Mình sẽ không có chồng, không có con đúng không

Kiến thức, luận giải, trao đổi về tử vi
ngochuyen5793
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: Mình sẽ không có chồng, không có con đúng không

Gửi bài gửi bởi ngochuyen5793 » 01:28, 15/11/17

duylinh91 đã viết:
00:44, 15/11/17
ngochuyen5793 đã viết:
22:55, 14/11/17
duylinh91 đã viết:
22:28, 14/11/17
- Trời . hóa khoa Con Bạn Giáp Tả Hữu , Giáp QUang quý , Thai tọa chiêu về , tam linh , Mệnh Nhât Nguyệt... Thì cứ yên tâm về con cái D . Kiếp Không cũng ko tác động mạnh nổi đâu họa chăng là tính nó cô độc , khắc thân, ko đến nỗi bất hiếu đâu !. Cung tử tức cũng là cung tài bạch thứ 2 của bạn Mình nghĩ 1 phần lớn là do bạn.
- Cái bạn lo mình nghĩ nên về bạn bè với anh chị em ấy .
- Phu của bạn có xấu gì đâu nhỉ Hóa kỵ ko phải là chỉ mang ý xấu đâu , nó còn mang ý tính là nổi bật khác người, Cung di của bạn Hóa Lộc + tham lang Phu có lẽ khỏe chưa Kể Lộc tồn cung phúc chiếu về tạo Song Lộc ( Triệt nó chỉ cắt trong 1 giai đoạn ngắn , ko phải sau 30 là giam nhé . Giáp KHoa QUyền nữa + Trường sinh nữa thì ..... ( chồng bạn có thể ko phải ở phu cung mà có thể là ở Di cung , hay quan )
- Điền trạch bạn vCD + âm dương hội + tam thai bạt tọa long trì phượng các, giáp xương khúc ...! ôi kinh ( triệt có tác động nhưng có lẽ chủ yếu là khó có bể tắm hay ao hồ trong nhà)
- À chắc bạn khá tinh thông uyên bác mặc dù bằng cấp ko cao ?

Mình luận theo những gì mình hiểu được mong các cao nhân chỉ điểm thêm ! ( có sai chỉ hộ để em rút kinh nghiệm )
Em cảm ơn. Còn tướng chỉ tay em thì sao ạ?
- Bạn khi nào rảnh thì gửi ảnh 2 bàn tay , nắm và khép lại, vào hộp thư mình. Được thì cho cái ảnh khuôn mặt ( đừng 360 ). Để mình thử xem thử - ;) Cứ yên tâm mình ko có sở thích ngắm hình gái tự sướng đâu :) . " Nãy ảnh chưa load kịp nên ko kịp nhìn " .

- Cảm ơn Bạn!
Em cảm ơn.
Hì hì.

ngochuyen5793
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi ngochuyen5793 » 04:04, 15/11/17

ngochuyen5793 đã viết:
01:25, 15/11/17
duylinh91 đã viết:
00:13, 15/11/17
ngochuyen5793 đã viết:
00:05, 15/11/17

Em không hiểu biết nhiều đâu. không có ai để ý đên em
-Nãy mới nhìn liếc qua cái hình bạn chụp ảnh khuôn mặt ! cảm giác nó đúng kiểu hồng đào mà! Bạn muốn biết mình có ai để ý ko? cứ hỏi những người thân thiết của bạn. VÌ nhìn liếc qua bức ảnh có nét sắc đấy !
-Bạn biết bạn ko hiểu biết nhiều là ok rồi !
- Thôi đi ngủ đi con gái thức khuya ko tốt ( cứ vui vẻ đê cứ nghĩ Đời vui vẻ khi ta vui vẻ ok )
Chỉ được cái mặt gọi là đẹp hơn tay thôi anh.

Tay em xấu hoắc.
Ai nhìn vào cũng bảo tay vất vả, nghèo, lận đận. Tay thô như đàn ông.

Em không ngủ được.
Vì tự dưng cảm thấy có một luồng năng lượng âm nào đó đang ở gần ngay cạnh giường em đang nằm.

Dù không biết là ai. Có ai biết làm cách nào có thể nhìn thâý vọng, nói chuyện được với sự cảm nhận âm đó.

Em không tưởng tượng linh tinh.
Hôm trước em đi làm về em nhìn thấy một bóng nam không đầu đứng ở góc tối vắng người. (Nếu không nhầm là như vậy. ) Tại tối em không nhìn rõ.Đêm đó, em đã bị mất ngủ đến tận 3 giờ đêm mới ngủ được. Mặc dù em không nghĩ gì vẫn không ngủ được.

