Mong mọi người giúp em xác định giờ sinh và xem giúp em chuyện công việc từ đây đến sang năm với ạ.

Kiến thức, luận giải, trao đổi về tử vi
Trả lời bài viết
Linhht512
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Mong mọi người giúp em xác định giờ sinh và xem giúp em chuyện công việc từ đây đến sang năm với ạ.

Gửi bài gửi bởi Linhht512 » 09:16, 10/10/17

Em đưa 2 lá số lên nhờ các chú các anh xem giúp em xem giờ sinh nào là chuẩn ạ. Tại lúc em sinh, giờ ngấp nghé giữa 3h sáng, mẹ e thỳ không nhớ chính xác được là hơn hay kém nên em rất khó xác định được giờ sinh của mình, em xin nêu 1 số đặc điểm để mọi người giúp em với ạ. Nhà có 2 anh em, em là con thứ 2, bố mẹ em khắc khẩu , không ở gần nhau được, anh trai em hiện đang định cư tại nước ngoài. Em không được cao, da dẻ cũng ko được trắng,lúc 2.5t có chết đuối hụt 1 lần may có người cứu, hồi còn đi học thì mọi thứ đều thuận nhưng đến khi ra trường thì số không được như ý, mãi mới xin được 1 công việc ổn ổn, tính cách em khá nóng tính, không thích nhờ cậy ai nhiều mà thích tự làm, em cũng khá khéo tay và nhanh nhẹn. Trên đây là 1 số đặc điểm, mong mọi người xem giúp em với ạ, nếu cần thêm thông tin j em sẽ cug cấp thêm để xác định chính xác hơn ạ. Em cám ơn
Linh (1).jpg
Linh (1).jpg (439.09 KiB) Đã xem 33 lần
Linh.jpg (438.06 KiB) Đã xem 33 lần

Trả lời bài viết

Đang trực tuyến

Đang xem chuyên mục này: 730 khách.