Quẻ Dịch Vị Nhân Sinh

Luận giải, tư vấn trao đổi về dịch lý, độn toán, thái ất
Lexus.
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Quẻ Dịch Vị Nhân Sinh

Gửi bàigửi bởi Lexus. » 21:05, 21/12/16

Kính chào Ban Quản Trị , Chào tất cả các thành viên !
Sau một thời gian dài nghiên cứu Dịch Lý , Dịch Tượng , hôm nay tôi mạo muội lập một topic xem quẻ Dịch cho tất cả các thành viên có nhu cầu , với mục đích trước là được giao lưu với mọi người , sau là để kiểm chứng lại kiến thức mà đã học ,

Với quan điểm rõ ràng là " Vị Nhân Sinh " nên mình sẽ dùng Quẻ Dịch vào tất cả các lĩnh vực , và không giới hạn , các bạn hãy nêu rõ câu hỏi ( nếu có thể thì có thể nói tỉ mỉ thêm hoàn cảnh ) và mình sẽ trả lời .

Trong quá trình xem tất nhiên không thể tránh khỏi nhũng thiếu sót và sai số , những trường hợp ấy mong các bạn hiểu , thông cảm và nương tay cho , mình cam kết là sẽ nghiêm túc và thành tâm trong mọi yêu cầu về quẻ dịch của các bạn .

P/S : Topic mình chỉ xem quẻ không trao đổi về vấn đề học thuật , nếu bạn nào có nhã hứng giao lưu xin vui lòng ở 1 topic khác .

.....!

Ntbt2294
Chính thức
Chính thức

Re: Quẻ Dịch Vị Nhân Sinh

Gửi bàigửi bởi Ntbt2294 » 21:10, 21/12/16

Lexus. đã viết:Kính chào Ban Quản Trị , Chào tất cả các thành viên !
Sau một thời gian dài nghiên cứu Dịch Lý , Dịch Tượng , hôm nay tôi mạo muội lập một topic xem quẻ Dịch cho tất cả các thành viên có nhu cầu , với mục đích trước là được giao lưu với mọi người , sau là để kiểm chứng lại kiến thức mà đã học ,

Với quan điểm rõ ràng là " Vị Nhân Sinh " nên mình sẽ dùng Quẻ Dịch vào tất cả các lĩnh vực , và không giới hạn , các bạn hãy nêu rõ câu hỏi ( nếu có thể thì có thể nói tỉ mỉ thêm hoàn cảnh ) và mình sẽ trả lời .

Trong quá trình xem tất nhiên không thể tránh khỏi nhũng thiếu sót và sai số , những trường hợp ấy mong các bạn hiểu , thông cảm và nương tay cho , mình cam kết là sẽ nghiêm túc và thành tâm trong mọi yêu cầu về quẻ dịch của các bạn .

P/S : Topic mình chỉ xem quẻ không trao đổi về vấn đề học thuật , nếu bạn nào có nhã hứng giao lưu xin vui lòng ở 1 topic khác .

.....!

Em là nữ sinh ngày 22 tháng 12 năm 1993 âm lịch vào khoảng 20h40 tối. Vợ chồng em vừa mất con, con em được 5 tuần tuổi chưa có tim thai. Em muốn hỏi khi nào thì vợ chồng em có con ạ ?

thamlang_man
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bàigửi bởi thamlang_man » 22:07, 21/12/16

Kính các ha xem cho tai ha que cviec xem tai ha co tru noi kg trong vong 2 , 3 thang toi? Tinh hinh co ve cang :((

h&t
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bàigửi bởi h&t » 22:49, 21/12/16

Mình là nam sinh ngày 31/1/1987 vào lúc 10h sáng . Mình xin hỏi 1 quẻ về công việc, liệu trong năm 2017 có xin được học bổng tiến sĩ du họcđược không ? Quẻ hỏi vào lúc 22 giờ 44 phút ngày 21/12/2016. Cảm ơn bạn rất nhiều và nếu có thông tin mình sẽ báo để nghiệm lý. Thông tin thêm là tháng 1 âm lịch sẽ đi nước ngoài nửa tháng rồi về

Hình đại diện của thành viên
pineappel 100
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bàigửi bởi pineappel 100 » 07:11, 22/12/16

Kính bác giúp em xem có lên đi làm thêm từ giờ đến tết không định đi mấy lần nhưng toàn bị cản và cái tính lưỡng lự lên vẫn ở nhà hihi

hadynamic13
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bàigửi bởi hadynamic13 » 09:47, 22/12/16

Nhờ bạn xem giúp mình tình duyên năm 2017, năm nào thì mình sẽ lập gia đình. Mình là nữ, tuổi Tân Mùi. Cảm ơn bạn nhiều nha

Pyen
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bàigửi bởi Pyen » 13:19, 22/12/16

.....!

Vô tình lướt qua topic của anh. Xin anh giúp em 1 quẻ hỏi lúc 13:12 chiều 22/12DL, em xin hỏi 1 quẻ tình hình kinh doanh sắp tới của em. Em cảm ơn Anh. Mong anh giúp em.

tuyetlan0203
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bàigửi bởi tuyetlan0203 » 14:38, 22/12/16

Mong bạn giải giúp mình quẻ này với.
Mình muốn hỏi về công việc, mình đang xin việc và vẫn đang chờ, trong tháng này mình có tin vui trong công việc không, có được nhận vào làm không?
Cảm ơn bạn nhiều!
Mình là nữ sinh ngày 14/01/1988 âm lịch lúc 6h30p sáng. Mình gieo quẻ lúc 14h28p ngày 22/12/2016
http://www3.xemtuong.net/boi/gieo_que_d ... &ketqua6=2

Lexus.
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bàigửi bởi Lexus. » 20:24, 22/12/16

Ntbt2294 đã viết:

.....!

Em là nữ sinh ngày 22 tháng 12 năm 1993 âm lịch vào khoảng 20h40 tối. Vợ chồng em vừa mất con, con em được 5 tuần tuổi chưa có tim thai. Em muốn hỏi khi nào thì vợ chồng em có con ạ ?

tình hình rất không được khả quan nhé bạn , bạn nên nghỉ ngơi , trao đổi kỹ với Bác Sĩ đã , một thời gian sau bạn quay lại hỏi , tôi sẽ xem bao bao giờ vợ chồng bạ có con , mong bạn bình tâm !!!

Lexus.
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bàigửi bởi Lexus. » 20:28, 22/12/16

thamlang_man đã viết:Kính các ha xem cho tai ha que cviec xem tai ha co tru noi kg trong vong 2 , 3 thang toi? Tinh hinh co ve cang :((

Không trụ nổi đâu bạn ạ , nên chủ động đi thì hay hơn !

Quay về “Dịch lý”

Đang trực tuyến

Đang xem chuyên mục này: 20 khách.