Ngay Hôm sau cũng đoạn đường gần đó em sít bị xe tông vào đó. Em hoảng.

Cảm giác như có gì đó không ổn xung quanh em. Có âm khí nào đó gần em. Nhưng em không cảm nhận được là ai

ngochuyen5793
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi ngochuyen5793 » 04:59, 15/11/17

Mình vẫn không thể ngủ được.
Cứ nhắm mắt vào là mình lại thâý có linh cảm nào đó không tốt về hôn nhân.
Mình không biết xem số tử vi gì cả.

Mình chỉ nói theo linh cảm của mình. Không biết có khớp với lá số không.

Mình sẽ có 2 đời chồng ( chắc chắn 80%)

Sẽ kết hôn vào năm 2019 hoặc 2020 với 1 người hoàn cảnh bình thường nhưng là người mình yêu.

Có 1 con trai .

Nhưng vợ chồng mình sẽ không thể chung sống với nhau.mà ly hôn.

Biết chắc chắn là như vậy nhưng mình không thể trốn chạy được điều đó.
Có vay thì phải có trả. Mình buồn. Chẳng ai mong muốn điều đó xảy ra.

Sau đó, mình sẽ sống xa con trai để kết hôn với người thứ 2.
Mình cảm thấy kết hôn lần 2 sẽ hạnh phúc hơn lần 1.

Mọi hôm, mình lên giường đi ngủ được.
Tại sao hôm nay, mình không thể ngủ được.
Linh cảm của mình luôn đúng mà.

Thầy nào cũng khuyên nên kết hôn muộn. Khoảng Sau 30.
Mình biết như vậy sẽ tốt hơn. Nhưng dường như mình không muốn kết hôn muộn như vậy.
Mình biết nhưng không muốn tránh.

Một khi mình đã mất ngủ chỉ vì cái linh cảm này luôn xuất hiện trong đầu thì nó sẽ luôn đúng. Mình không thể gạt phăng nó đi là không đúng được.

Giờ này mọi ngày ngủ lâu rồi .
Tập tin đính kèm
Love.jpg (439.98 KiB) Đã xem 122 lần

ngochuyen5793
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi ngochuyen5793 » 10:40, 15/11/17

Linh cảm của mình sẽ thường không sai.
Mình nói thật. Mình có thể không thông minh về mặt trí tuệ, hiểu biết.
Nhưng mình tự tin về trí thông minh cảm xúc của mình. Vì mình rất nhạy cảm. Hay quan tâm ngấm ngầm đến cảm xúc của đối phương khi nói chuyện trực tiếp với họ.

Những gì mình cảm nhận về con trai khi mình tiếp xúc ngoài đời thường không sai.
Dù họ chỉ hỏi 1 câu đầu tiên lúc mới gặp như mình tên là gì? Nhà ở đâu? Có chồng chưa?"

Chỉ 3 điều ngắn gọn như vậy. Nhưng nghe cách nói, kiểu nói, nét mặt ....
Mình có thể đoán người này ăn nói rất khéo, nhanh mồm nhanh miệng, hoạt ngôn, vui tính, lịch sự, hoà đồng, thân thiện,.... ( Mình đoán qua lần tiếp xúc lần đầu. Nói chuyện tầm 5 phút thôi).

Linh cảm của mình là đúng. Vì mình làm 1 thời gian. Thấy các chị em làm ở đó lâu rồi cũng khen như mình.

Có 1 người là nam khác. Luôn kể lể bản thân giỏi cái này, hiểu biết nhiều, giàu có, đào hoa, nhiều bằng cấp, bố mẹ giàu....
Mình không tiếp xúc nhiều. Nhưng nhìn cách nói giống một kẻ hay nổ, tính thích thể hiện, hay khoác loác, thích cường điệu hoá bản thân,... Cách ăn nói giống 1 kẻ hơi ngơ ngơ. Mình không có ý chê em ý ngốc. Mà là không minh, khéo léo như các em nam bằng tuổi em ý.

Tại vì em ý hơi ngơ ngơ( nhưng không thât thà đâu nhé)
Mình đã quan sát các câu nói và hành động của em ý khi nói chuyện với em trai khác.
Một lát sau, em ý hành động y như những gì mình suy đoán mà.
.....vv
Nên mình nghĩ linh cảm của mình luôn đúng.

Mình tự nhiên bị mất ngủ cả đêm. Cảm thấy điều không hay sẽ xảy ra trong hôn nhân.

