Xin mọi người xem giúp có kinh doanh được không ạ?

Kiến thức, luận giải, trao đổi về tử vi
gianguyenthaonguyen
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: Xin mọi người xem giúp có kinh doanh được không ạ?

Gửi bài gửi bởi gianguyenthaonguyen » 09:36, 12/10/17

LE VAN ANH đã viết:
09:31, 12/10/17
Xin phép chủ topic ạ. Xin phép anh Văn Anh cho em hỏi em VCD có tuần triệt án ngữ nv là ko yểu mệnh phải ko ạ?hi
Tập tin đính kèm
received_1402800813167032.jpeg (88.25 KiB) Đã xem 134 lần

Hình đại diện của thành viên
canhchimdoncoi
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi canhchimdoncoi » 10:09, 12/10/17

LE VAN ANH đã viết:
09:31, 12/10/17
kiến thức thì thật mênh mông, cái mình biết thì có hạn mà cái chưa biets thì còn bao la, mình khong thích tranh luận thế nào là đúng, thế nao là chưa đúng, hiểu thế nao là do trình độ của mỗi người, còn phải chờ thời gian kiểm chứng, còn như hiểu tuần, triệt nó làm đảo lộn vận sanh như thề là chưa đầy đủ, tuần triệt nó có mat tích cưc của nó, có người cung mênh có chinh tinh đác dia lại có tuần triêt mà vẫn làm ông lớn;
Bạn luận không sai... nguyên 1 lá số mà coi ngắn gọn những ý chính như vậy là kỹ thuật cao rôi...

Tôi không bỏ tuần triệt mà dùng cho nhiều mục đich khác nhau... và triệt rất là khó bỏ sau 30t

Coi như tôi rút lại lời hôm qua... vì tôi thấy bác nói những lời quá chủ quang thôi nên không xét kỹ lại vận lá số này về sau...

LE VAN ANH
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi LE VAN ANH » 11:27, 12/10/17

nói là tuan triet an ngư cung menh là yeu mẹnh hoạc không yeu menh, day mới chỉ là môt điều kiện cần thôi chứ chưa đủ, yeur menh hay khong phụ thuộc chủ yeus vào yeu tố cung mẹnh nằm ở vị trí nào trên đia bàn, có hợp với menh không, còn yeus tố tinh đẩu thiên về nhân hòa, chỉ góp thêm ý nghìa để quyết định(không phải thiên thời, địa lợi) trường hợp của bạn cung menh nằm ở dậu kim khăc hỏa mệnh nó đem đén cho bạn sự bát lợi nhiều mặt, tuy nhiên mênh vcd của bạn là ngượi khôn ngoan, quyền biến, lanh lợi, biết tạn dung cơ hội đẻ thành công; bạn là ngươi luôn phải cố gắng vượt trên hoàn cảnh; qua vận 34 tuối bạn sẽ gạp nhiều thuận lợi, thành công nhất trong đại vận 44 đến 54 tuổi tại cung tài bach, bạn mệnh hỏa gạp tuần không chăc chắn có giai đoạn bạn làm lên chuyện lớn (Kim phùng không tắc minh, Hỏa phùng không tắc phát) tuy nhiên bộ chính tinh của bạn không dủ bộ do vậy ban hay bị rơi vào cảnh dở khóc, dở cười, có chuyện mà không chia sẻ được cùng ai, thích hợp với các nghề liên quan tới nước hoac làm trợ lý giúp việc, không làm được lãnh đao, không làm chính trị, sang vận 54 dến 64 là bại vận bạn cần chú ý trong vận này

canhchimdoncoi
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi canhchimdoncoi » 11:43, 12/10/17

Tuan triet rất là hưu dung cho đoán han ...còn yểu mang hay khong ... để xem coi ky thuat coi vân han đến đâu... sau 50t-60t la co nay về hưu rồi... lúc này gia sản rất khả...

gianguyenthaonguyen
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi gianguyenthaonguyen » 13:12, 12/10/17

LE VAN ANH đã viết:
11:27, 12/10/17
canhchimdoncoi đã viết:
11:43, 12/10/17
Dạ vâng thưa anh Văn Anh và anh canhchimdoncoi. Em cám ơn 2 anh rất nhiều đã dành thời gian xem qua lá số của em ạ. Em hy vọng hai anh sẽ ko rời bỏ diễn đàn này. Những năm gần đây em sống trong sự gặm nhấm nỗi đau và tuyệt vọng. May mắn biết diễn đàn mấy tháng gần đây. Mọi người đã cho em hy vọng rất nhiều. Mong sao cũng có nhìu bạn nhận được lời khuyên và góp ý của các bác, các anh chị hihi

