vừa xấu trai , lá sô lại vừa nát , ai tự tin vừa nát vừa xấu hơn xin mời vào ...

Kiến thức, luận giải, trao đổi về tử vi
langhp
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: vừa xấu trai , lá sô lại vừa nát , ai tự tin vừa nát vừa xấu hơn xin mời vào ...

Gửi bài gửi bởi langhp » 21:25, 10/01/17

mit1484 đã viết:số là trùm xã hội đen đất cảng! đệ của chị D rồi.
Làm xã hội đen em không ham , trước cũng có người rủ bước nửa chân vào , cảm thấy cái nghề đấy nó bạc sao ấy . Thích làm kinh tế hơn , làm cái kia ngáp bao giờ không biết . Nhưng mà nếu trời bắt thì chịu thôi , bác xem lá số em nữa , xem còn chỗ nào nát kể nốt , =))

Hình đại diện của thành viên
VAnh93
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: vừa xấu trai , lá sô lại vừa nát , ai tự tin vừa nát vừa xấu hơn xin mời vào ...

Gửi bài gửi bởi VAnh93 » 21:36, 10/01/17

langhp đã viết:
VAnh93 đã viết:
langhp đã viết: Gãy 3 lần rồi . Kiện cáo , pháp luật cũng có dính rồi . :)) . Không cười chẳng lẽ khóc sao đây . Hay phải trầm cảm tự kỷ thời gian dài theo bạn mới là " ổn " .

" đẹp " của mình không những lạ mà còn độc nhất nữa . =))

Bạn đăng ảnh bạn lên đây đã , rồi mình đăng sau . Kiểu gì bạn cũng được an ủi vì có người xấu đến thế . =))
Trời ko cho bạn sắc đẹp nhưng cho bạn ý chí đó. Vượt qua hết là ổn rồi. Nhiều ng đứng dậy ko dc luôn kìa
Dụ người ta đăng ảnh hả ;;) . Thôi mình ko muốn đánh giá ng khác. Mình tự tin mình đẹp dc rồi hahaha :))
Tự tin cơ á , phải đăng lên thì mới biết là tự tin hay tự sướng chứ , haha , :))
Tự tin hay tự sướng nào có ảnh hưởng đến ai. Mà xấu đẹp mỗi ng mỗi ý. Nên mình ko đăng đâu :))

alohaaa
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi alohaaa » 12:48, 11/01/17

Xấu trai thì làm sao ?
Sẽ thấy bản chất của mọi người rõ hơn :)) thế cũng tốt

hdh112
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi hdh112 » 00:49, 12/01/17

Bác langhp xem lá số của em đây, vừa xấu số vừa xấu trai. Em đang học đại học năm nhất kỹ thuật máy tính thấy tương lai đen tối quá. Có thể góp ý cho em ngã rẽ khác được không :( :( :( .
Hình ảnh

Hình đại diện của thành viên
nhaque1123
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi nhaque1123 » 06:27, 12/01/17

hdh112 đã viết:Bác langhp xem lá số của em đây, vừa xấu số vừa xấu trai. Em đang học đại học năm nhất kỹ thuật máy tính thấy tương lai đen tối quá. Có thể góp ý cho em ngã rẽ khác được không :( :( :( .
Hình ảnh
Nói người này xấu trai thì ai tin. Bạn nên chú ý điều chỉnh bản thân, đừng sa đà ham mê chơi quá mà sự nghiệp dở dang

hdh112
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi hdh112 » 20:29, 12/01/17

nhaque1123 đã viết:
hdh112 đã viết:Bác langhp xem lá số của em đây, vừa xấu số vừa xấu trai. Em đang học đại học năm nhất kỹ thuật máy tính thấy tương lai đen tối quá. Có thể góp ý cho em ngã rẽ khác được không :( :( :( .
Hình ảnh
Nói người này xấu trai thì ai tin. Bạn nên chú ý điều chỉnh bản thân, đừng sa đà ham mê chơi quá mà sự nghiệp dở dang
Vâng, cảm ơn đôi lời nhận xét của anh. Mong anh góp ý cho em nên theo nghề nào. Số của em tránh xa võ nghiệp và các công việc có liên quan tới kim loại. Em thích các bộ môn về nghệ thuật như tattoo, nhiếp ảnh,...
Năm sau em tính theo học, xin ý kiến anh sau này em có phát triển được với nó không. Em cảm ơn

ndtu91
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi ndtu91 » 20:42, 12/01/17

Số e vầy đủ đọ chưa nhưng cũng ko xấu trai lắm :))
Hình ảnh

thanhbk94
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi thanhbk94 » 19:40, 14/01/17

Em thấy của em còn nát hơn nhiều :))
Hình ảnh

Trả lời bài viết

Đang trực tuyến

Đang xem chuyên mục này: 940 khách.