Lần hồi mình đi học cũng vậy. Có 1 người bạn nữ luôn rủ mình đi chơi với bạn ý. Cùng với nhóm bạn nam của bạn ý.
Mình đã có cảm giác chắc chắn là bạn ý muốn lừa mình bán thân rồi.
Nên mình từ chối rất nhiêù lần. Dù bạn ý nói rất nhiều lời ngọt ngào để dụ dỗ mình nhưng mình không tin.

Lừa mình không được bạn ý. Quay sang lừa bạn nữ khác. Bạn nữ khác sít bị lừa bán thân. ( Chính mẹ của bạn nữ bị lừa kể với mẹ mình đó).

ngochuyen5793
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi ngochuyen5793 » 11:44, 15/11/17

Mình có linh cảm xấu về hôn nhân và dù mọi người có phán mình cung phu xấu. Hay chồng đào hoa.

Thì mình cũng không mất niềm tin về chồng tương lai của mình.
Mình cảm thấy chồng tương lai không đối xử xấu với mình, không tệ bạc với mình.
Tại sao mọi người luôn nghĩ trong hôn nhân giữa 2 người xấu lỗi luôn là do đàn ông/ do chồng.

Mình thì nghĩ phần lớn là do mình muốn ly hôn, nguyên nhân từ mình đó.

Thực ra mình không có bi quan đâu mà.
Mình không thể vứt bỏ linh cảm của mình mà nghĩ rằng chẳng có chuyện như vậy.

Thật ra chẳng ai muốn lận đận hôn nhân. Nhiều chồng.

Nhưng biết trước chuyện gì đó xảy ra. Nếu cứ nghĩ mãi về vấn đề đó. Một cách kiểu như không muốn chấp nhận. ... Sẽ càng khiến tâm trạng tồi tệ hơn.

Mình sẽ nghĩ. Mình có phước có 1 chiếc áo khoác đẹp đẽ, ấm áp. Nhưng mặc đến 1 thời gian nào đó nó sẽ rách. Và không còn ấm áp nữa. Mình nên bỏ nó.

Đi tìm chiếc áo khác phù hợp với mình hơn.

Chuyện ly hôn là chuyện thường xảy ra ở hiện nay thôi mà.

Không phải mình không tin tưởng chồng mình trong tương lai. Mà chỉ đang nghĩ. Nếu thật sự không còn duyên thì nên chấm dứt.

Mình cũng trẻ hơn tuổi. Nhìu người nói mình nhìn trẻ con như sinh năm 96,95.

Mình đứng cùng các em 98. Nhìu người nghĩ mình ít tuổi hơn các em ý.
Vậy nên chắc mình ly hôn cũng không lo ế đâu nhỉ?
Mình thấy vẫn có các bạn nam ít tuổi hơn mình tán mình mà.

Mình hơi ngượng khi nói ra chứ mình thích nhiều em nam ca sĩ tầm tuổi 2001, 2000, 1999,...
Dưới 2001 mình không thích. Vì các em ý nhìn trẻ con lắm.

Chỉ cần luôn xinh đẹp, trẻ trung, vui vẻ thì không lo gì sau 30 tuổi ly hôn bị ế....

Dù mình cảm thấy điều không hay sẽ xảy ra.
Nhưng mình không muốn gạt phăng nó đi rồi cố nhét thứ màu hồng hoang tưởng vào trong suy nghĩ 1 cách trốn chạy thực tế.

Mình sẽ nghĩ nhiều chồng thì càng tốt. Chính tỏ có duyên được nhiều người thích.
Không việc gì phải cố ép mình, chịu đựng 1 người mà họ không mang lại hạnh phúc cho mình.

Mình thấy nhiều người nhịn vì muốn con có bố và mẹ ở cùng nhau. Mình không thể nhịn như vậy được.
Mình không phải mẫu phụ nữ cổ điển, chịu đựng như vậy được.

Mình tin người chồng 2 sẽ mang lại hạnh phúc cho mình hơn.
Thực sự mình không ảo. Mình tin vào linh cảm của mình rằng điều đó là thật 90%.

Người chồng thứ nhất. Dù biết chẳng thể bên nhau lâu dài. Nhưng yêu thì kết hôn. Sống bên nhau vui vẻ chừng nào thì sống.

Chẳng việc gì phải buồn. Vì ly hôn để tốt nhất cho cả 2.

Dù sao sau khi kết thúc mình biết chắc chắn có 1 người chồng khác đang chờ mình ở phía trước nên chẳng có gì phải buồn.