Em xin phản hồi hai anh ạ. Đúng là em gặp bất lợi rất nhiều thứ. Sinh ra đã là con vợ bé rồi. Bị khinh ghét đủ thứ.hi ko biết em có thông minh ko nhưng nhỏ giờ ai cũng bảo em đần độn và coi thường em. Mẹ hay nói evới mọi người là nó dại khờ lắm. Ngẫm lại khi đi học mỗi khi e làm chức gì đó là bị chửi bới. Ví dụ làm tổ trưởng em thấy bạn nào ko học và làm bài đầy đủ thì ko cần biết lý do và mặc bạn năn nỉ em vẫn ghi vào sổ. Ko biết bao nhiêu đứa đã bị em làm cho phải gặp phụ huynh, viết kiểm điểm. Nên tụi nó rất rất ghét em. Em biết nhưng mặc kệ. Cứ làm theo sự chỉ bảo của thầy cô chủ nhiệm. Đến khi lên lớp phó học tập càng bị ghét :D nhưng em lại có những ý kiến đóng góp mà thầy cô đều đồng ý nên dù bị ghét em vẫn làm cho cả lớp lúc nào cũng hăng hái phát biểu. Thầy cô thương cho lớp học dốt nhưng sôi nổi nên cũng hay vớt vát điểm :x

Hiện tại em đang là giáo viên Tiếng Anh hợp đồng, chưa được vào biên chế ạ. Em ko mong rằng sau này sẽ làm nên chuyện lớn. Chỉ mong 1 công việc ổn định, có thời gian chăm cho chồng con. Có 1 vườn rau be bé, 1 vườn hoa xinh xinh, 1 vài cây ăn trái, cặp cún với cặp mèo. Như vậy là hạnh phúc lắm rồi.

Hihi em cám ơn hai anh đã nghe em kể lể. Nếu có gì ko phải mong hai anh bỏ qua cho em. Mong nhận được lời khuyên nhủ của 2 anh ạ.

migirl
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi migirl » 18:18, 13/10/17

LE VAN ANH đã viết:
17:32, 11/10/17
người này mệnh cứng, làm được viec lớn; số giàu tự nhiên, mệnh có tử phủ vũ tướng rất thích hợp với kinh doanh; ngoài 30 tuoi sẽ gạp nhiều thuận lợi; sang dại vận 43 đến 53 tuôi là gạp cơ hội làm giàu lớn; lấy chồng sang, được nhờ chồng; năm 30; 31 dều có cơ hội lấy chông; láy chồng gần thì tốt, không nên lấy chồng xa; không thích hợp việc di chuyển hoặc di đây đi đó, nên làm từ thiện để tích thêm âm đức; đề phòng hạn 54 đến 63 tuổi
Cảm ơn bạn đã coi cho mình. Cuối năm nay tầm 1 hoặc 2 tháng nữa mình kinh doanh thực phẩm được không ạ? Xin bạn góp ý với ạ.

migirl
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi migirl » 18:26, 13/10/17

canhchimdoncoi đã viết:
06:18, 12/10/17
Vận này thì bạn bè giúp đỡ nhưng dễ làm hao tổn tiền bạc...
Bạn làm gì vận này cũng cảm thấy mang tính chậm chạp trì trệ trong kinh doanh nhưng không phải không làm được

Vận 30-40t có thể bán 1 căn nhà ở huớng Tây Nam... hạn này sẽ đi mượn tiền để cho đầu tư kinh doanh ở nha' huớng Tây Bắc ... cụ thể là cũng hơi chán chỗ làm công việc

sau 30t có thể có chồng... hạn chế di chuyển về phía Tây, vận này dễ bị té nhã khi đi về phía Tây, hạn chế đến sông hồ phía Tây nếu co thể

có thể lấy chồng trong khoang nay....30-40t,

Hạn sau 30t-40t coi chừng bị nhân viên hoặc bạn bè lừa đảo ... có thể châm chích làm đương sự buồn ...
Hạn 40t-50t có bạn bè tốt giúp đỡ
Sau 50t-60 là tốt nhất, số có hậu do mình làm ra và có lộc từ cho^'ng

Nhà cửa này khá sau vận 50t, ít nhất là 6 căn trong đó có vài căn do chồng giúp mua...Còn từ đây đến đó mỗi đại vận 10 năm bạn chuyển qua/mua 1 căn nhà khác nhau.

