng được con là nhất rồi, nhất là với đứa thiếu cảm giác an toàn như em nữa nên cũng rất trông chờ vào chồng con. Anh có thể xem rõ hơn giúp em, liệu cung phu của em có gì cần chú ý không ạ?

mrqt đã viết:
22:47, 14/01/18

Bạn thông minh, sau này giàu. Năm sau làm dịch thuật là hợp lý, cuối năm tốt hơn đầu năm, sẽ thay đổi công việc ít nhất 1 lần có thể do người quen hoặc anh em giới thiệu vào chỗ làm, đi đường cẩn thận chút tránh đi ẩu.
Em cảm ơn anh ạ :x .

Nghe anh nói sau này giàu em cũng lâng lâng :">. Chứ hiện tại em chán quá, bạn bè học xong ra trường đến nơi rồi mà em vẫn còn chưa đâu vào với đâu. Cũng xác định công việc không nhờ vả gia đình được nên phải tự lực hết, thành thử khởi đầu chắc cũng lận đận hơn mọi người. Anh xem giúp em khoảng đại vận nào sẽ phát ạ để em lấy động lực phấn đấu dần dần :">

Với cả liệu với cung quan và tài như thế này em có nên buôn bán online không hả anh? Em cũng có hứng thú với khoản này, nhưng sợ không có duyên bán hàng, tại mệnh vcd như em không nên làm chủ, thành thử em cũng hơi e dè.

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”

Đang trực tuyến

Đang xem chuyên mục này: 990 khách.