Tìnb cảm đoen phương bao giờ chấm dứt mong các bác giải hộ cháu quẻ này ạ

Luận giải, tư vấn trao đổi về dịch lý, độn toán, thái ất
Trả lời bài viết
pineappel 100
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Tìnb cảm đoen phương bao giờ chấm dứt mong các bác giải hộ cháu quẻ này ạ

Gửi bài gửi bởi pineappel 100 » 06:52, 07/12/17

Cháu là nữ đơn phương thích người ta cảm xúc lộn xộn mệt mỏi lắm ạ nay ngờ mọi người luận giúp cháu quẻ xem bao giờ thì hết tình trạnhmg này ạ
Hình ảnh Xem binh giai

thắng2016
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: Tìnb cảm đoen phương bao giờ chấm dứt mong các bác giải hộ cháu quẻ này ạ

Gửi bài gửi bởi thắng2016 » 15:37, 07/12/17

pineappel 100 đã viết:
06:52, 07/12/17
Cháu là nữ đơn phương thích người ta cảm xúc lộn xộn mệt mỏi lắm ạ nay ngờ mọi người luận giúp cháu quẻ xem bao giờ thì hết tình trạnhmg này ạ
Hình ảnh Xem binh giai
Chào bạn.
Bạn gieo được quẻ hỏa thiên đại súc động hào ngũ biến thuần càn.

Hỏa thiên đại hữu. Thiên là càn là trời hỏa là lửa thắp sáng bầu trời là từ từ, thong dong.
Thuần càn là dương là cứng rắn lớn mạnh.

Phụ thìn thổ trì thế lâm nhật thần mà không bị khắc vượng. Quan tỵ hỏa vị nguyệt phá lại sinh nhật lên hưu tù vô khí ở năm nay. Tài mão mộc được nguyệt sinh.

Kl: Tôi không biết bạn nhiều tuổi không? Nhưng tôi nghĩ gia đình bạn cũng khá nóng ruột về chuyện chồng con của bạn. Còn bạn bao giờ mới thoát khỏi cảnh đơn phương này? Tôi nghĩ bạn là một cô gái rất chân thành, mạnh mẽ dám nói, dám nghĩ và dám làm người như bạn xứng đáng được hưởng hạnh phúc trọn vẹn. Nhưng ít nhất bạn lo lắng mệt mỏi hai tháng tý, hợi này. Không phải hết năm nay. Sang năm tình duyên sẽ thuận lợi hơn năm nay.
Mong bạn sớm hồi âm? Cảm ơn và chúc may mắn.

pineappel 100
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi pineappel 100 » 18:03, 07/12/17

thắng2016 đã viết:
15:37, 07/12/17
pineappel 100 đã viết:
Hình ảnh Xem binh giai
Chào bạn.
Bạn gieo được quẻ hỏa thiên đại súc động hào ngũ biến thuần càn.

Hỏa thiên đại hữu. Thiên là càn là trời hỏa là lửa thắp sáng bầu trời là từ từ, thong dong.
Thuần càn là dương là cứng rắn lớn mạnh.

Phụ thìn thổ trì thế lâm nhật thần mà không bị khắc vượng. Quan tỵ hỏa vị nguyệt phá lại sinh nhật lên hưu tù vô khí ở năm nay. Tài mão mộc được nguyệt sinh.

Kl: Tôi không biết bạn nhiều tuổi không? Nhưng tôi nghĩ gia đình bạn cũng khá nóng ruột về chuyện chồng con của bạn. Còn bạn bao giờ mới thoát khỏi cảnh đơn phương này? Tôi nghĩ bạn là một cô gái rất chân thành, mạnh mẽ dám nói, dám nghĩ và dám làm người như bạn xứng đáng được hưởng hạnh phúc trọn vẹn. Nhưng ít nhất bạn lo lắng mệt mỏi hai tháng tý, hợi này. Không phải hết năm nay. Sang năm tình duyên sẽ thuận lợi hơn năm nay.
Mong bạn sớm hồi âm? Cảm ơn và chúc may mắn.
Cảm ơn chú đã giải quẻ giúp cháu ạ . Cháu đang tìm cơ hội để bày tỏ tình cảm dù chả đi đến đâu nhưng vẫn muốn nói để trong lòng lâu ngày nhức nhối sinh bệnh mất :( cháu không biết từ giờ đến năm sau có nguôi ngoai được không nhưng mong là mọi chuyện sẽ tốt đẹp . Cháu sẽ hồi âm kết quả lại cho chú khi mọi việc được giải quyết ạ . Kính chú nhiều sức khỏe hạnh phúc !