Hiện tại chỉ cảm thấy có lỗi cho người chồng đầu.

Cung phu xấu, chỉ tay tình duyên xấu không phải tại lỗi người đàn ông đâu.

Mình buồn quá. Mình mượn top tâm sự.
Ai không tin tùy các bạn.

Cũng không phải đang vui tự nhiên mình buồn. Buồn vì có cảm giác gì đó xấu về hôn nhân sẽ xảy ra. Mình đã cố phủ nhận, rằng không có chuyện đó đâu. Mình có suy nghĩ lạc quan nhưng vẫn không thể dập tắt cái linh cảm đó. Làm mình mất ngủ cả đêm.

Chỉ có thể đối diện với nó thôi các bạn ạ

Huyenhoclyso756
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Huyenhoclyso756 » 12:54, 15/11/17

Hình ảnh
Xấu bằng lá này ko bạn, đi giải vài lần do có vong theo, tình duyên xem ai cũng bảo lận đận, số 2 ck mà ko tin lắm

duylinh91
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi duylinh91 » 13:39, 15/11/17

Huyenhoclyso756 đã viết:
12:54, 15/11/17
Hình ảnh
Xấu bằng lá này ko bạn, đi giải vài lần do có vong theo, tình duyên xem ai cũng bảo lận đận, số 2 ck mà ko tin lắm
ko bằng ! cái lá số trên chắc đang trong giai đoạn bấn loạn .... Tử vi vốn sinh ra từ con người nên con người có thể thay đổi được hay không tùy mỗi người nhìn nhận , nên chung quy phần lớn do Tâm mình mà thôi. Nên tốt nhất là đừng dính gì tới tử vi, vì lỡ động vào nó sẽ tác động đến cả cuộc đời " Không biết thì không sợ, biết rồi thì :) "

Huyenhoclyso756
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Huyenhoclyso756 » 13:45, 15/11/17

duylinh91 đã viết:
13:39, 15/11/17
Huyenhoclyso756 đã viết:
Hình ảnh
ko bằng ! cái lá số trên chắc đang trong giai đoạn bấn loạn .... Tử vi vốn sinh ra từ con người nên con người có thể thay đổi được hay không tùy mỗi người nhìn nhận , nên chung quy phần lớn do Tâm mình mà thôi. Nên tốt nhất là đừng dính gì tới tử vi, vì lỡ động vào nó sẽ tác động đến cả cuộc đời " Không biết thì không sợ, biết rồi thì :) "
Ko bằng nghĩa la sao bạn, mình thấy đang ợ đại hạn cung phúc nhiều sao xấu bất lợi cho tình duyên cung phu lại thêm tả hữu liêm phá nữa, nói chung mỗi người đếu có số mẹnh tử vi chỉ là bản đồ cho thấy trc đêu đó và giúp mình tránh đc những cn cần tránh ạ

duylinh91
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi duylinh91 » 14:21, 15/11/17

Huyenhoclyso756 đã viết:
13:45, 15/11/17
duylinh91 đã viết:
13:39, 15/11/17
Huyenhoclyso756 đã viết:
Hình ảnh
Ko bằng nghĩa la sao bạn, mình thấy đang ợ đại hạn cung phúc nhiều sao xấu bất lợi cho tình duyên cung phu lại thêm tả hữu liêm phá nữa, nói chung mỗi người đếu có số mẹnh tử vi chỉ là bản đồ cho thấy trc đêu đó và giúp mình tránh đc những cn cần tránh ạ
- Bạn thấy ai đc 12 cung vị tốt không, 12 cung vị xấu ko, ?

" nói chung mỗi người đếu có số mẹnh tử vi chỉ là bản đồ cho thấy trc đêu đó và giúp mình tránh đc những cn cần tránh ạ " uhm bạn cứ nghĩ thế này nếu ai cũng có tấm bản đồ và né tránh được cái điều họ phải đáng phải nhận thì sao ? Không có cái gì tự sinh ra và mất đi, cái mà bạn không nhận sẽ chuyển đi đâu ?

- Bạn thử nghĩ trên khía cạnh này nhé ! " Khi mình khởi ý đã tạo nghiệp " . Những người chỉ bạn cách né cái bạn phải nhận, thì họ ra sao ?

- 1 lá tử vi tốt như 1 hạt giống tốt, nếu môi trường gieo là xấu thì sao ?

- 1 lá tử vi xấu - hạt giống xấu được gieo trong môi trường tốt thì sao (Ở đây lá số của bạn ko xấu đến nỗi mới sinh ra đã yểu mạng nhé - vậy có đc goi là xấu lắm ko ?)

