nữ giáp tuất có lận đận thật không?

Kiến thức, luận giải, trao đổi về tử vi
Doublel610
Mới gia nhập
Mới gia nhập

nữ giáp tuất có lận đận thật không?

Gửi bài gửi bởi Doublel610 » 00:53, 12/01/17

Hình ảnh

Chào mọi người, em nghe nói nữ Giáp tuất có số mệnh rất cực khổ lận đận cả về sự nghiệp lẫn tình duyên. Em muốn nhờ anh chị nào hiểu biết về lý số xem giúp em với về sự nghiệp và tình duyên của em có đúng là lận đận không ạ? Em cảm ơn rất rất nhiều!

Hình đại diện của thành viên
Mân mân
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: nữ giáp tuất có lận đận thật không?

Gửi bài gửi bởi Mân mân » 04:19, 12/01/17

Mèn chẹt ơi , bạn nài giống lá số mân quá đi hà , mân cũng 94 và dương lương nè ,mệnh cũng đào hoa hóa kị luôn , chỉ khác mỗi cung thân của mân là ở phu quân thui hà !!!! Vòng đại vận cũng chạy i hệt luôn ,thật ko ngờ có ngừi giống lá số mân đến như dị hic hic

Mân mân
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Mân mân » 04:23, 12/01/17

Bạn linh học gì vại bạn ??? Bạn có việc chưa bạn ??

Doublel610
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Doublel610 » 11:31, 12/01/17

Mân mân đã viết:Bạn linh học gì vại bạn ??? Bạn có việc chưa bạn ??
Mình đang cb đi làm rồi. Mình học thương mại. Bạn Mân có thể giải giúp mình không huhu tụi mình giống nhau qá :((

Mân mân
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Mân mân » 15:37, 12/01/17

Dị hả ? Bạn xin việc có khó không ? Mân học ngoại ngữ , theo mân được biết từ những người đã xem số cho mân thì sau nài mân và bạn là người thờ chồng , í là rất chiều chồng , ck của mình và của bạn là người mồm mép , vì vậy nên cuộc sống hôn nhân phải nhường nhịn người phối ngẫu , lúc trc anh quách xảo què coi cho mân còn bảo ck mân là người làm ra nhìu tiền , nếu ko như vậy thì gia đình ck có tiền , cung phu bạn i chóc như mân dị ,nên mình nghĩ ko có giề khác nhau đâu nà ,
Mà thờ ck lí do là cug quan có những sao nhân nghĩa chiếu về , mân tự xem thì thấy như vậy nà ,
mà bạn chắc cũng thuộc dạng khó yêu phải hơm , lắm mối tối nằm không , ngoài ra, ra đường bạn là người khá mồn mép , hay để í đến cảm nghĩ của người khác về bạn , bạn bè có tính chất hay thay đổi , bạn biết hi sinh cho ngừi khác , chơi với bạn bè đặc biệt rất hết lòng , cũng có tính đôi lúc hơi ganh tị ngầm ,nhưng cơ bản bản chất bạn vẫn rất tốt , dễ tính , phải hơm nà

Mân mân
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Mân mân » 15:40, 12/01/17

Ngoài ra bạn còn rất dễ thích nhưng khó yêu nè, trong tìn cảm rất cả thèm chóng chán ,

Doublel610
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Doublel610 » 16:11, 12/01/17

