XEM GIÚP EM SÔ CÓ CHỒNG CON KHÔNG Ạ?

Kiến thức, luận giải, trao đổi về tử vi
Không Tên
Chính thức
Chính thức

Re: XEM GIÚP EM SÔ CÓ CHỒNG CON KHÔNG Ạ?

Gửi bài gửi bởi Không Tên » 15:50, 19/06/17

[/quote]
Cám ơn những lời bình của bạn nhé, có người kêu mình không chồng, có người kêu mình bèo lắm cũng 2 chồng hoặc làm vợ 2, không biết cái nào đúng. Bạn nói người nước ngoài là người việt quốc tịch nước ngoài hay nước ngoài hẳn luôn vậy bạn hen, mình sợ va phải người có gia đình, vì mình ghét điều tiếng thiên hạ. Mình không up hình lên đây mà bạn mô tả lông mày y chang, làm mình run lun í. Còn mẹ mình là giao viên cũng chuyển việc khác như bạn nói. Bạn thấy khoảng bn tuổi mình phải lấy chồng vậy bạn hen? Cám ơn bạn nhé. Bạn nhiệt tình nên mình cám ơn lần nữa.hì hì hì
[/quote]

Nếu họ sinh ra ở nước ngoài thì hợp lý hơn, chứ việt kiều bên này qua đó cũng ko theo logic lắm. Cứ đợi 26t đi hen, 93 giờ là 25t rồi, đợi qua năm sau có người yêu rùi phản hồi, chắc chắn nếu đúng lá này thì sẽ có á. 2019-2020 dương lịch, năm Kỷ Hợi theo âm lịch là hợp lý. . ^ ^

Hình đại diện của thành viên
quynhgiao1903
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi quynhgiao1903 » 16:04, 19/06/17

Không Tên đã viết:
15:50, 19/06/17
Cám ơn những lời bình của bạn nhé, có người kêu mình không chồng, có người kêu mình bèo lắm cũng 2 chồng hoặc làm vợ 2, không biết cái nào đúng. Bạn nói người nước ngoài là người việt quốc tịch nước ngoài hay nước ngoài hẳn luôn vậy bạn hen, mình sợ va phải người có gia đình, vì mình ghét điều tiếng thiên hạ. Mình không up hình lên đây mà bạn mô tả lông mày y chang, làm mình run lun í. Còn mẹ mình là giao viên cũng chuyển việc khác như bạn nói. Bạn thấy khoảng bn tuổi mình phải lấy chồng vậy bạn hen? Cám ơn bạn nhé. Bạn nhiệt tình nên mình cám ơn lần nữa.hì hì hì
[/quote]

Nếu họ sinh ra ở nước ngoài thì hợp lý hơn, chứ việt kiều bên này qua đó cũng ko theo logic lắm. Cứ đợi 26t đi hen, 93 giờ là 25t rồi, đợi qua năm sau có người yêu rùi phản hồi, chắc chắn nếu đúng lá này thì sẽ có á. 2019-2020 dương lịch, năm Kỷ Hợi theo âm lịch là hợp lý. . ^ ^
[/quote]
Nếu là có chồng thì chồng mình chắc cũng tốt đúng không bạn ơi, nghe anh bạn nói mình lấy chồng lớn hơn nhiều tuổi lắm, không lấy xem xem tuổi được, hì hì nếu bạn hữu ý thì bạn xem giúp mình cung tử tức có xấu tốt gì không bạn ơi, mình chưa có gđ mà mình quan tâm cung phu thê và tử tức lắm, không hiểu sao nữa. hì hì
thanks again so much. :P

Không Tên
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Không Tên » 16:06, 19/06/17

quynhgiao1903 đã viết:
16:04, 19/06/17
Không Tên đã viết:
[/quote]
Nếu là có chồng thì chồng mình chắc cũng tốt đúng không bạn ơi, nghe anh bạn nói mình lấy chồng lớn hơn nhiều tuổi lắm, không lấy xem xem tuổi được, hì hì nếu bạn hữu ý thì bạn xem giúp mình cung tử tức có xấu tốt gì không bạn ơi, mình chưa có gđ mà mình quan tâm cung phu thê và tử tức lắm, không hiểu sao nữa. hì hì
[/quote]

Xem vậy đc rồi bạn hen!

quynhgiao1903
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi quynhgiao1903 » 19:09, 19/06/17

Không Tên đã viết:
16:06, 19/06/17
quynhgiao1903 đã viết:
16:04, 19/06/17
Không Tên đã viết:
[/quote]

Xem vậy đc rồi bạn hen!
[/quote]
Cám ơn bạn nhiều hen. Vì đã cho mình biết vài điều hữu ích. Thanks again

quynhgiao1903
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi quynhgiao1903 » 23:53, 19/06/17