- Và bạn thấy đấy xã hội này bạn coi những lá số tốt kiểu hồi xưa có được gọi là tốt trong xã hội này ko

Coi tử vi là tốt, mà tin quá vào tử vi thì ...... :) ( thầy phán con lấy chồng xấu mẹ à, =)) vậy bạn lấy chồng xấu à :)) :)) :)) Thầy nói con có đường con xấu lắm ... vậy bạn đẻ con sao giờ .... ko đẻ à ....)

Thật lòng những người thầy giỏi tử vi giờ chắc cũng đang ngồi tu hết rồi ... ;)

ngochuyen5793
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi ngochuyen5793 » 14:39, 15/11/17

Huyenhoclyso756 đã viết:
Hình ảnh
Hu hu.
Mình có nói chồng mình xấu đâu.
Mình nói buồn vì cảm thấy bị 2 đời chồng đó.

Cơ mà cả sáng nay mình buồn giờ thì mình hết buồn rồi.

Ngoài tình yêu thì có nhiều thứ để phụ nữ đáng đê sống lắm.

1/ có cơm để ăn.
2/ có nước để uống.
3/ có tiền để tiêu, mua sắm...
4/ có giường để ngủ.
5/ có xe để đi.
6/ có công việc để kiếm tiền.
7/ có mỹ phẩm để trang điểm.
8/có âm nhạc để giải trí.
9/.....

Chẳng phải đi đâu xa để tìm trai.
Mỗi khi cô đơn mình ngồi ngắm các oppa đẹp trai idol của mình cũng bớt cô đơn.
( Chắc cách này chỉ áp dụng với người đầu óc trong sáng và mơ mộng như mình. Haha ha ha) tại thấy nhìu chị và bạn bằng tuổi mình chẳng hâm mộ ca sĩ, ngôi sao. Hic.

Trai và tình yêu sếp xau đi.
Phụ nữ có tình yêu, hôn nhân hạnh phúc là tốt.
Có người quan tâm, yêu thương, quan tâm, chăm sóc, tựa vào mỗi khi buồn là hạnh phúc.

Mà nếu không có thì cũng không sao ý.
Cuộc sống của chúng ta phải do chúng ta tự tạo hạnh phúc chứ.
Nếu ai không may mắn có thì phải biết tự tạo niềm vui cho mình. Mua sắm nè, làm đẹp nè, selfie nè, ăn ngon mặc đẹp nè.... Tuỳ sở thích cá nhân từng người tự tìm niềm vui để cuộc sống hạnh phúc.

Mình kết luận 1 điều là: tình duyên xấu, hôn nhân xấu không chết được.
Cái chết nguy hiểm là cái chết trong tâm chúng ta.
Nếu cứ mãi bi quan về điều mình buồn thì mình sẽ khổ lắm.

Mình cũng không thích làm người bị lụy trong tình yêu. Các chị em hãy cứ tin tưởng. Tình yêu không phải lúc nào cũng cứ xấu.
Cứ sống tốt, không gây ác nghiệp với người. Tạo duyên tốt với mọi người.
Nếu kiếp này khổ tình. Ta tu tính. Chắc chắn 1 kiếp nào đó trong tương lai ta sẽ hạnh phúc trong tình yêu.

Kiếp này hả. Tại vì số em nó phải nhận chịu quả báo từ kiếp trước nên lận đận tình duyên.
Kiếp này hoan hỉ mà trả nhiệp thôi. Nghiệp hết thì có ngày hết khổ thôi à.
Hãy tin tưởng vào những cố gắng nơi bản thân. Rồi mọi chuyện sẽ tốt hơn.

Nghĩ bi quan mình buồn lắm. ( Vì mình chỉ mải nhìn cái ngắn hạn thấy toàn màu đen)

Nếu có thể nhìn xa hơn bằng thái độ sống và suy nghĩ lạc quan mình thấy yêu đời rồi nè.

Mình đang lên kế hoạch cuối tháng này lĩnh lương mua gì để làm đẹp đây. Mình phải đi spa để tút tát lại nhan sắc... Nhưng chỉnh sửa cái nào đây.
Phải xinh đẹp, vui vẻ... Tự yêu bản thân yêu cuộc sống đã.
Nếu làm được thì đàn ông tự tìm đến chúng ta.
Sao phải buồn chứ. He he.
Vui lên nhé bạn.

Trả lời bài viết

Đang trực tuyến

Đang xem chuyên mục này: 700 khách.