Thợ mộc
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Thợ mộc » 20:04, 07/12/17

pineappel 100 đã viết:
Hình ảnh Xem binh giai
quẻ hỏa thiên đại hữu vốn từ quẻ thuần càn mà ra nay biến thuần càn là quy hồn. Ý khuyên mọi việc bắt đầu từ đâu thì nên kết thúc từ đó. Ly là hỏa mà càn là kim chẳng nên kết hợp tượng không có duyên thì nên kết thúc. Biến thuần càn là cương quyết cứng rắn tức sau này người đó sẽ cương quyết từ chối tình cảm của bạn. Đoán bạn là con gái thứ có thể sinh năm mệnh hỏa đoán bạn sinh năm 1994. Người kia trong tượng là kim vậy là 1992- 1993.

pineappel 100
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi pineappel 100 » 23:20, 07/12/17

Thợ mộc đã viết:
20:04, 07/12/17
pineappel 100 đã viết:
Hình ảnh Xem binh giai
quẻ hỏa thiên đại hữu vốn từ quẻ thuần càn mà ra nay biến thuần càn là quy hồn. Ý khuyên mọi việc bắt đầu từ đâu thì nên kết thúc từ đó. Ly là hỏa mà càn là kim chẳng nên kết hợp tượng không có duyên thì nên kết thúc. Biến thuần càn là cương quyết cứng rắn tức sau này người đó sẽ cương quyết từ chối tình cảm của bạn. Đoán bạn là con gái thứ có thể sinh năm mệnh hỏa đoán bạn sinh năm 1994. Người kia trong tượng là kim vậy là 1992- 1993.
Cảm ơn anh nha . Em biết cũng không có hy vọng đâu nhưng mà mãi chả quên được em là nữ thứ mệnh thủy người kia mệnh hỏa ạ

Thợ mộc
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Thợ mộc » 18:45, 08/12/17

pineappel 100 đã viết:
23:20, 07/12/17
Thợ mộc đã viết:
pineappel 100 đã viết:
Hình ảnh Xem binh giai
Cảm ơn anh nha . Em biết cũng không có hy vọng đâu nhưng mà mãi chả quên được em là nữ thứ mệnh thủy người kia mệnh hỏa ạ
: không có gì tôi luận đoán theo tượng quẻ thôi. Hy vọng bạn sớm tìm cho mình câu trả lời.

pineappel 100
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi pineappel 100 » 19:35, 08/12/17

Thợ mộc đã viết:
18:45, 08/12/17
pineappel 100 đã viết:
Thợ mộc đã viết:
: không có gì tôi luận đoán theo tượng quẻ thôi. Hy vọng bạn sớm tìm cho mình câu trả lời.
Thanks anh . Thôi thì mọi việc đành tùy duyên cháu anh mùa đông ấm áp nha :)))

Thợ mộc
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Thợ mộc » 20:08, 08/12/17

pineappel 100 đã viết:
19:35, 08/12/17
Thợ mộc đã viết:
18:45, 08/12/17
pineappel 100 đã viết:
Thanks anh . Thôi thì mọi việc đành tùy duyên cháu anh mùa đông ấm áp nha :)))
mình cũng chúc bạn " mùa đông không lạnh" :D :D :D

Mệnh thien dong
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Mệnh thien dong » 20:18, 08/12/17

Cho hoi muốn dang bai nhu vay thi minh vào muc nao vay ah

thắng2016
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi thắng2016 » 20:30, 08/12/17

Mệnh thien dong đã viết:
20:18, 08/12/17
Cho hoi muốn dang bai nhu vay thi minh vào muc nao vay ah
Bạn ấn vào link này. posting.php?mode=post&f=37
Hoặc chọn các mục trong diễn đàn. Chọn vào mục tạo chủ đề mới là đăng được chủ đề của mình nhé. Thân ái.

Trả lời bài viết

Đang trực tuyến

Đang xem chuyên mục này: 70 khách.