Sau 50t có thể bước thêm 1 bước nữa...la^'y chồng vận sau 50t giúp mua thêm nhà
Cảm ơn bạn đã coi cho mình nhé đúng là từ vài năm trở lại đây mình như kiểu rùa bò thật buồn quá. Nhưng mình không được bạn bè nào giúp hết toàn tự thân xin việc rồi đi lên (kiểu mình cũng sĩ diện ko nhờ vả).
Mình tình tầm 1 hoặc 2 tháng nữa kinh doanh bạn góp ý cho mình với?
Mính giờ còn ở ké nhà ba mẹ bạn xem thấy khi nào mình mua được nhà vậy bạn? Tại ko có nhà thì lấy nhà đâu bán hix :(( ...

migirl
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi migirl » 18:42, 13/10/17

panda83 đã viết:
04:12, 12/10/17
Nội tôi nghe bạn định nghĩa về tuần là tôi thấy ko ổn rồi. Tuần triệt rất quan trọng để xem những hạn liên quan về tiền bạc, nó còn làm đảo lộn vận sanh.... mà bán phán như ko có gì
Mong được bạn xem giúp lá số với ạ? Mình đang rất hoang về tương lai, chồng con. Mình tính 1 hoặc 2 tháng nữa kinh doanh mong được bạn góp ý ạ?
Mình cảm ơn nhiều.

canhchimdoncoi
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi canhchimdoncoi » 18:52, 13/10/17

migirl đã viết:
18:42, 13/10/17
panda83 đã viết:
Nội tôi nghe bạn định nghĩa về tuần là tôi thấy ko ổn rồi. Tuần triệt rất quan trọng để xem những hạn liên quan về tiền bạc, nó còn làm đảo lộn vận sanh.... mà bán phán như ko có gì
Mong được bạn xem giúp lá số với ạ? Mình đang rất hoang về tương lai, chồng con. Mình tính 1 hoặc 2 tháng nữa kinh doanh mong được bạn góp ý ạ?
Mình cảm ơn nhiều.
Hình ảnh
Ban đang chuyển sang vân mới nên dễ bi cô lâp ... mấy cai minh noi han cũ đừng tinh...

Trong nhà bạn hướng Đông, có 1 người rất linh thiêng phù trơ cho ban... minh không biết là ai... nhưng người này trong dòng họ của bạn...bạn nên cúng tổ tiên ở huớng Đông nhiều...thờ phật quang âm cũng tôt...

Huớng Đông Nam cận Đông.. có 1 người đã từng bị chết về tai nạn giao thông... nếu được bạn nên cũng kiếng người này 1 chút cầu cho người này siêu thoát ... ngưòi này đã ở đây rất lâu... mình không hiểu vì sao nữa..hơi thích bạn...người này cũng có thể là 1 trong nguyên nhân làm bạn trễ nãi kinh doanh

Hạn này đi về phía Tây dễ bị ngã xe hoặc dễ xây xướt từ xe nên thật cẩn thận

Khoảng 30t trở đi bạn sẽ có chồng... mình coi tiểu vận được nhưng mình phải lập lá số mới với tiểu hạn mới có thể coi được cho bạn
Ban co 3 con, 2 dua dau cach nhau 2.5 nam, dua 3 cach 3- 5 nam

Chúc bạn gặp may mắn
Sửa lần cuối bởi canhchimdoncoi vào lúc 19:36, 13/10/17 với 7 lần sửa.

taytrong
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi taytrong » 19:21, 13/10/17

canhchimdoncoi đã viết:
18:52, 13/10/17
migirl đã viết:
18:42, 13/10/17
panda83 đã viết:
Mình cảm ơn nhiều.
Hình ảnh
Ban đang chuyển sang vân mới nên dễ bi cô lâp ... mấy cai minh noi han cũ đừng tinh...

Trong nhà bạn hướng Đông, có 1 người rất linh thiêng phù trơ cho ban...

minh không biết là ai... nhưng người này trong dòng họ của bạn...bạn nên cúng tổ tiên ở huớng Đông nhiều...thờ phật quang âm cũng tôt...
Hạn này đi về phía Tây dễ bị ngã xe hoặc dễ xây xướt từ xe nên thật cẩn thận

Khoảng 30t trở đi bạn sẽ có chồng... mình coi tiểu vận được nhưng mình phải lập lá số mới với tiểu hạn mới có thể coi được cho bạn
Ban co 3 con, 2 dua dau cach nhau 2.5 nam, dua 3 cach 5 nam

Chúc bạn gặp may mắn
Anh ơi em xin anh xem giúp cho em CUng PHúc Và Cung Điền xem Hướng nhà , Mồ mả Tổ tiên Tốt Không .

Hình ảnh

Trả lời bài viết

Đang trực tuyến

Đang xem chuyên mục này: 850 khách.