Mân mân đã viết:Dị hả ? Bạn xin việc có khó không ? Mân học ngoại ngữ , theo mân được biết từ những người đã xem số cho mân thì sau nài mân và bạn là người thờ chồng , í là rất chiều chồng , ck của mình và của bạn là người mồm mép , vì vậy nên cuộc sống hôn nhân phải nhường nhịn người phối ngẫu , lúc trc anh quách xảo què coi cho mân còn bảo ck mân là người làm ra nhìu tiền , nếu ko như vậy thì gia đình ck có tiền , cung phu bạn i chóc như mân dị ,nên mình nghĩ ko có giề khác nhau đâu nà ,
Mà thờ ck lí do là cug quan có những sao nhân nghĩa chiếu về , mân tự xem thì thấy như vậy nà ,
mà bạn chắc cũng thuộc dạng khó yêu phải hơm , lắm mối tối nằm không , ngoài ra, ra đường bạn là người khá mồn mép , hay để í đến cảm nghĩ của người khác về bạn , bạn bè có tính chất hay thay đổi , bạn biết hi sinh cho ngừi khác , chơi với bạn bè đặc biệt rất hết lòng , cũng có tính đôi lúc hơi ganh tị ngầm ,nhưng cơ bản bản chất bạn vẫn rất tốt , dễ tính , phải hơm nà
Haha cám ơn Mân Mân nha. Chính xác là mình học ngoại ngữ á :))) nhưng mình đang tập trung bên thương mại.
Mình sắp đi làm nhưng nhờ có chị gái nên cũng đỡ đỡ. Bạn nói về tính cách cũng khá là đúng, mình lại còn nhạy cảm và yêu nghệ thuật haha. Hồi trc từng có ước mơ làm nhà văn luôn á :))
Còn tình cảm thì đúng luôn, mình thương ai là thương hết lòng, sau này cũng có xu hướng là chiều chồng hết mực, tại mình thích chăm sóc cho ng khác. Có điều mình đang thắc mắc cung Phu đó là chồng của mình thật hay là người đầu tiên mình dành tình cảm sâu nặng? Vì mình từng yêu 1 anh gần 7 năm, yêu hết lòng luôn, yêu đc 4 năm a đó đi du học rồi mình phát hiện ra a phản bội mình. Sau đó a nói muốn quay lại mình cũng chấp nhận nhưng trong lòng biết khó giữ lắm vì yêu xa mà a này cũng khá đa tình nữa. Bây giờ thì chia tay rồi. Theo như Mân mô tả thì a đó rất giống cung Phu của mình, cũng mồm mép lanh lẹ nữa. Gia đình anh đó cũng khá giả. Nói chung là rất giống cung phu của mình nhưng mình lại nghĩ tụi mình ko đến đc với nhau.
Hồi trc có người còn nói mình nên lấy chồng muộn cỡ trên 30t thì may ra mới tốt vì cung phu của mình xấu :(
Haizzz Mân có bị nói v ko?
Sửa lần cuối bởi Doublel610 vào lúc 16:17, 12/01/17 với 1 lần sửa.

Doublel610
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Doublel610 » 16:15, 12/01/17

Mình đúng là thuộc dạng khó yêu. Thích thì dễ nhưng yêu cực khó, nên tính ra đó giờ chỉ yêu đúng có 1 người :(

Mân mân
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Mân mân » 16:29, 12/01/17

Chọ oi , i chóc luôn nà double , mân học ngoại ngữ nà. mà học tiếng anh thương mại , mân cũng rất nhạy cảm ,bạn có đc khen hát hay ko , cũng thích điệu đàng nữa phải hơm , nói chung con người cũng khá kiểu cách , ko phải khó tính mà dễ tính nhưng mà cách ăn uống , đi đứng rất khác biệt , kiểu thanh tao , điệu điệu phải hơm ? mân thấy bạn có xương khúc chiếu mệnh , mệnh lại đào hoa nữa , bạn là người rất mơ mộng hay tưởng tượng vô cùng , có xu hướng lãng mạn , và cũng yêu cầu người phối ngẫu cũng như dị , bạn có xương khúc chiếu mệnh nữa chắc đẹp hơn mân nhìu ròi , bạn cười rất tươi và rất có duyên nữa phải ko , da còn rất trắng ,nhưng da mặt ko đẹp như da người
Còn vụ cung phu quân thì nó là những sao trong cung phu nói lên xu hướng chọn bạn đời của mình , nhưng mà cung phu nó cũng là cố định , nói lên người bạn đời của mình ,còn về người iu thì xem hạn tình cảm từng năm nữa , lúc trc với cách xem của cô liên thì cô nói cung phu là người iu 1 , quan là 2 , di là 3 , mà phức tạp lắm. Vì đây là cách xem riêng của cô , mân hông có tìm hỉu

Mân mân
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Mân mân » 16:34, 12/01/17

Mân dễ thích cũng khó yêu , đó giờ cũng quen ba anh , nhưng chưa yêu ai chính thức bao giờ , yêu thầm thì có , nhưng mờ để trong bụng thoai
Ngoài ra ngừi bạn đời mà bạn chọn á , bạn khá xem trọng ngoại hình và tài năng của ngừi đó phải hơm ?

Trả lời bài viết

Đang trực tuyến

Đang xem chuyên mục này: 710 khách.