Cám ơn mọi người nhiều ạ

junz
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi junz » 01:54, 21/06/17

asensiblegirl đã viết:
13:37, 19/06/17
quynhgiao1903 đã viết:
10:33, 19/06/17
asensiblegirl đã viết:
08:02, 19/06/17
chị cố gắng lấy trễ xíu nha chị , lá chị lấy ckk đẹp trai đó , nhưng .... hôn nhân kko được vững lắm đâu !
hic hic, trễ là khoảng bao nhiêu vậy chị hen, em thích chồng giỏi chị ơi, đẹp trai em không thích lắm, huhu. Chị xem thử chồng em giỏi và bản lĩnh không chị. Hôn nhân không vững nghĩa là vợ chồng lục đục hay vì người thứ 3 chị hỉ. Em cám ơn chị nhiều nhé
mệnh chị có cô thần quả tú và dsnh nhiều sát tinh , chị có xu hướng khá kén cá chọn canh với bạn đời , chị cũng ko phải là một co gái thuần nhất hiền lương chị có cá tánh mạnh mẽ đó có xu hướng tánh hơi đa nghi , hơi ghen nữa , lấy trễ là từ 27 đổ lên đó chị , e cũng ko biết nói sao , lá số thì nó là vậy nhưng thực tế nó khác hoàn toàn,thô tớ đâu hay tới đó đi chị , chị biết số chị nó ko phải cô đọc ko ck ko con là đủ ròi he he he :x
Lá số của mình cũng có cô quả, cung phu thì xấu lại có Tuần triệt. Mạn phép nhờ bạn xem giúp mình lá số của mình được không?. Nếu được mình mới post lên để khỏi phiền chủ topic :p

Cảm ơn bạn

asensiblegirl
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi asensiblegirl » 09:01, 21/06/17

junz đã viết:
01:54, 21/06/17
asensiblegirl đã viết:
quynhgiao1903 đã viết:
10:33, 19/06/17

hic hic, trễ là khoảng bao nhiêu vậy chị hen, em thích chồng giỏi chị ơi, đẹp trai em không thích lắm, huhu. Chị xem thử chồng em giỏi và bản lĩnh không chị. Hôn nhân không vững nghĩa là vợ chồng lục đục hay vì người thứ 3 chị hỉ. Em cám ơn chị nhiều nhé
mệnh chị có cô thần quả tú và dsnh nhiều sát tinh , chị có xu hướng khá kén cá chọn canh với bạn đời , chị cũng ko phải là một co gái thuần nhất hiền lương chị có cá tánh mạnh mẽ đó có xu hướng tánh hơi đa nghi , hơi ghen nữa , lấy trễ là từ 27 đổ lên đó chị , e cũng ko biết nói sao , lá số thì nó là vậy nhưng thực tế nó khác hoàn toàn,thô tớ đâu hay tới đó đi chị , chị biết số chị nó ko phải cô đọc ko ck ko con là đủ ròi he he he :x
Lá số của mình cũng có cô quả, cung phu thì xấu lại có Tuần triệt. Mạn phép nhờ bạn xem giúp mình lá số của mình được không?. Nếu được mình mới post lên để khỏi phiền chủ topic :p

Cảm ơn bạn
năm nay công việc của chị tiến triển tốt lắm đúng không chị , nhưng cũng hao tài nhiều từ chuyện lớn tới nhỏ ? năm nay có vài anh để ý nữa phải không ? nhưng hình như chị không thích ,

junz
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi junz » 10:21, 21/06/17

asensiblegirl đã viết:
09:01, 21/06/17
junz đã viết:
01:54, 21/06/17
asensiblegirl đã viết:

Cảm ơn bạn
năm nay công việc của chị tiến triển tốt lắm đúng không chị , nhưng cũng hao tài nhiều từ chuyện lớn tới nhỏ ? năm nay có vài anh để ý nữa phải không ? nhưng hình như chị không thích ,
Cảm ơn asensiblegirl đã xem giúp mình nhé.

Công việc thì mình chuyển việc và được tăng lương khá cao. Nhưng mình vẫn có ý định chuyển việc khác nữa do cảm thấy môi trường không phù hợp. Có chỗ khác gọi rồi nhưng không biết đi có thuận không. Hì, vì mình làm chỗ mới cũng vài tháng thôi.

Về tình duyên thì mình có biết 1 bạn nhỏ hơn mình để ý mình nhưng cũng khá lâu rồi. Hiện tại thì đang quen một bạn (từ năm ngoái), mình rất muốn tiến xa với bạn này nhưng không biết có được không vì thấy có vẻ như bạn cũng còn chăm lo sự nghiệp lắm.

Hiện tại mình đang lo lắng 2 chuyện đó vì cũng tầm 30 rồi mà chưa có gì rõ ràng hết trong khi bạn bè đã yên bề hết rồi :p

Cho mình hỏi thêm một chút. Có phải ls của mình có cách thai phục vượng tướng không ạ?

Hình ảnh

canary_1710
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi canary_1710 » 10:23, 21/06/17

Hồi trước em đi xem bói ngta bảo tương lai mờ mịt :)) lấy chồng rồi thì bảo phải làm lễ 20tr mới có con, riêng thầy tử vi xem cho em thì chắc như đinh đóng cột là em 2016 đẻ. Thế mà 2016 e đẻ thật =)) nói chung em tin tử vi hơn tin bói

asensiblegirl
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi asensiblegirl » 10:25, 21/06/17

đúng ròi chị ạ ................

Trả lời bài viết

Đang trực tuyến

Đang xem chuyên mục này: 960 khách.